Siêu Chym Cú - Mừng Sinh Nhật lần thứ 6 diễn đàn - Chủ nhật 24/03/2013

Ruahoguom

Thiếu Uý
Siêu cú này có vẻ trầm quá!
1 năm kinh tế buồn!!!!!!!!!!!!
Pingpong buồn!
Em xin 1 chân làm.....................................................................................................................................................................................................................tình nguyện viên!!!

khong_le_huy_cn

Trung Uý
Hội trưởng đội 9x năng động yêu bóng bàn HN xin đăng ký cho các thành viên sau a thuận nhé! các e đều là sinh viên nhé!
1.đăng đủng đỉnh
2. hà snail (khong_le_huy_cn)
3.lâm tân mai
4. Quỳnh dương
5.Hoàng long
6. thúy thân thiện(thuy_sep_beo)
....

tcgroup

Bố cu Tít
Pingpong buồn!
Em xin 1 chân làm.....................................................................................................................................................................................................................tình nguyện viên!!!

Bác Rùa hôm đấy giúp em 1 tay với nhé, trong tuần này xin gặp bác 1 buổi để anh em bàn bạc trao đổi công việc bác nhé!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Pingpong buồn!
Bác Rùa ọ ẹ em cho nát chym giờ..

thangRau

Đại Uý
Có khi nhà cháu cũng phải chiến vài trận cho k bỏ lỡ cơ hội giao lưu cùng a e bb quanh vùng
Chúc quý khách may mắn, hehehe

metri

Binh Nhì
Tcgoup có mang VDV chuyên nghiệp nào đến giao lưu với anh em diễn đàn không vậy. Nếu có danh sách thì post lên để anh em nghiệp dư còn đăng ký cọ sát.

Bình luận từ Facebook