mặt H3 neo, TG3 neo giá 400k

Dũng Cửu

Đại Tá
em không mua của bác đâu em ở sài gòn mà .em không biết chụp hay up ảnh nhưng đúng là mặt của em có ghi 41 2,2mm kí hiệu P 8 số hẳn hoi anh oi

giống như vậy nhưng mà của mình ghi 2,2mm 41
Dòng market neo theo thông số kể cả hàng xuất châu âu đều không ghi độ cứng!thông số xấp xỉ 39 đến 40 độ
bạn nào muốn cứng chỉ dán keo vào cốt ko dán mặt thì sẽ cứng xấp xỉ 40
bạn nào muốn mềm quét tăng lực vào mút độ cứng xấp xỉ 39
còn nếu dùng keo sữađộ cứng tầm giữa 39 và 40
trong dòng neo mặt tg3 rất thích hợp traing và đánh bên Bh nhưng độ bền không bền lắm,h3 vừa traing vừa thi đấu được và bền hơn tg3 -Dòng neo các vdv Trung Quốc thường để traing rất tốt vì khi tập luyên chặn bóng ko gây khó chịu cho bạn tập và vẫn có thể thi đấu tốt nhưng ko hiệu quả bằng pro và nt trong những tình huống khó!

Đây là ý kiến do mình đã thử nghiệm dòng market neo chính hãng DHS do cty cổ phần Tân Liên Minh phân phối!

Last edited:

ducnm

Đại Tá
Mình thì không phải lăng xê gì. Nhưng đúng là mặt TG3 Neo Market chơi cả traing và thi đấu cũng rất tốt, ít nhất như combo của mình thì mình ko cảm thấy có vấn đề gì. Chưa bao h chơi mặt NT, nhưng so với mặt Pro thì thực sự mà nói: không có sự khác nhau quá nhiều. Tuy nhiên: tiền nào thì của đấy, mình chỉ nói theo cảm nhận riêng của cá nhân.
=================
Dòng market neo theo thông số kể cả hàng xuất châu âu đều không ghi độ cứng!thông số xấp xỉ 39 đến 40 độ
bạn nào muốn cứng chỉ dán keo vào cốt ko dán mặt thì sẽ cứng xấp xỉ 40
bạn nào muốn mềm quét tăng lực vào mút độ cứng xấp xỉ 39
còn nếu dùng keo sữađộ cứng tầm giữa 39 và 40
trong dòng neo mặt tg3 rất thích hợp traing và đánh bên Bh nhưng độ bền không bền lắm,h3 vừa traing vừa thi đấu được và bền hơn tg3 -Dòng neo các vdv Trung Quốc thường để traing rất tốt vì khi tập luyên chặn bóng ko gây khó chịu cho bạn tập và vẫn có thể thi đấu tốt nhưng ko hiệu quả bằng pro và nt trong những tình huống khó!

Đây là ý kiến do mình đã thử nghiệm dòng market neo chính hãng DHS do cty cổ phần Tân Liên Minh phân phối!

bachikho

Đại Tá
mới nguyên về mới cắt mà .400 thôi mình không biết hay là đưa nhầm cho mình nhi? không có chữ ở đầu 41 2,2 thôi mình chưa sài loại này nên không biết, có sao nói vậy thôi. tiếc là mình không biết chụp và up ảnh
bác mua ở đâu vậy, hàng này thường có giá 7-800 chứ nhỉ?

tuankhoai

Đại Tá
bác mua ở đâu vậy, hàng này thường có giá 7-800 chứ nhỉ?

hàng market cũng có 2 loại, 1 loại có ghi độ cứng như mút trên và 1 loại như thông thường ko ghi độ cứng. thông tin thì loạn:) có người cho ràng loại ghi độ cứng bán nội địa Tàu người thì nói khác, nói chung thấy ngon thì chơi thôi, theo tầu nó lằng nhằng thế đấy:eek:

lekhanh

Binh Nhì
Bác Dũng cho em hỏi shop mình còn cây PG7 cáN FL nào khôg cộng với 2 mặt h3 pro nữa. nếu còn bác cho em giá luôn để mấy hum nữa dảnh em qua em lấy. thank bác.

Dũng Cửu

Đại Tá
Bác Dũng cho em hỏi shop mình còn cây PG7 cáN FL nào khôg cộng với 2 mặt h3 pro nữa. nếu còn bác cho em giá luôn để mấy hum nữa dảnh em qua em lấy. thank bác.

bên em hiện còn đúng 2 cây pg7 bác nhé!mặt h3 pro thì chưa có bác ak!chỉ có h3 neo market thôi :D

bb7515

Binh Nhất
Chào Anh Dũng Cửu,
Mình đang sử dụng Cốt ZJK ALC, mình mới chuyển sang mặt Tàu, FH đã dán H3 Market, còn lại đang phân vân H3 Neo, hay TG3. Nhờ Anh tư vấn giúp, Cám ơn Anh

Bình luận từ Facebook