Lào Cai: Yên + Hoa chấp (+2) đôi Phong + Hồng: Huynh đệ tương tàn!

Dũng Gai

Moderator
Có lẽ, thưa các quý vị và anh, chị, em yêu thích môn bóng bàn Lào Cai. Trận này là trận SIÊU KINH ĐIỂN nhất Lào Cai trong những năm 2013....
Lót dép ngồi hóng: :zingme19::zingme12::zingme44::zingme76::zingme65:
Dự đoán: Yên + Hoa thua 2 - 3. Cái chấp + 2 này là anh Yên cao hứng thôi, chuẩn ra phải là 2- 0 - 2.

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Có lẽ, thưa các quý vị và anh, chị, em yêu thích môn bóng bàn Lào Cai. Trận này là trận SIÊU KINH ĐIỂN nhất Lào Cai trong những năm 2013....
Dự đoán: Yên + Hoa thua 2 - 3.
Hồng đau tay do viêm khớp rồi chắc không đấu được, Hoa thì thấy anh Dũng dự đoán thua nên không muốn đấu nữa ( vì A Dũng hay đoán trúng lắm ), Phong thì đang mải mê tìm cách đưa cô vợ hai xinh đẹp về Lào Cai thế nào nhanh nhất, trong khi đó giá Vịt cỏ lại đang lên, có lẽ với những lí do trên nên trận này chưa biết bao giờ mới đấu được. Mà anh và Hoa có dám chấp + 2 quả đâu, chú Phong nhận + 2 đấy chứ, chẳng lẽ anh lại không nhận lời ?

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Hồng đau tay do viêm khớp rồi chắc không đấu được, Hoa thì thấy anh Dũng dự đoán thua nên không muốn đấu nữa ( vì A Dũng hay đoàn trúng lắm ), Phong thì đang mải mê tìm cách đưa cô vợ hai xinh đẹp hơn vợ cả về Lào Cai thế nào nhanh nhất, trong khi đó giá Vịt cỏ lại đang lên
Em đang khoái góp gạo thổi cơm chung, các bác làm mất hứng của em.

Duongapaco

Đại Tá
Anh cũng khoái lắm chứ, dạo này không biết thế nào mà lại chỉ thích cặp với các bóng hồng đấu đôi nam nữ thôi, trận đấy không thể bỏ qua được có lẽ chỉ chờ hơi lâu tý thôi nhé

Dũng Gai

Moderator
Anh cũng khoái lắm chứ, dạo này không biết thế nào mà lại chỉ thích cặp với các bóng hồng đấu đôi nam nữ thôi, trận đấy không thể bỏ qua được có lẽ chỉ chờ hơi lâu tý thôi nhé
OK anh, anh chấp + 2 máu hơi liều thật. Em chỉ dám 2 - 0- 2 thôi. Em sợ cái quả MÓC LỐP Hoa ko kê được.

Duongapaco

Đại Tá
Anh nhớ không nhầm thì hôm đấy Phong nhận đi trước 2 quả đấy, chứ anh có dám chấp đâu, em yên tâm Hoa đấu màu mè tập trung lắm, nhưng mà thua thắng không quan trọng bằng gặp nhau vui là nhất rồi em nhỉ ?

HONGBBC

Thượng Sỹ
Dự đoán: Yên + Hoa thua 2 - 3. Cái chấp + 2 này là anh Yên cao hứng thôi, chuẩn ra phải là 2- 0 - 2.

Anh Dũnggai lập cái tiêu đề nghe ghê quá! Đề nghị anh sửa lại là trận đấu giữa đôi Yên Hoa - Phong Hồng thôi bỏ huynh đệ tương tàn đi.
Trận này sẽ xảy ra nhưng chắc phải đến giữa tháng sau vì Anh P cuối tháng này đi công tác hơi lâu. Anh dũng ở nhà cứ mài răng dần đi nhé.

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Anh Dũnggai lập cái tiêu đề nghe ghê quá! Đề nghị anh sửa lại là trận đấu giữa đôi Yên Hoa - Phong Hồng thôi bỏ huynh đệ tương tàn đi.
Trận này sẽ xảy ra nhưng chắc phải đến giữa tháng sau vì Anh P cuối tháng này đi công tác hơi lâu. Anh dũng ở nhà cứ mài răng dần đi nhé.
Giặt tã là đủ khỏe rồi em, giật tít kêu cho máu em, ko ai nghĩ sai mục đích đâu.

khoa-it-BBC

Binh Nhì
mấy hôm nay không thấy bác Dũng đi đánh bóng, chắc ở nhà chăm vợ đẻ rồi :zingme14: chúc mừng LC có thêm cao thủ bóng bàn (tương lai) :zingme62:

Duongapaco

Đại Tá
Trận này có lẽ đấu cùng trận Hải Ngân gặp Yên Hồng thì vui đấy, để mình trao đổi thêm với mọi người xem tổ chức luôn một hôm. Mà cái chú Dũng này giật cái tít hay ghê quá nghe mất hết cả tình cảm anh em, vợ chống đấy nhé

NTBB

Super Moderators
Các bác Lào Cai sắp xếp được toàn các trận đỉnh cao! Sôi động và háo hức. Các bác nhớ có ảnh ọt để bà con còn chiêm ngưỡng các pha bóng đẹp nhá! Cảm ơn các bác trước. BOX LC hơi bị ít hình ảnh đấy bác Yên, bác Dũng ạ.

Dũng Gai

Moderator
Các bác Lào Cai sắp xếp được toàn các trận đỉnh cao! Sôi động và háo hức. Các bác nhớ có ảnh ọt để bà con còn chiêm ngưỡng các pha bóng đẹp nhá! Cảm ơn các bác trước. BOX LC hơi bị ít hình ảnh đấy bác Yên, bác Dũng ạ.
Một phần do công việc nữa bác à, như em họp hành suốt ngày, quản lý cả diễn đàn khác nữa, ko thể có nhiều thời gian bác Út à.

Duongapaco

Đại Tá
Trận đấu này mấy ngày nay không có ai bàn luận gì, trầm quá. Đôi vợ chồng Phong Hồng đâu rồi chuẩn bị tinh thần thi đấu chưa đấy, mình thèm...... thịt vịt quá rồi

Dũng Gai

Moderator
Em đang ở Đà Nẵng, anh Phong vừa tậu con "vợ" mới - artis xong thì sang Mỹ đến 18 mới về, anh kìm chế nhé...

Drhongson

Đại Tá
Từ Đà nẵng Dũng gai tiện thể kéo thêm nửa quả ga con Boing nữa là vào tới Sài gòn rùi ,
vào đây thì tha hồ thực tập kẹp đôi đỉnh cao ,hehe .

Duongapaco

Đại Tá
Em đang ở Đà Nẵng, anh Phong vừa tậu con "vợ" mới - artis xong thì sang Mỹ đến 18 mới về, anh kìm chế nhé...
Hôm trước anh cũng nghe Phong nói chuyện thế, em đi Đà Nẵng theo chương trình nào vậy. Anh cũng nói thế thôi chứ dạo này anh cũng bận lắm, lại sắp sửa tập luyện cả ngày để đi thi đấu giải ngành, có lẽ phải ngoài 20.8 mới đấu trận này được

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Em làm thêm cho diễn đàn công nghệ Bkav forum, tổ chức hội thảo tại Đà Nẵng, em dự và du lịch luôn, ko đánh bóng vì ko có thời gian...

Duongapaco

Đại Tá
Vợ mới đẻ mà chú đi lâu thế nhỉ ? Không có chú ở nhà là mấy trận thách đấu trầm lắng lắm đấy nhé

Bình luận từ Facebook