[Mizuno] Giày mới Wave Medal A

lion

Đại Tá

Hôm qua em vừa phải vứt đi đôi giày Asics vì nó cũ quá rồi, mỗi lần đi vợ cứ mắng là sao có giày
mới không đi mà cứ đi đôi giày đã sờn mép, rã lớp nhựa phủ ngoài? Chứ còn khi mới về, em nó
thế này cơ mà. Thích nhất là đế mỏng, bám sàn kin kít, nhìn thanh nhã, khoẻ khoắn lắm các bác
ạ.

hoangthinh

Đại Uý
UOTE="lion, post: 628333, member: 671"]Hôm qua em vừa phải vứt đi đôi giày Asics vì nó cũ quá rồi, mỗi lần đi vợ cứ mắng là sao có giày
mới không đi mà cứ đi đôi giày đã sờn mép, rã lớp nhựa phủ ngoài? Chứ còn khi mới về, em nó
thế này cơ mà. Thích nhất là đế mỏng, bám sàn kin kít, nhìn thanh nhã, khoẻ khoắn lắm các bác
ạ.
[/QUOTE]
Đôi này của bác đẹp đấy nhưng có vẻ hơi mỏng và thấp so với những mẫu khác.

lion

Đại Tá
UOTE="lion, post: 628333, member: 671"]Hôm qua em vừa phải vứt đi đôi giày Asics vì nó cũ quá rồi, mỗi lần đi vợ cứ mắng là sao có giày
ạ.
Đôi này của bác đẹp đấy nhưng có vẻ hơi mỏng và thấp so với những mẫu khác.[/QUOTE]

Đây không phải là giày thể thao, đơn giản chỉ là đôi giày đi bình thường, em thì không thích
giầy gót cao nên rất thích loại này bác ợ.

Những người nào đã từng và đang đi giày Asics (xịn) mới thấy hết giá trị của nó, như em dù
lớp nhựa giả da bên ngoài bong tróc ghẻ lở mà em vẫn thích xỏ vào đi, đi vẫn thấy sướng ạ.
Thế mà đôi này bên Nhật không bán, chỉ có ở Châu Âu, Mẽo thôi, ác thế không biết ;)

w96

Thượng Tá
Hôm qua em vừa phải vứt đi đôi giày Asics vì nó cũ quá rồi, mỗi lần đi vợ cứ mắng là sao có giày
ạ.
Da ngoài là da thật hay giả da hả bác, nếu giả da thì chất liệu chịu được nước và nắng không, chứ đôi này đi thì hết ý, nhẹ, mỏng, đi dã ngoại leo núi có khi quơ được gái :p

lion

Đại Tá
Da ngoài là da thật hay giả da hả bác, nếu giả da thì chất liệu chịu được nước và nắng không, chứ đôi này đi thì hết ý, nhẹ, mỏng, đi dã ngoại leo núi có khi quơ được gái :p

Đây, hồi mới đi, chụp tại cảng Yokohama, giầy này mặc ka-ki hợp vãi, đi với quần sooc cũng OK luôn ợ ;)

aunhh

Đại Tá
Máu quá chiến luôn đôi này. Khoe tí ạ. Hàng xách chân Japan sản xuất tại việt Nam. Em này mới nhất của mizuno. Nhìn phê quá các bác ạ. View attachment 57925 View attachment 57929 View attachment 57926 View attachment 57927
Chân em 26cm em hay đi giày 26.5 nhưng lần này mua lên 27cm. Đang đợt khuyến mãi em mua được tặng rất nhiều quà có cả áo mizuno xịn và bóng nữa.
Cho xin vài quả quýnh thử được ko? :D

Bình luận từ Facebook