[Mizuno] Giày mới Wave Medal A

lion

Đại Tá
Mizuno mới cho ra lò đôi Wave Medal A nhìn rực rỡ phết nhưng nó có nhiều tính năng mới
các bác ạ
Screen Shot 2015-08-05 at 10.28.54 AM.png

Screen Shot 2015-08-05 at 10.29.06 AM.png

Screen Shot 2015-08-05 at 10.29.27 AM.png

Screen Shot 2015-08-05 at 10.29.54 AM.png

Screen Shot 2015-08-05 at 10.30.06 AM.png

Screen Shot 2015-08-05 at 10.34.20 AM.png

Lion

lion

Đại Tá
Đôi medal 5 bán rồi mà bác lion

Em không biết, nhưng thấy trang web của hãng nói dự kiến ra mắt trong tháng 8/2015,
chắc giờ này có vài cửa hàng bán rồi.

Hôm nào đi công tác phải ra sờ mó moi móc coi em nó thế nào, chứ hiện tại em đang đi
đôi Wave Drive 6 (hơn 4 năm rồi) đã hơi mòn đế, đang tính mua đôi No.7 thay thế.

o3ma

Đại Tá
Em không biết, nhưng thấy trang web của hãng nói dự kiến ra mắt trong tháng 8/2015,
chắc giờ này có vài cửa hàng bán rồi.

Hôm nào đi công tác phải ra sờ mó moi móc coi em nó thế nào, chứ hiện tại em đang đi
đôi Wave Drive 6 (hơn 4 năm rồi) đã hơi mòn đế, đang tính mua đôi No.7 thay thế.
Oh, 4 năm vẫn mang tốt. Đáng ngạc nhiên về độ bền.

lion

Đại Tá
Nứng tình làm tí ảnh đôi Wave Drive 6 cũ rích của em, già, nát mà còn rất hữu dụng các bác ợ ;)

Nhìn từ trên xuống, có ai bẩu là cũ quá đâu, vẫn nong nanh thía lày cơ mà

Rồi hơi nghiêng một tí

Cũ thì cũ, đã là con nhà tông thì phải rõ ràng, nét nẹt

Nhìn bên hông thấy cũng rất xinh

Nhìn bên này thấy cũng rất đẹp

Nhan sắc không thể nói là không tàn phai

o3ma

Đại Tá
Nứng tình làm tí ảnh đôi Wave Drive 6 cũ rích của em, già, nát mà còn rất hữu dụng các bác ợ ;)

Nhìn từ trên xuống, có ai bẩu là cũ quá đâu, vẫn nong nanh thía lày cơ mà

Rồi hơi nghiêng một tí

Cũ thì cũ, đã là con nhà tông thì phải rõ ràng, nét nẹt

Nhìn bên hông thấy cũng rất xinh

Nhìn bên này thấy cũng rất đẹp

Nhan sắc không thể nói là không tàn phai
Quả thực vẫn còn chiến tốt. Đáng đồng tiền, bát gạo. Tôi có đôi Asics không biết có bền như thế này ko?

docmaorg

Đại Tá
Quả thực vẫn còn chiến tốt. Đáng đồng tiền, bát gạo. Tôi có đôi Asics không biết có bền như thế này ko?
Đôi asic bác cứ yên tâm, dùng như phá như em cũng ngoài 1 năm mòn đế không mất form. Ra hàng giầy dán lại đế được 1 năm nữa.

o3ma

Đại Tá
đôi của b nếu chính hãng thì dự là bền gấp 3 lần. 1 tháng phang 1 buổi thì hỏng thế nào:confused:
Này, đi công tác thì mới không chơi chứ ở nhà cả tuần 7 ngày chẳng thiếu ngày nào đâu nhá. Nát 1 đôi Tibhar + 1 đôi Mizuno fake rồi đấy (1,5 năm). :)

lion

Đại Tá

Em có đôi casual Asics mua cách đây cũng 4 năm, đi mòn đế, lớp da giả bong nhiều chỗ
nhưng vẫn thích đi vì nó nhẹ, ôm, và đặc biệt là cái đế cực khoái, đi xuống sàn cứ kêu kin
kít kin kít trong khi đôi Mizuno này còn không rên được cái âm thanh như vậy.

Ví dụ như thế để chứng minh cho việc Butterfly nó toàn đặt Asics gia công giày cho nó rồi
in cái logo Butterfly lên thôi (các bác cứ chổng mông đôi giày Butterfly xịn lên xem có chữ
Asics không).

Bình luận từ Facebook