mặt H3 neo, TG3 neo giá 400k

Dũng Cửu

Đại Tá
Minh xin hoi mut tau phu hop voi cot nao? Thuan go? Dong BTY co hop kg? Vidu: TMB, almutar, saiur... Nho ban tu van dum. Minh dinh dum thu.

mút tầu hợp với em dòng TMB nhất!amutar đánh được mút tầu chắc phải loại có độ cứng 39 độ còn sadius chắc chỉ đánh được em H3 độ cứng 37 đến 38 và tg3 độ cứng 39 độ thôi bác!

ducnm

Đại Tá
Theo mình thì bạn mua hẳn cốt tàu mà chơi. Giống FH và cốt của mìn dưới chữ ký ấy hoặc Hao, king gì đấy...chuẩn không phải nghĩ.
Minh xin hoi mut tau phu hop voi cot nao? Thuan go? Dong BTY co hop kg? Vidu: TMB, almutar, saiur... Nho ban tu van dum. Minh dinh dum thu.

tuannn

Đại Uý
Hiện tại mình đang đánh cây BF của nittaku. Nhờ Dũng tư vấn giùm xem cốt này đánh hợp với mút tàu nào là tốt nhất. Rơ của mình trái phải đều, giật moi, bạt, điều khiển, vẩy cổ tay đều tốt, cắt thì hơi kém.
Cám ơn Dũng.

Dũng Cửu

Đại Tá
Hiện tại mình đang đánh cây BF của nittaku. Nhờ Dũng tư vấn giùm xem cốt này đánh hợp với mút tàu nào là tốt nhất. Rơ của mình trái phải đều, giật moi, bạt, điều khiển, vẩy cổ tay đều tốt, cắt thì hơi kém.
Cám ơn Dũng.

cây BF cao cấp của nitaku này theo em nghĩ có 3 combo sau đây hợp với lối đánh và cốt vợt của anh:
1.FH: TEN 64 BH :NARUCROSS GS của nitaku
2.FH :TEN 64 BH:TEN 05
3.FH :SIGMA II pro FH :SIGMA II EURO
4.TẦU ĐẠO :FH: TG3 NT độ cứng 39 hoặc h3 nt 39 độ BH:TEN 64FX(TG3 nt hơi khó mua)

tuan_phanthiet

Thượng Sỹ
Hôm nay em sẽ chuyển tiền vào tài khoản cho anh, anh lấy cho em 01 chai rửa mặt vợt, 01 H3 neo (mau den) bao nhiêu độ nhờ anh chọn dùm hợp với (TMB ZLC). Địa chỉ: Huỳnh Ngọc Tuấn, Trung tâm Thể dục Thể thao tỉnh Bình Thuận, Đại lộ Nguyễn Tất Thành, TP. Phan Thiết, tỉnh Bình Thuận.

tuan_phanthiet

Thượng Sỹ
Hôm nay em sẽ chuyển tiền vào tài khoản cho anh, anh lấy cho em 01 chai rửa mặt vợt, 01 H3 neo (mau den) bao nhiêu độ nhờ anh chọn dùm hợp với (TMB ZLC). Địa chỉ: Huỳnh Ngọc Tuấn, Trung tâm Thể dục Thể thao tỉnh Bình Thuận, Đại lộ Nguyễn Tất Thành, TP. Phan Thiết, tỉnh Bình Thuận.

minh đã gửi tiền vào tài khoản cho dũng rồi. Dũng lấy cho mình 01 chai rửa mặt vợt, 02 mặt H3 neo (màu đen) và gửi về địa chỉ như trên.

kodematem

Trung Sỹ
hôm nay em thử H3 41 độ lúc mua về cứng quá không đánh được .sau đó làm 2 lớp baby oil ,thấy bảo xịt lắm nhưng thật không ngờ dán vào hayabusa zxi .tốc độ như tên bắn.tuy bóng không dị bằng H3 neo Pro lót xanh nhưng quá ngon bổ rẻ xo vói giá 4lit.

thanh dai ca77

Đại Tá
hôm nay em thử H3 41 độ lúc mua về cứng quá không đánh được .sau đó làm 2 lớp baby oil ,thấy bảo xịt lắm nhưng thật không ngờ dán vào hayabusa zxi .tốc độ như tên bắn.tuy bóng không dị bằng H3 neo Pro lót xanh nhưng quá ngon bổ rẻ xo vói giá 4lit.

Bác mua H3 gì thế, H3 NEO Market loại DŨNG CỬU bán không ghi độ cứng mà bác

kodematem

Trung Sỹ
Bác mua H3 gì thế, H3 NEO Market loại DŨNG CỬU bán không ghi độ cứng mà bác

vậy sao cái h3 neo của mình gi độ cứng nhỉ ? 2,15 41pong kí hiệu P xxxx 8 số hẳn hoi nhé bạn,giá 4lit.bạn thử hỏi lai D9 đi xem như thế nào?

Last edited:

Dũng Cửu

Đại Tá
vậy sao cái h3 neo của mình gi độ cứng nhỉ ? 41 2,2mm pong kí hiệu P xxxx 8 số hẳn hoi nhé bạn,giá 4lit.bạn thử hỏi lai D9 đi xem như thế nào?

ẹc dòng neo mua của mình làm gì có sản phẩm nào ghi độ cứng????????????:D bác kodematem mua của em lúc nào thế?có thể cho em xem ảnh chụp mặt bác vợt của bác được không??

Last edited:

kodematem

Trung Sỹ
ẹc dòng neo mua của mình làm gì có sản phẩm nào ghi độ cứng????????????:D bác kodematem mua của em lúc nào thế?có thể cho em xem ảnh chụp mặt bác vợt của bác được không??

em không mua của bác đâu em ở sài gòn mà .em không biết chụp hay up ảnh nhưng đúng là mặt của em có ghi 41 2,15mm kí hiệu P 8 số hẳn hoi anh oi

giống như vậy nhưng mà của mình ghi 2,15mm 41

Last edited:

kodematem

Trung Sỹ
đây là neo pro mà bác, có chứ TỈNH đó thôi, bác mua mới hay 2nd mà có 400?

mới nguyên về mới cắt mà .400 thôi mình không biết hay là đưa nhầm cho mình nhi? không có chữ ở đầu 41 2,2 thôi mình chưa sài loại này nên không biết, có sao nói vậy thôi. tiếc là mình không biết chụp và up ảnh

Last edited:

Bình luận từ Facebook