Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 7

tuấn số 7

Thiếu Uý
Thật ra uống bia của anh Huy dao rỷ là khát vọng của em bao năm nay mà nhiều khi bác ý cũng thua 1 vài trận là cũng con mẹ hàng lươn tìm đường mất hút. Chắc do sinh nhật bác Hội trưởng nên bác ý muốn đóng góp nhưng cửa cụ rùa là tưởng ngon. Thôi thì qua chưa góp vì tín dụng chưa giải ngân có lẽ thi hành án sau vậy!

Vụ 200 Bia này phải sớm xử thôi!!!!!!!!!!thèm Biathèm Bia

Vợ chồng đại gia làm ae được chụp cùng kiểu trông ác đấy

chỗ anh thắng ngồi nhìn nhiều bát và đĩa thế nhờ?:cool::cool::cool:

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Vụ 200 Bia này phải sớm xử thôi!!!!!!!!!!thèm Biathèm Bia

Bây giờ mới em mới tỉnh, đang ngồi xem và nhớ lại hình ảnh hôm qua. Rất vui khi có mặt gần đông đủ ae xa gầm! Chíp ơi, thông báo kết quả hôm qua đi! Thông báo là sau kết thúc tiệc hôm qua để chuẩn bị cho sinh nhật hội vào tháng 8 có kèo đồng đội giữa T7/LLTT và hai thành viên Đội Liên Ngọc. Bóng đã ra, kèo đã nhận, trọng tài Tú phủi đã được mời bắt chính! Trân trọng.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Tiết lộ với LLTT là bác HR ngoài việc quen chủ quán Nhắng rất ngon, ngoài ra còn có 1 cô bạn gái sinh năm 1990. Rất xinh và dịu dàng êm ái...

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
D9 có mặt y như " thầy cúng" bảo sao lên hình nhòe hết cả ảnh. Hú hà.:cool::cool::p

Nhìn con này mặt thị trường, ra cột biến thế thấy con đứng nhe răng dọa mọi người. Hãng adidas đang có chương trình thu hồi sản phẩm do con ăn nguyên cành đó bác!

Bình luận từ Facebook