mặt H3 neo, TG3 neo giá 400k

Thang2501

Thượng Sỹ
hix, lại được anh Trung nhận xét nữa cơ đấy, nhưng chặn giật hôm nay cho anh bóng căng lắm ấy, nhưng chỉ có mặt đen thôi, mặt đỏ xịt lắm rồi

Hóa ra cu Trung này cũng đào hoa ra phết! "Thẩm" nào mấy bữa nay thấy thằng học trò của mình tập tành mất tập trung quá. Hay nhỉ! Lại có người tên là Chip xinh nữa. Mình thì cứ hay liên tưởng đến ... khi nghe đến từ chip. Về khoản này thì "trò Trung" lại phải phụ đạo cho thầy rồi!

trung2409

Trung Uý
Hàng mới về, bố cháu đừng hồi hộp quá mà mất ngủ. Mai dậy sớm đánh không có nổi lại đổi tại chưa quen mặt.
Mai mình xác định 1 là đỡ cho giật sướng tay (để xem nó xoáy dị đến mức nào); 2 là tập đối giật cho nó máu!
Còn mặt G3 cho anh xin để cắt ra rồi tập ghép lại. Biết đâu lúc về già lại có thêm nghề làm mút ghép nữa!
He he, mặt G3 em dành dán vào con hùng ca roài... ;)

trung2409

Trung Uý
hix, lại được anh Trung nhận xét nữa cơ đấy, nhưng chặn giật hôm nay cho anh bóng căng lắm ấy, nhưng chỉ có mặt đen thôi, mặt đỏ xịt lắm rồi
ko sao em ạ, dạo này kinh tế suy thoái, mặt đỏ xịt, nhưng mặt anh ko xịt là tốt rồi!!!!

CaptainJack

Binh Nhất
Ok thui, ma hum nay co mỗi em và 1 chị nữa đánh, anh ko nghĩ em 93 thì là bn hả. Mai cho con kỉng mới sắm của anh nát luôn

Chiều nay sẽ dán FH = TG3 NEO, BH = Ten05FX vào cốt Hurricane King 3, oánh cho chip nát hàng luôn. hihi....

Thang2501

Thượng Sỹ
Chiều nay sẽ dán FH = TG3 NEO, BH = Ten05FX vào cốt Hurricane King 3, oánh cho chip nát hàng luôn. hihi....

"Thân em vừa trắng lại căng tròn
Thoáng nhìn đã thấy rõ là ngon
Các anh hăng máu chạy, săn, đón...
Bao phen bầm dập hàng vẫn ngon!!!"
Đố các bác là cái gì? Nhưng đừng có liên tưởng quá đáng mà lại hỏng hết bánh kẹo!

CaptainJack

Binh Nhất
Đố các bác là cái gì? Nhưng đừng có liên tưởng quá đáng mà lại hỏng hết bánh kẹo!
Hê hê, bác Dũng Cửu lấy bài thơ này mà quảng cáo cho bóng DHS được đấy.

Dũng Cửu

Đại Tá
vâng tại em hơi lăn tăn, chắc anh cũng có nghe qua vụ A-B, hàng của a có bao ship ko a? tiện thể a cho em tí review sự khác nhau giữa H3 và TG3 ko anh?

Hi hi nếu bạn mua 2 mặt trở lên mình sẽ bao ship toàn quốc bạn nhé!mặt H3 NEO xoáy hơn,cứng hơn tốc độ kém hơn TG3
TG3 kiểm soát tốt hơn dễ đánh hơn H3 và tốc độ cao hơn.Nói chung hàng Neo có phủ keo tăng lực rất dễ đánh và giá cũng mềm dán và tuned thoải mái để chiến đấu :D

kodematem

Trung Sỹ

bài thơ này nên chỉnh lại như thế này thi hay hơn hợp với bb hơn

Các anh hăng máu vô , giật, bạt ...

:p:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Last edited:

Dũng Cửu

Đại Tá
bài thơ này nên chỉnh lại như thế này thi hay hơn hợp với bb hơn

Các anh hăng máu vô , giật, bạt ...

:p:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

hi hi bài thơ bác kodematem sửa quá hay!:D:D làm mọi người dễ liên tưởng hơn ...

vnvn

Binh Nhì
hê hê đặt hàng 1 em tg3 Dũng nhé,có người có chuyên môn kiểm tra chất lượng DHS ae cũng yên tâm lại có bảo hành nghe hấp dẫn đấy!Thấy anh em mua của em phản hồi mặt chất lượng tích cực mình thử 1 em giúp chủ thớt đắt hàng, để mấy hôm nữa chiến cuối năm!hê hê theo con đường Tầu, đạo xem clip nhiều thấy bọn Tầu nó bá đạo quá:D

Last edited:

Dũng Cửu

Đại Tá
hê hê đặt hàng 1 em tg3 Dũng nhé,có người có chuyên môn kiểm tra chất lượng DHS ae cũng yên tâm lại có bảo hành nghe hấp dẫn đấy!Thấy anh em mua của em phản hồi mặt chất lượng tích cực mình thử 1 em giúp chủ thớt đắt hàng, để mấy hôm nữa chiến cuối năm!hê hê theo con đường Tầu, đạo xem clip nhiều thấy bọn Tầu nó bá đạo quá:D
ok anh!hê hê anh theo con đường tầu đạo về clb đánh cho bá đạo giống bọn Tầu :D

Bình luận từ Facebook