Siêu Chym Cú - Mừng Sinh Nhật lần thứ 6 diễn đàn - Chủ nhật 24/03/2013

tcgroup

Bố cu Tít
Đây rồi,đây rồi...đúng tinh thần đồng đội quá...Anh Tuấn lùi xe thì anh Thắng giúp anh Tuấn chứ nhỉ :)))
Trận của em với anh Tuấn thay bằng em với anh Thắng nhé anh Thuận :)))))
Bóng và mệnh giá vẫn thế ạ...Em vẫn đang tuổi phát triển..nhảy dây cho chân nó dài ra :)))))))))

Anh Thắng còi to nhưng Chym ngắn lắm, tha cho anh ý em ui hehe

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Đây rồi,đây rồi...đúng tinh thần đồng đội quá...Anh Tuấn lùi xe thì anh Thắng giúp anh Tuấn chứ nhỉ :)))
Bóng và mệnh giá vẫn thế ạ...Em vẫn đang tuổi phát triển..nhảy dây cho chân nó dài ra :)))))))))

Em cứ ngang và a nện em ngay chứ em cứ ọ ọe lắm! Thôi a lợi thế hơn e 2 viên nên tặng e luôn!

tienchem

Binh Nhất
nóng

Anh vẫn đau chưa đánh bb được chém ơi. Hẹn chú hôm đó làm trận bia thôi

ok ka tay đau thì ta làm trận bia cho no mát kaka nhỉ.lâu rùi không gặp anh em tx thấy nhớ ghê ,dạo này em đi làm về muộn quá nên ít ra clb kaka ạBiaBiaBiaBiaBiaBia

tienchem

Binh Nhất
Thôi anh để 2 viên đấy dùng đi anh :)
4 bóng em mới oánh...anh đánh hay,họp báo nghệ thuật mà chấp em 2 bóng mọi người cười cho :v

cô nương em dạo này trình lên cao quá nhỉ,có khớp lệnh trận với anh chém không./BiaBiaBiaBiaBiaBia

tienchem

Binh Nhất
ngon quá

bác thuận xem khớp lệnh luôn cho em trận siêu tâm điểm với anh t7 nhé,lâu rồi không thấy bóng dáng anh t7 đâu cả.thèm Bia:p:p:pthèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

tuấn số 7

Thiếu Uý
bác thuận xem khớp lệnh luôn cho em trận siêu tâm điểm với anh t7 nhé,lâu rồi không thấy bóng dáng anh t7 đâu cả.thèm Bia:p:p:pthèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Dù chym mình ngắn và xoắn nhưng được quan hệ với avatar của chú là anh khớp ngay. Hehe

tienchem

Binh Nhất
ngon quá

rất vui khi được khớp lệnh cùng anh t7 nhé,vẫn hai quả là vừa miếng đấy anh ạ.em rất là mê đường bóng đầy uy lực của anh đấy.BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

trungsay

Thượng Sỹ
Xin đăng ký tham gia, ai không ưa em cứ setup mọi mệnh giá nhé, ưu tiên đánh thêm mỗi trận 2 bia vì em uống bia mới đánh hay được.

tuấn số 7

Thiếu Uý

Mặt trẻ con nhưng tâm hồn bà già. Khôn lắm :))))))

tienchem

Binh Nhất
ngon quá

Biệt danh số 7 mà lại mã số 004 thì bác Tuấn đổi thành Tuấn 4 đi nhá! Há há

bố tino đi đâu mà dạo này vắng bóng giang hồ thế nhỉ.hưng sếu hỏa châu ngày trước ở đội it chấp tiến 2p có đánh được không hả bố tinoBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Mà Sao không update chị Ánh vào hả Thuận thịt cầy. Chị đó đánh hay đấy, chắc ngang ngửa anh lúc phong độ tốt. Chú cứ thế mà khớp lệnh nhé

tcgroup

Bố cu Tít
Mà Sao không update chị Ánh vào hả Thuận thịt cầy. Chị đó đánh hay đấy, chắc ngang ngửa anh lúc phong độ tốt. Chú cứ thế mà khớp lệnh nhé

Xin lỗi bác nhé, em bị sót ạ, có gì các bác cứ nhắc nhở giúp em

Bình luận từ Facebook