Toàn quốc Phobongban.vn Topic Đánh giá S/Phẩm, chất lượng Dịch vụ

Bạn thấy chất lượng sản phẩm, dịch vụ bên Phobongban.vn như thế nào?

• Tốt

Votes: 20 60.6%
  • Bình thường

Votes: 11 33.3%
  • Không tốt

Votes: 2 6.1%

• Total voters
    33

lamtq

Đại Tá
Cho em hỏi cốt off+ butterfly cũ còn tầm dưới 1 triệu không ạ? Em là sinh viên không có nhiều tiền.
về cốt off+ dưới 1tr thì bạn lên đây rao tìm nhiều như lợn con
Còn thì góp ý với bạn nên ghi là SV nghèo. Chứ b để SV ko có nhiều tiền nghe ko ổn tý nào. Nhiều SV mình bjt tiền nhiều mà ae đi làm lâu năm cũng cứ phải gọi = Cụ. (Tớ Hồi xưa cũng là SV nghèo mà nhưng chưa b g mang mác SV ra để dọa ai:confused:)

Tuấn3987

Binh Nhất
về cốt off+ dưới 1tr thì bạn lên đây rao tìm nhiều như lợn con
Còn thì góp ý với bạn nên ghi là SV nghèo. Chứ b để SV ko có nhiều tiền nghe ko ổn tý nào. Nhiều SV mình bjt tiền nhiều mà ae đi làm lâu năm cũng cứ phải gọi = Cụ. (Tớ Hồi xưa cũng là SV nghèo mà nhưng chưa b g mang mác SV ra để dọa ai:confused:)
Cảm ơn bác góp ý nh bác nói thế như kiểu e xin bác cái gì hay sao ấy. Ngày trc bác là sv thì kệ bác chả liên quan tới e, góp ý lại bác là đừng áp đặt lối suy nghĩ của mình len ng khác, nghèo hay k có nhiều tiền thì cũng vậy cả thoi, quan trọng là k ngửa tay xin ai là đc.

lamtq

Đại Tá
Cảm ơn bác góp ý nh bác nói thế như kiểu e xin bác cái gì hay sao ấy. Ngày trc bác là sv thì kệ bác chả liên quan tới e, góp ý lại bác là đừng áp đặt lối suy nghĩ của mình len ng khác, nghèo hay k có nhiều tiền thì cũng vậy cả thoi, quan trọng là k ngửa tay xin ai là đc.
đúng r đấy. còn việc áp đặt thì mình chả áp đặt cái j cả. mình có bắt bạn phải làm j đâu mà gọi là áp đặt nhỉ. thế nhé. stop

Trainee

Đại Tá
Cho em hỏi cốt off+ butterfly cũ còn tầm dưới 1 triệu không ạ? Em là sinh viên không có nhiều tiền.
Bác lamtq tính hay lòng vòng chứ không xục phát vào luôn, ...
Ý bác ấy là giá bạn đặt cho em Off+ thế là quá cao.
Loại cốt này mà cũ cũ chút giờ bán được 500K là mừng, cốt vừa trong tiệm ra ngoài, bóc tem dán mút đánh 5' không hợp bán cũng khó được 900K! :)

Bình luận từ Facebook