Siêu bão số 6 tàn phá La Khê

Drhongson

Đại Tá
Tôi e thứ 6 ko ổn vì hôm sau thi đấu org thì làm sao tiếp ae nhiệt tình đc?Thôi để ngày nào đó sang tuần ae khớp lệnh đi,chúng tôi đón tiếp hết mình luôn.Bia

Chào bác Hoan,

Nhất trí với bác là vụ này chuyển sang tuần sau cho rộng rãi bác nhé. Còn ngày và giờ để anh em thảo luận rồi chốt sau.

Spy

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Có time còn chống đỡ ko có khi lụt mất chú Hoan ợ.La khê lại đúng tâm bão nữa thì thiệt hại là ko tính nổi.

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Ok thôi!
Gặp thì anh tặng em riêng 3 viên,còn dúi thì cho em dúi thoải con gà mái đi xem mai rùa cứng hay sừng tê giác cứng???????????

Gặp mai rùa... em húc lật ngửa rùa lên thì rùa lại "rụt cổ, co chân" ngay... Lúc đó em mới dúi vào bụng chứ....haha...

meoluoitmb

Đại Tá
Hạnh phúc là khi cho đi mà không cần nhận lại.
Hạnh phúc là khi nhìn lại có 1 người đợi phía sau.
Hạnh phúc là khi thương đau có bờ vai ai che chở.
Hạnh phúc là khi lầm lỡ có 1 người chịu thứ tha.
Hạnh phúc là khi chia xa mà lòng gần nhau mãi.
Hạnh phúc là khi nhẫn nại chờ ai chịu sửa sai.

Tê giác 1 sừng là hiếm lắm đó nha

binhlt

Trung Sỹ
Chào bác Hoan,

Nhất trí với bác là vụ này chuyển sang tuần sau cho rộng rãi bác nhé. Còn ngày và giờ để anh em thảo luận rồi chốt sau.

Spy

Mong bão đến quá , để kiếm ít cá tôm cải thiện mà hụt ... :)

saigonfc.vn

Đại Uý
Cơn mưa rào và cơn gió nhẹ, nhưng do trung tâm dự báo của khí tượng đêm hôm đó không ngủ - mơ mơ về một trận siêu bảo có thể càn quét bất cứ nơi nào nó đi qua nên thành ra như thế này. Dự báo thế này một lần nữa là cho nghỉ việc nhé!.

baolinhsport

Thượng Sỹ
Cơn mưa rào và cơn gió nhẹ, nhưng do trung tâm dự báo của khí tượng đêm hôm đó không ngủ - mơ mơ về một trận siêu bảo có thể càn quét bất cứ nơi nào nó đi qua nên thành ra như thế này. Dự báo thế này một lần nữa là cho nghỉ việc nhé!.
Đã gọi là dự báo mà Bác . Vì lí do thứ 7 này Baolinhsport có trận đấu cuối nên thành thật xin lỗi và hẹn lại anh em chuyển sang tuần sau < Bất kể ngày giờ nào> . Thân

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Tất cả ae nào trong diện tâm bão chuẩn bị lương thực với khăn gói kiếm nơi trú ẩn đi! Gió giật cũng cấp 10 tới cấp 11, kèm cả lốc xoáy nữa thì kể cả khu vực lân cận cũng nát hàng chứ chưa nói tới tâm trấn!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Em nghĩ sang tuần sau là vừa, vừa tắc đường do mưa lụt ở Thanh Hóa, may còn về được đến nhà. Dưỡng thương vài ngày đã...

Sobat

Trung Uý
Em nghĩ sang tuần sau là vừa, vừa tắc đường do mưa lụt ở Thanh Hóa, may còn về được đến nhà. Dưỡng thương vài ngày đã...
Không biết xe bác này thiết kế kiểu gì mà toàn cài số lùi và giẽ sang ngang thôi.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Không biết xe bác này thiết kế kiểu gì mà toàn cài số lùi và giẽ sang ngang thôi.

Bản lĩnh của bác ấy chỉ có thế thôi mà Sobat! Cả đời cứ có trận nào nguy hiểm thì quân địch càng lấn tới thì anh ấy càng giật lùi!

Sobat

Trung Uý
Bản lĩnh của bác ấy chỉ có thế thôi mà Sobat! Cả đời cứ có trận nào nguy hiểm thì quân địch càng lấn tới thì anh ấy càng giật lùi!
Bác ấy đi đánh Đông dẹp tây, vào Nam, ra Bắc lên rừng xuống biển nhưng có CLB Thôn Hoàng ngay cạnh nhà ( gần đường Hoàng Quốc Việt nơi nhà bác ở) Thế mà không thấy Bác mang đao vào .

Ruahoguom

Thiếu Uý
Bác ấy đi đánh Đông dẹp tây, vào Nam, ra Bắc lên rừng xuống biển nhưng có CLB Thôn Hoàng ngay cạnh nhà ( gần đường Hoàng Quốc Việt nơi nhà bác ở) Thế mà không thấy Bác mang đao vào .

Bác Dĩn mà dám vào thôn Hoàng thì đâu còn bay ra vo ve được nữa anh ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận từ Facebook