Siêu bão số 6 tàn phá La Khê

Drhongson

Đại Tá
Theo cục khí tượng thuỷ văn cơn bão số 6 với sức mạnh huỷ diệt sẽ đổ bộ tàn phá La Khê và các vùng lân cận vào lúc 3h chiều thứ bẩy 8/9/2012.
Cơn bão có biệt danh Spy-LLTT-TS7-HR sau khi đã càn quét một loạt các vùng rộng lớn phía bắc đã mạnh lên thành siêu bão. Những vùng đất bão đi qua chắc phải hứng chịu những tổn thất nặng nề về người và của. Chỉ còn 3 ngày nữa cho bà con khu vực La Khê gia cố nhà cửa và lên phương án chống bão.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Theo cục khí tượng thuỷ văn cơn bão số 6 với sức mạnh huỷ diệt sẽ đổ bộ tàn phá La Khê và các vùng lân cận vào lúc 3h chiều thứ bẩy 8/9/2012.
Cơn bão có biệt danh Spy-LLTT-TS7-HR sau khi đã càn quét một loạt các vùng rộng lớn phía bắc đã mạnh lên thành siêu bão. Những vùng đất bão đi qua chắc phải hứng chịu những tổn thất nặng nề về người và của. Chỉ còn 3 ngày nữa cho bà con khu vực La Khê gia cố nhà cửa và lên phương án chống bão.

Với đội hình này vào La khê thì phải cỡ Long con,Trung tỉnh đội và Hiếu Hà đông may ra mới chống được bão!
Hoặc cử tê giác 1 sừng ra chống bão là ok!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Với đội hình này vào La khê thì phải cỡ Long con,Trung tỉnh đội và Hiếu Hà đông may ra mới chống được bão!
Hoặc cử tê giác 1 sừng ra chống bão là ok!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Sau trận bị em oánh cho nát hàng thì công nhận tầm nhìn của bác có phần sáng suốt hơn cả!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Sau trận bị em oánh cho nát hàng thì công nhận tầm nhìn của bác có phần sáng suốt hơn cả!

Sau bao trận bị anh tiêu diệt thì tầm nhìn của chú vẫn vậy!
Riêng chú vào La Khê thì chỉ 1 tê giác 1 sừng cũng húc chú quay đầu nhập viện 103 lun!!!!!!!!!!

Hoan Cận

Trung Sỹ
Thành thật xin lỗi các bạn.AE LK đang chuẩn bị chống bão thì lại nhận đc lệnh của trung ương cục thứ 7 này phải đi đánh nốt giải org hạng D.AE chuyển sang chủ nhật có đc ko?Thông báo ngay nhé!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Thành thật xin lỗi các bạn.AE LK đang chuẩn bị chống bão thì lại nhận đc lệnh của trung ương cục thứ 7 này phải đi đánh nốt giải org hạng D.AE chuyển sang chủ nhật có đc ko?Thông báo ngay nhé!

Bão toàn vô gia cư nên ùa vào bừa bãi quá,ko coi cả lịch thi thố thì quả là ko chấp nhận được bão này chú ợ!

Hoan Cận

Trung Sỹ
Riêng chú vào La Khê thì chỉ 1 tê giác 1 sừng cũng húc chú quay đầu nhập viện 103 lun!!!!!!!!!!
Quá chuẩn,nhưng may cho lltt là tegiacmotsung đang về Phi Châu thăm lại quê hương nên ko có mặt:)

Drhongson

Đại Tá

Tình hình là đội LLTT đánh Chủ nhật nên cũng không ổn rồi. Chỉ còn 1 phương án là oánh chiều thứ sáu không biết La Khê, TS7 và HR có OK không ?

Drhongson

Đại Tá

Tình hình là đội LLTT đánh Chủ nhật nên cũng không ổn rồi. Chỉ còn 1 phương án là oánh chiều thứ sáu không biết La Khê, TS7 và HR có OK không ?

tuấn số 7

Thiếu Uý

Khớp lệnh thứ 6 thôi bác, còn chờ các bác La Khê xem thế nào???

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Tê giác có sừng là kinh đấy chú! Gặp cháu giật cho liên tục vào 1 chỗ có mà chạy vứt cả sừng lại ấy chứ![/QUOT

các anh em cứ khớp lệnh xem hôm nào vào La Khê đi. Đảm bảo hôm đó tê giác em đây sẽ có mặt và "dúi" cho mỗi anh 1 cái:p

tegiacmotsung

Trung Sỹ

Anh Rùa hồ gươm hôm trước gặp em ở Duy Hưng chưa đánh trận với em đâu nhé!

Bình luận từ Facebook