Nhờ các bác tư vân cho e chuyển tù SARDIUS sang cốt nào thì hợp nhất!!!

a Tủn

Binh Nhì
anh đánh thử vợt Đường Sắt vn loại xịn đi, em đang đánh thấy hay lắm, nhẹ mà bám vô cùng! anh coi chừng mua phải hàng giả của trung quốc nhé, hàng thật nó có mấy dấu đinh đóng trên mặt vợt anh ạ. cộng thêm 2 miếng donic là ok.

docmaorg

Đại Tá
Bác Trung vui tính quá :))
Theo ngu ý của e thì nên chuyển sang 1 trong 3 cốt(bác có đk thì chơi cả 3 :D)
Amultart <> Gergely Anpha <> TMB ZLC

Đồng quan điểm ở hai cốt vợt được bôi mầu đỏ. Đúng 1 cái trên avata 1 cái trên chữ ký.

meoluoitmb

Đại Tá
ko biết con sar của em còn 90% chưa sử lý , vào keo hay phi dầu gì hết có đổi đc e nào khác ko nhỉ !!

Bác có muốn đổi timoboll ZLC không, chỗ tôi có bạn chơi ko hợp, cốt còn mới lắm, 98% luôn. Đàm phán hợp lý là múc.

daotrongtien1

Trung Sỹ
tks các bác. hiện h e mới chỉ tham khảo ý kiến của các bác thôi chứ e chưa có ý định đội cốt luôn..... Baoh e có suy nghĩ chín chắn thì e mới tính đến chuyện chuyển

waldner

Binh Nhì
Nếu bạn muốn đổi gió thì cứ thích cốt nào thì đánh cốt đó thôi, chứ đổi mà lựa những cốt tương tự sar thì đổi làm gì đúng không bạn hihi

sunflower

Thượng Sỹ
Đang đánh Sardius muốn đổi gió thì nên chuyển sang dòng ZLC bạn ạ, tuy giá hơi cao một chút nhưng đáng đồng tiền bát gạo chứ chuyển sang dòng ALC theo mình thấy không hợp. ALC kiểm soát bóng tốt tuy nhiên hơi yếu, đánh bóng hiền, phù hợp với người phát lực tốt, dùng Sardius quen rồi chuyển sang không hợp

batloanxa

Binh Nhì
Hiện tại e đang dùng Sar tem đồng . e đánh nó cũng lâu r nên muôn đổi gió 1 chút. Các bác cho e hỏi là chuyển từ sar sang cốt nào thì thích hợp nhất mà vẫn giữ đc lối đánh của sar...
Tks!![/QUOTE
Chuyển sang Sar tem bạc chuẩn luôn.

dvdbka

Trung Uý
Tốt nhất là mượn vợt của mọi người trong clb chơi thử, thấy hợp cái nào thì mua cái đó! Bác nghe lời khuyên thế này thì khả năng trả giá bằng tiền mặt là rất cao :D

Bình luận từ Facebook