Nhờ các bác tư vân cho e chuyển tù SARDIUS sang cốt nào thì hợp nhất!!!

daotrongtien1

Trung Sỹ
Hiện tại e đang dùng Sar tem đồng . e đánh nó cũng lâu r nên muôn đổi gió 1 chút. Các bác cho e hỏi là chuyển từ sar sang cốt nào thì thích hợp nhất mà vẫn giữ đc lối đánh của sar...
Tks!!

takumi170286

Trung Sỹ
cái này thì ko thể nói đc , biết đc cái này thì anh em trên diễn đàn ko tốn công test vợt làm gì ạ
mỗi dòng vợt có những cốt vợt mang đặc tính khác nhau và kết hợp với mỗi mút lại có lỗi đánh riêng
để trả lời câu hỏi của bác thì có Amultart + 2 em Tenergy -> nâng cấp của sardius

giang114

Trung Sỹ
Hiện tại e đang dùng Sar tem đồng . e đánh nó cũng lâu r nên muôn đổi gió 1 chút. Các bác cho e hỏi là chuyển từ sar sang cốt nào thì thích hợp nhất mà vẫn giữ đc lối đánh của sar...
Tks!!

Sử dụng Amultart đi bạn, nó dễ kiểm soát hơn Sar, nhẹ hơn Sar nữa!

trungsay

Thượng Sỹ
Lên TMB cho nó hót bác ạ. Mặc thêm bộ Tenergy nữa thì mặc dù trình bóng không cao nhưng va vợt vào bàn cũng thấy lao đao!!!!!!

tieuho_8x

Đại Tá
Lên TMB cho nó hót bác ạ. Mặc thêm bộ Tenergy nữa thì mặc dù trình bóng không cao nhưng va vợt vào bàn cũng thấy lao đao!!!!!!
Bác Trung vui tính quá :))
Theo ngu ý của e thì nên chuyển sang 1 trong 3 cốt(bác có đk thì chơi cả 3 :D)
Amultart <> Gergely Anpha <> TMB ZLC

Tosios

Đại Uý
Trước E cũng đánh Sar 1 thời gian thấy nó ko được "toàn diện" lắm nên E quyết định đổi cốt. Lúc ấy E cũng phân vân như bác bây giờ. Số phận đưa đẩy mang em Tosios đến với E. Phải nói 2 chữ "tuyệt vời". Nhưng giờ E lại bị mặt tàu làm cho hoa mắt. Không biết Tosios của mình có đánh được không? Hic. Nhưng chơi với mặt Đức, Nhật thì không có gì phải phàn nàn về E nó cả. Chúc bác chọn được em vừa ý.

fanwanghao

Đại Uý
Đã oánh sadiu rồi thì chỉ oánh schalager hay tamca ulc là cảm giác gần giống thôi, amutart có nảy nhưng cho cảm giác rung nên loại chứ đừng có nói mấy cái em tmoboll đắt tiền lại thích mặc áo đẹp . Cứ nghe mình oánh schalager là chuẩn nhất

kienpt108

Thượng Sỹ
Vis và ALC thì khác mấy đâu a,gần như nhau cả thôi.
Nhưng khi kết hợp mút chuẩn thì k sịt đâu ạ,nảy là khác :D:D

tất nhiên rồi, nhưng dòng ALC thì Vis là nảy nhất mà, thế nên mình mới nói là nếu bác chủ topic thích dòng ALC thì nên thử Vis hơn là Boll ALC :D

Kiếm cùn

Trung Sỹ
Bác chuyển từ Sardius dòng Tamca5000 sang ZLC đi , Vote for Amultart Bác sẽ không thấy bỡ ngỡ hay thiếu hụt gì, chơi khoáng 10 buổi sẽ cảm nhận thật đáng tiền.

daotrongtien1

Trung Sỹ
tks các pác đã góp ý giúp e !! ko biết con sar của em còn 90% chưa sử lý , vào keo hay phi dầu gì hết có đổi đc e nào khác ko nhỉ !!:)

Bình luận từ Facebook