Mặt tenergy ghép

tosiosHD

Đại Tá
Hj, mình cũng đã xem qua 1 số mút ghép nguồn gốc khác, nhưng m chưa thấy nguồn nào có mối ghép phẳng, mịn, dai và thẩm mỹ như của a Long. Còn việc để có 1 dấu hiệu riêng ngoài việc nhìn vào chất lượng miếng ghép thì hiện chưa có b ạ. Mình sẽ đặt vấn đề với a Long về thắc mắc và cũng là ý kiến đóng góp rất bổ ích của b. Chắc chắn trong đợt hàng sau trên miếng ghép sẽ có 1 dấu hiệu riêng độc quyền để nhưng ai đã tin tưởng vào a ấy sẽ k còn phải lăn tăn khj mua hàng nữa nhé! Thanks!!! :)
OK! Cảm ơn bạn đã trả lời rất tỉ mỉ và đầy đủ. Thật ra mình cũng chỉ hỏi bạn để biết thôi, chứ ko có ý bình luận gì về chất lượng miếng ghép của anh Long hay ai khác cả! Chúc bạn đắt hàng nhé!

dungatvt

Thượng Tá
mình cũng chơi ten ghép, mua của đúc tiểu hổ, nói chung choi tập cũng được nhưng có 1 nhược điểm là bóng mà vào cho ghép thì quỹ đạo bay và cảm giác rất khó kiểm soát, nhưng với gái tiền vậy cũng rất ok.
Quỹ đạo khó kiểm soát là nhược điểm nhưng đôi khi lại là ưu điểm, làm đối thủ không biết đường nào mà đỡ.

tieuho_8x

Đại Tá
Thật sự ấy. Nếu k thỉnh thoảng oánh giải,e oánh Ten ghép cho lành. Tiền thì ít mà chất lượng chẳng kém nhau là mấy (k phải vì e bán mà e nói vậy)

Daoky09

Đại Tá
Hj, các miếng ghép đều được lựa chọn chuẩn từ các miếng rìa cùng loại để ghép với nhau nên b có thể yên tâm tuyệt đối về độ đồng nhất của miếng ghép nhé! :)
Chào bạn! Mình có vài dòng tâm sự, hy vọng nó giúp bạn kinh doanh được tốt hơn. Nếu có gì không phải cũng mong bạn bỏ quá cho.

Mình có đứa cháu mua của bạn miếng ten ghép 05 đỏ ( cháu tên Minh, thuộc cao thủ hàng đầu ở Uông Bí, chắc bạn biết nó ). Quả thật, miếng ten ghép quá đẹp không thể chê bất cứ điểm gì. Thích quá, tôi nhờ cháu nó lấy hộ 1 miếng Ten05 FX. Quá đen, bạn gửi cho một miếng quá xấu (nhiều đường ghép bên cao bên thấp, không phẳng, lại còn sứt mép tại các mối ghép nữa chứ ( bạn cứ hỏi Minh thì biết ). Vì giá trị miếng ten không nhiều nên tôi coi như đen đủi vớ phải miếng xấu thôi. Cho qua.

Sau đó, thấy bạn Andro Cs7 bán ten ghép của anh LĐ (lúc đó Tôi chưa biết Bạn cũng bán ten ghép của LĐ), Tôi lấy một đôi: T80 + T80FX. Về hình thức, đôi mặt này nằm ở tầm giữa 2 miếng ten của Minh và tôi lấy chỗ anh. Với tôi, như vậy là chấp nhận được, có điều lại gặp rắc rối khác mà tôi đã cmt ở trên như anh đã biết.

KL: Khi nhận và xuất hàng, anh nên để ý, kiểm tra kỹ, tránh tình trạng như tôi kể trên. Chúc Shop của anh phát đạt.

P/S: Chỗ của anh nếu có miếng TG 64 FX đỏ thật đẹp thì cho tôi lấy 1 miếng nhé. Xin cảm ơn.

HQL

Binh Nhì
E mua mặt ghép của bác Long rồi.cũng chưa có kinh nghiệm gì nhiều,nhưg thấy rất vừa lòng.các mối ghép rất khít,rất chặt.nói chug là đẹp :) những ai mà tinh tế hoặc chuyên nghiệp quá mới nhận ra mấy chỗ ghép nối kia thôi ạ,chứ đánh nghiệp dư như e thì miễn chê rồi! Cảm ơn bác Long Đàn 1 cái :)

malong_85hp

Đại Uý
Chào bạn! Mình có vài dòng tâm sự, hy vọng nó giúp bạn kinh doanh được tốt hơn. Nếu có gì không phải cũng mong bạn bỏ quá cho.

Mình có đứa cháu mua của bạn miếng ten ghép 05 đỏ ( cháu tên Minh, thuộc cao thủ hàng đầu ở Uông Bí, chắc bạn biết nó ). Quả thật, miếng ten ghép quá đẹp không thể chê bất cứ điểm gì. Thích quá, tôi nhờ cháu nó lấy hộ 1 miếng Ten05 FX. Quá đen, bạn gửi cho một miếng quá xấu (nhiều đường ghép bên cao bên thấp, không phẳng, lại còn sứt mép tại các mối ghép nữa chứ ( bạn cứ hỏi Minh thì biết ). Vì giá trị miếng ten không nhiều nên tôi coi như đen đủi vớ phải miếng xấu thôi. Cho qua.

Sau đó, thấy bạn Andro Cs7 bán ten ghép của anh LĐ (lúc đó Tôi chưa biết Bạn cũng bán ten ghép của LĐ), Tôi lấy một đôi: T80 + T80FX. Về hình thức, đôi mặt này nằm ở tầm giữa 2 miếng ten của Minh và tôi lấy chỗ anh. Với tôi, như vậy là chấp nhận được, có điều lại gặp rắc rối khác mà tôi đã cmt ở trên như anh đã biết.

KL: Khi nhận và xuất hàng, anh nên để ý, kiểm tra kỹ, tránh tình trạng như tôi kể trên. Chúc Shop của anh phát đạt.

P/S: Chỗ của anh nếu có miếng TG 64 FX đỏ thật đẹp thì cho tôi lấy 1 miếng nhé. Xin cảm ơn.
Hjx, nếu đúng là 1 lần nào đó miếng ghép cháu gửi cho chú bị lỗi 1 chút như thế thì chú cho cháu xin lỗi ạ. Vì thực ra a ấy cũng làm bằng tay nên k tránh khỏi 1 lúc nào đó sơ suất. Chú inbox cho cháu xin sđt của chú nhé! Cháu hiện còn đủ các loại, cháu sẽ chọn cho chú miếng ghép 64FX đẹp nhất và sẽ có giá ưu đãi cho chú để tạ lỗi ạ. Cháu cảm ơn chú!

subin

Đại Tá
Anh à. Thực ra anh và mọi người hình như đang hiểu nhầm ý của em rồi. Em đã bao giờ chơi Ten ghép đâu, đến Ten mới còn ko hứng thú lắm (vì chơi ko hợp thôi), huống chi là Ten ghép. Bởi vậy em ko lăn tăn chuyện Ten ghép này đắt hay rẻ, sợ mua của người này ghép tốt nên ngon hơn của người kia...mà suy nghĩ cho đau đầu. Bạn @malong_85hp nói ".... Cửa hàng e phân phối chính mút ghép Made in Long đàn ạ!...". Nên em hỏi lại bạn ấy cách phân biệt mút do anh Long đàn ghép với mút của người khác ghép thôi mà.

nếu chưa cắt thì có thể phân biệt được....... mút ghép miền bắc và mút ghép ở miền nam

tenor89

Thượng Sỹ
Mút ghép của anh Long Đàn chưa hẳn đã chuẩn đâu bạn à. Mình vừa mua 2 miếng: ten80- đỏ và ten80 FX- đen. mặt sau 2 miếng đó cũng ghi rõ t80 và t80fx. về dán vào cây Tosios chơi thấy 2 mặt cũng sêm sêm như nhau. Bóc ra cân thử thì cả 2 miếng đều nặng như nhau là 41g. Như vậy, miếng 80fx đen có thể chấp nhận được còn miếng T80 đỏ thì chắc chắn không phải, vì ít nhất nó phải nặng 44g mới đúng. Trao đổi ít thông tin để bạn tham khảo (kích thước 150^157 ).

tenor89

Thượng Sỹ
Mút ghép của anh Long Đàn chưa hẳn đã chuẩn đâu bạn à. Mình vừa mua 2 miếng: ten80- đỏ và ten80 FX- đen. mặt sau 2 miếng đó cũng ghi rõ t80 và t80fx. về dán vào cây Tosios chơi thấy 2 mặt cũng sêm sêm như nhau. Bóc ra cân thử thì cả 2 miếng đều nặng như nhau là 41g. Như vậy, miếng 80fx đen có thể chấp nhận được còn miếng T80 đỏ thì chắc chắn không phải, vì ít nhất nó phải nặng 44g mới đúng. Trao đổi ít thông tin để bạn tham khảo (kích thước 150^157 ).

tenor89

Thượng Sỹ
Theo ý kiến chủ quan của mình. Mặt ghép là sp được sản xuất lại từ phế phẩm của mặt mới. Mà mặt mới tinh a e cắt dán mỗi người sử dụng một loại keo.keo sữa .keo haifu.dawaei... người 1 lớp 2 lớp .3 lớp.... . Nên khi bạn mua mặt ghép của aLong sử dụng trọng lượng khác nhau là k tránh khỏi. Còn về chất lượng thì mình ngi. Hiện tại ko có ai ghép chuẩn được như vậy đâu.ban lien hệ aLong 0988369958. Cong tac học viện quản lý giáo dục. Để lấy sp oke nhất

Bình luận từ Facebook