Lào Cai: Yên + Hoa chấp (+2) đôi Phong + Hồng: Huynh đệ tương tàn!

Duongapaco

Đại Tá
Trận này là trận HP gặp đôi Dũng sương ở Sài gòn. Anh P bận nhiều việc nên một tuần ra sân chơi bóng được 1 - 2 buổi thôi anh Y a. Là thành viên "tích cực" nhất của CLB đó!!!
Em ơi: người đâu mà 10, 10 thế, anh lăng xê tý thôi mà

Duongapaco

Đại Tá
Do có truyền hình trực tiếp trận thi đấu này nên đề nghị hai đôi mặc áo hai màu khác nhau để khán giả không có điều kiện xem trực tiếp phải xem qua truyền hình dễ theo dõi hơn nhé

HONGBBC

Thượng Sỹ
Chiều qua 1.9.2013 tại CLB BBC trận đấu giữa đôi Yên Hoa - Phong Hồng đã diễn ra dưới sự cổ vũ đông đảo của khán giả. Đôi Phong Hồng đã thắng với tỉ số 3 - 0.
Hôm qua mình thấy ông xã đánh hay hơn mọi ngày, lúc uống rượu thấy anh Hạnh ghé vào tai mình bảo P cặp với vợ do sợ quá nên đánh hay hẳn lên he he...

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá

Trận đấu đôi nam nữ giữa Phong Hồng gặp Yên Hoa diễn ra như dự kiến vào lúc 16 h ngày 1.9.2013 theo kèo đội đôi Yên Hoa chấp đôi Phong Hồng 2 quả, phải công nhận hôm qua Phong chơi tốt, công ăn điểm, thủ dẻo dai, kết hợp với Hồng cũng chơi tốt như mọi ngày vì thế đôi Yên Hoa thua là tất yếu. Chỉ có điều đáng tiếc là đôi YH cả 3 séc đều lên đến 10-10 nhưng đều thua vì không dứt điểm được trong những tình huống ngon ăn. Kết quả đôi Phong Hồng thắng đôi Yên Hoa với tỷ số: 3-0 một cách xứng đáng. Chúc mừng đôi vợ chồng Phong Hồng đã chiến thắng đôi nam nữ Yên Hoa

Đôi Yên Hoa thua trên bàn bóng nhưng thắng trên bàn rượu

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Chiều qua 1.9.2013 tại CLB BBC trận đấu giữa đôi Yên Hoa - Phong Hồng đã diễn ra dưới sự cổ vũ đông đảo của khán giả. Đôi Phong Hồng đã thắng với tỉ số 3 - 0.
Hôm qua mình thấy ông xã đánh hay hơn mọi ngày, lúc uống rượu thấy anh Hạnh ghé vào tai mình bảo P cặp với vợ do sợ quá nên đánh hay hẳn lên he he...
Anh Hạnh bảo em như thế là đúng rồi đấy, còn không biết anh ấy bảo Hoa cái gì khi Hoa đến chúc rượu anh ấy mà thấy Hoa cười tươi lắm ?

Dũng Gai

Moderator
Anh yên nhận xét rất chuẩn, thực ra ở tỷ số quyết định thì phải tung đòn quyết định. Em thấy có pha bóng cao cao em Hoa di chuyển chút là có thể dùng luôn quả bạt nhưng lại để bóng tuột qua, chắc Hoa cũng biết nhưng biết thì đã muộn rồi. 1 số quả bạt khá ngon ăn anh Yên hình như vồ hỏng. Công bằng mà nói thì Yên + Hồng chấp Phong + Hoa 2 mới đúng nếu như Hồng ko bán độ. Còn đôi Yên + Hoa chỉ nhỉnh hơn PH chứ khó chấp (+2).

Duongapaco

Đại Tá
Nếu YH chấp PH 2 quả anh chắc đôi PH không nhận đâu, ai lại bán độ hả em, tổ chức ra để vui mà, vả lại mấy anh em mình chơi bóng bàn thân với nhau thỉnh thoảng nghĩ ra để tổ chức cho vui là chính mà lại làm cái gì đó mất vui trong lòng sẽ áy láy lắm chứ

Dũng Gai

Moderator
Nếu YH chấp PH 2 quả anh chắc đôi PH không nhận đâu, ai lại bán độ hả em, tổ chức ra để vui mà, vả lại mấy anh em mình chơi bóng bàn thân với nhau thỉnh thoảng nghĩ ra để tổ chức cho vui là chính mà lại làm cái gì đó mất vui trong lòng sẽ áy láy lắm chứ
Đôi Yên Hoa có thể dám đó, em thấy anh Phong đánh với Hoa là sung lắm, từng thắng đôi Hải + Ngân? Em thấy kỳ thật.

HONGBBC

Thượng Sỹ
Đôi Yên Hoa có thể dám đó, em thấy anh Phong đánh với Hoa là sung lắm, từng thắng đôi Hải + Ngân? Em thấy kỳ thật.

Đôi YH đã đánh một trận với đôi PH (+2) hôm ở BBC và đã cho đôi này đi nhanh 3 - 0 đấy anh Dũng ạ.
Từ nay chị em em không bao giờ "Huynh đệ tương tàn" nữa đâu các anh nhé.

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Đôi YH đã đánh một trận với đôi PH (+2) hôm ở BBC và đã cho đôi này đi nhanh 3 - 0 đấy anh Dũng ạ.
Từ nay chị em em không bao giờ "Huynh đệ tương tàn" nữa đâu các anh nhé.
Hic, anh thấy cái máu độ vui nó ngấm vào người rồi, em có giẫy nó cũng ko thoát đâu. Hoa hồng vô độ như cờ vô Phong.

Dũng Gai

Moderator
Anh Yên nhìn rất xờ tin
Tay trái anh ấy đi tìm nơi nao
Anh ấy ga lăng làm sao
Khiến bao người đẹp liếc vào liếc ra...

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Anh đừng nghĩ mình đã già
Trông còn phong độ mặn mà lắm thay
Anh cười duyên cái, ấy gay