POST NHIỀU và ÍT ???

Status
Không mở trả lời sau này.

Drhongson

Đại Tá
Hôm nay mình nhận được nhiều cuộc điện thoại của nhiều anh chị em member
từ Sài gòn , Hà nội , Quảng ninh , Hải dương ... than phiền về nạn spam .
(Chắc anh em họ tưởng mình có bà con với BQT, nhầm to , hì ) .
Nhân đây mình thấy thế này , Nếu bác nào có NHIỀU bài viết tốt , hấp dẫn ,
bổ ích , có tính xây dựng diễn đàn thì anh em rất hoan nghênh chờ đón .
NHIỀU cho đáng NHIỀU , Hãy NHIỀU như Bác HÙNG Hànội , Trần Thế Long ...
Nếu BÁC nào cao hứng quá , rảnh quá , post hàng trăm hàng ngàn bài mà
nội dung trời ơi đất hỡi thì nó như những liều <<thuốc độc>> làm cho diễn đàn
yếu đi .
Còn ÍT mà giá trị cao , Ít mà tinh tuý cao thâm thì ÍT lại tuyệt vời ,
Ít mà được như anh Tuy hiệp sỹ ,Tc group.anh Spy , Metri , Hà trưởng bản, Huấn frienship ,Thắng Râu ...
thì cũng nên Ít , Vì Họ Ít viết nhưng viết là bài có nội dung tốt.
Hay mình còn nhớ khi xưa có đọc 1 bài Bia Nhà Quàn , của bác nào đó , 1, 2 bài thôi mà nhớ mãi .
Hay Tieu thantien có 1 bài Hịch về Bongban org , xem mà thấy sướng .
Hay bác Trehamchoi sưu tầm 1 bài hịch ai đọc cũng thấy thú vị...
Mình và nhiều anh em chỉ muốn anh em mình khi post bài thì nên cân nhắc kỹ kỹ 1 xíu ,
vừa có ích cho cộng đồng , vừa không gây Nhàm , nhảm ,phản cảm , rứa là ổn thôi mà .
Kính cáo .

Last edited by a moderator:

thanh dai ca77

Đại Tá
đúng vậy! Hiện nay diễn đàn mình có 1 số nick phải nói là cao thủ chém gió rồi các bác ah! Em thấy mục nào cũng có, vào post vài câu rồi bỏ đi!

giacuong

Trung Sỹ
chiều nay drSon ko đi ra XND(M hay sao mà góp ý đ
Hôm nay mình nhận được nhiều cuộc điện thoại của nhiều anh chị em member
từ Sài gòn , Hà nội , Quảng ninh , Hải dương ... than phiền về nạn spam .
(Chắc anh em họ tưởng mình có bà con với BQT, nhầm to , hì ) .
Nhân đây mình thấy thế này , Nếu bác nào có NHIỀU bài viết tốt , hấp dẫn ,
bổ ích , có tính xây dựng diễn đàn thì anh em rất hoan nghênh chờ đón .
NHIỀU cho đáng NHIỀU , Hãy NHIỀU như Bác HÙNG Hànội , Trần Thế Long ...
Nếu BÁC nào cao hứng quá , rảnh quá , post hàng trăm hàng ngàn bài mà
nội dung trời ơi đất hỡi thì nó như những liều <<thuốc độc>> làm cho diễn đàn
yếu đi .
Còn ÍT mà giá trị cao thì ÍT lại tuyệt vời , Ít mà được như anh Tuy hiệp sỹ ,Tc group.
anh Spy , Metri , Hà trưởng bản ...
thì cũng nên Ít .
Kính cáo .

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chả hiểu 1 số bạn nghĩ gì mà post bài vô tội vạ. Đúng thật mình là người k để ý nhiều nhưng cũng thấy k hay cho lắm nếu cứ post lung tung lấy thành tích. K hiểu post nhiều để làm gì nhỉ khi post bài nội dung chả đâu với đâu. 2, ở Sầm Sơn buồn ghê, chả có chỗ chơi bóng bàn, suốt ngày tắm biển chán quá!!!

chichkidao

Moderator
chú Sơn còn quên viết về 1 người post bài rất chất lượng,rất hay làm thơ vui trên diễn đàn nữa.người đó diễn đàn cũ mang hiệu ''thích đủ thứ''.hihi.

chichkidao

Moderator
thật sự rất nhức mắt với nạn spam ........ mong qua bài này không còn bị nhức mắt nữa ..Bia

Bác ah.chỉ sợ tình trạng vẫn thế không có gì lay chuyển.thực tế những spammer em cũng đã nhắc nhiều lần,ngày đầu tiên thì post ít đi.nhưng đến bây h thì em nổ cả đom đóm mắt chứ chẳng phải nhức.

oldamultat

Trung Sỹ
Mình xin giới thiệu một nhân vật trong seri các nhân vật boll_boll đang kể dở, hắn sắp ném đá mình như ném đá các topic hắn bay vào đây. Meoluoitmb
Riêng ngày 31/07/2012 Meoluoitmb đã post 100 bài ở rất nhiều topic khác nhau, trong đó duy nhất một bài dài hơn 1 dòng, còn lại 99 bài khác thì cả chữ và dấu.... cũng chưa được 1 dòng.

Last edited:

Ruahoguom

Thiếu Uý
Các cụ có câu"Quý hồ tinh,bất quý hồ đa"
Bây giờ giới trẻ thường xuyên chém gió thì "Quý hồ đa, bất quý hồ tinh"!
Mọi thứ đều là tương đối thôi các bác ạ!Nhiều và ít cũng tương đối thôi mà.
Em rảnh chém chút các bác cứ thoải mái gạch đá đi nhé!

chichkidao

Moderator
và theo em nghĩ thì số bài viết có chất lượng hay ko phụ thuộc vào con số ''bị'' thanks.nếu post ít bài mà số thanked nhiều thì người đó post bài cực chất lượng.

xăm thủng

Binh Nhì
mọi người bận tâm làm gì mấy cái chuyện lặt vặt người post nhiều với ít làm gì.
diễn đàn giờ cũng ít sôi nổi hơn trước BQT cứ để mấy thành viên tích cực đó chém gió cho vui cửa vui nhà có vấn đề gì đâu ? trừ khi họ post bài linh tinh, xúc phạm tới người khác thì BQT lúc đó khóa nick vẫn chưa muộn.

Mình thì thấy mấy bạn đó (jaypark, meoluoi,....) còn có công ! . không có mấy bạn đó thì lũ gửi spam quảng cáo tự động sẽ chiến thắng các MOD, các bài rao vặt của thành viên sẽ bị trôi tuột xuống trang khác !.
hàng ngày mình đoán là BQT cũng vã mồ hôi để xóa các bài quảng cáo rồi.

chichkidao

Moderator
diễn đàn giờ cũng ít sôi nổi hơn trước BQT cứ để mấy thành viên tích cực đó chém gió cho vui cửa vui nhà có vấn đề gì đâu ? trừ khi họ post bài linh tinh, xúc phạm tới người khác thì BQT lúc đó khóa nick vẫn chưa muộn.

Mình thì thấy mấy bạn đó (jaypark, meoluoi,....) còn có công ! . không có mấy bạn đó thì lũ gửi spam quảng cáo tự động sẽ chiến thắng các MOD, các bài rao vặt của thành viên sẽ bị trôi tuột xuống trang khác !.

Bài viết thâm thúy nhất mà em từng được đọc :))

meoluoitmb

Đại Tá

Cảm ơn bạn......nhưng bắt đầu thấy chán nản, sẽ tạm biệt diễn đàn. tự nhiên thấy ko đam mê nữa, nhiều bạn nói hơi quá vì chúng tôi chẳng làm điều gì cả. Dù sao cũng cảm ơn tất cả

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Mình xin giới thiệu một nhân vật trong seri các nhân vật boll_boll đang kể dở, hắn sắp ném đá mình như ném đá các topic hắn bay vào đây. Meoluoitmb

Đừng nói như thế, nói như thế dễ mất đoàn kết lắm.

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Để anh em và mọi người đỡ phiền lòng, meoluoitmb xin rút lui khỏi diễn đàn bongban.org, chỉ xin mọi người đừng nói gì thêm về những người spam nữa.

bao_pr

Binh Nhì
Để anh em và mọi người đỡ phiền lòng, meoluoitmb xin rút lui khỏi diễn đàn bongban.org, chỉ xin mọi người đừng nói gì thêm về những người spam nữa.

bấm thanks cho câu này !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook