Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 7

Ruahoguom

Thiếu Uý
Bác trốn rồi còn lại ọ ọe nữa e tới tận nhà oánh cho ợ bia ra nộp vào hội bây giờ! Nói chung dạo này hải sản như Cua em còn chén suốt, cỡ rùa là vớ vỉu!Bỏ lò hay ngâm dấm chén dần!

Giờ thần hồn!
Anh chén xong Ts7 thì chú mang cáo phó dắt cạp quần đi là vừa!
Khôn như anh Dao mẻ 36 kế anh ấy học thuộc kế thứ 36!!!!!!!!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bác trốn rồi còn lại ọ ọe nữa e tới tận nhà oánh cho ợ bia ra nộp vào hội bây giờ! Nói chung dạo này hải sản như Cua em còn chén suốt, cỡ rùa là vớ vỉu!Bỏ lò hay ngâm dấm chén dần!

Cuối cùng thì chú cũng xuất hiện. Anh rất muốn xem chú đánh với anh Rùa xem thế nào???

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Giờ thần hồn!
Anh chén xong Ts7 thì chú mang cáo phó dắt cạp quần đi là vừa!
Khôn như anh Dao mẻ 36 kế anh ấy học thuộc kế thứ 36!!!!!!!!!!

Kế 36 của Tôn Tẫn là Tẩu vi thượng sách thì tranh thủ Huy dao rỷ dùng mãi rồi, ra chỗ đông người là oánh cho bầm dập ngay, về lòng là xơ xác. Nay anh đi mà gửi gắm 20 bia chúc mừng sinh nhật bác hội trưởng thì coi như bác cũng còn có tí hên đấy`!

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Chúc mừng sinh nhật các thành viên sinh nhật tháng 7 ạ...:D:D:D:D:D:D:D
Em dạo này đam mê phượt lại trỗi dậy nên đang mải phượt ạ...Hẹn sinh nhật lần sau em sẽ tham gia ạ..:D:D:D:D:D:D
Chúc mọi người vui vẻ :D:D:D:D:D:Dthèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Ruahoguom

Thiếu Uý
Kế 36 của Tôn Tẫn là Tẩu vi thượng sách thì tranh thủ Huy dao rỷ dùng mãi rồi, ra chỗ đông người là oánh cho bầm dập ngay, về lòng là xơ xác. Nay anh đi mà gửi gắm 20 bia chúc mừng sinh nhật bác hội trưởng thì coi như bác cũng còn có tí hên đấy`!

Chú thuộc binh pháp đấy!
Mang cho anh 1 quyển theo số này nhé 0903295788.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Chúc mừng sinh nhật các thành viên sinh nhật tháng 7 ạ...:D:D:D:D:D:D:D
Em dạo này đam mê phượt lại trỗi dậy nên đang mải phượt ạ...Hẹn sinh nhật lần sau em sẽ tham gia ạ..:D:D:D:D:D:D
Chúc mọi người vui vẻ :D:D:D:D:D:Dthèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Cô nương dạo này phượt phọt cũng kinh đấy! Về sinh nhật gặp các bác là lại bị oánh nát hàng ngay!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Bác thì chuyên gia lái mô kích xong chạy mất!
Không được đâu sói ơi,nhiêm vụ e đã đề ra là thịt ông béo nhất trước là TS7,lấy mỡ ăn dần sau đó mới đến MTT rồi bác gầy thì em cho ninh xương làm nồi nước lẩu cho ngọt!

Cơ mà hôm nay nói thật là bác Hòa rùa đừng trốn nhé. Giang hồ có HR lẩn nhanh nhất, bác cũng theo con mẹ hàng lươn là sinh nhật hôm nay ít bia đi để chúc mừng bác Hội trưởng đó!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
\

Em dạo này chuyển sang môn bơi lội và aerobic rồi anh...Có oánh bóng bàn đâu..Anh gặp em 2 môn kia hem???Em cho nát hàng ngay...khà khà

Ơ thế cô vào chúc mừng khơi khơi vậy xong bỏ đi bơi à? Cô đùa với bác thế nào, bác bơi như ca nô thì cô lấy niềm tin ra mà đòi nát hàng à? e rô bíc bác cũng nhẩy các kiểu con đà điểu thì nát chỗ nào?

Ruahoguom

Thiếu Uý
Cơ mà hôm nay nói thật là bác Hòa rùa đừng trốn nhé. Giang hồ có HR lẩn nhanh nhất, bác cũng theo con mẹ hàng lươn là sinh nhật hôm nay ít bia đi để chúc mừng bác Hội trưởng đó!

Chú cứ vớ vẩn !
Anh chú có phải bác Dao mẻ đâu mà trốn!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Ơ thế cô vào chúc mừng khơi khơi vậy xong bỏ đi bơi à? Cô đùa với bác thế nào, bác bơi như ca nô thì cô lấy niềm tin ra mà đòi nát hàng à? e rô bíc bác cũng nhẩy các kiểu con đà điểu thì nát chỗ nào?

Mtt quả là tối trí!
Dương cô nương là chuyên gia bơi ở sàn Aerobic và aerobic ở bể bơi!
Ko tin chú thử thách đấu xem???????????
Ko nát hàng mới là lạ!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bác thì chuyên gia lái mô kích xong chạy mất!
Không được đâu sói ơi,nhiêm vụ e đã đề ra là thịt ông béo nhất trước là TS7,lấy mỡ ăn dần sau đó mới đến MTT rồi bác gầy thì em cho ninh xương làm nồi nước lẩu cho ngọt!

A.. Thịt chú LLTT là thơm nhất đó bác và chú ý cũng béo nhất với 3 vòng " siêu mẫu". Chứ em trông thế thôi thịt rắn lắm đấy bác Rùa à???

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
A.. Thịt chú LLTT là thơm nhất đó bác và chú ý cũng béo nhất với 3 vòng " siêu mẫu". Chứ em trông thế thôi thịt rắn lắm đấy bác Rùa à???

Giờ hoàng đạo đã điểm, chưa biết ai chén ai nhưng chiều nay cửa cụ Rùa mọc lông dễ lượn lắm.

pilot power

Trung Sỹ
Hôm nay quả là một ngày đáng nhớ trong cuộc đời mình. Chung vui cùng anh chị em bóng bàn nhân sinh nhật tháng 7. Cám ơn các anh chị em đã đến chung vui cùng hội ZLC&Fs.xin chân thành cám ơn món quà của các bạn nhé.i

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Hôm nay quả là một ngày đáng nhớ trong cuộc đời mình. Chung vui cùng ah chị em bóng bàn nhân sinh nhật tháng 7. Cám ơn các anh chị em đã đến chung vui cùng hội ZLC&Fs.xin chân thành cám ơn món quà của các bạn nhé.i

Phải nói rằng bác Hội trưởng rất thân thương làm cho buổi sinh nhật càng thêm phần ấm áp.Giữa mùa hè Hà nội nhưng lòng người lại xích gần nhau hơn. Đ

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hôm nay sinh nhật hội ZLC vui quá các bác à, đủ mặt anh tài và các anh em trong hội cũng như các anh em bạn bè. Vui thật. Em vừa đi ăn xôi Yến với cậu Tài. Giờ mới về. Thật là vui và đáng nhớ!!!

vanuc

Đại Tá
Chúc mừng sinh nhật bác hội trưởng và cảm ơn anh em hội và anh em khách mời hôm nay đã tham gia rất vui vẻ và đông đủ......... Hẹn gặp lại một ngày gần nhất......

Bình luận từ Facebook