Lào Cai: Cập nhật từng phút, từng giây giải trung cao tuổi

Dũng Gai

Moderator
Kính gửi anh Yên.
Vì em có việc đột xuất đi Yên Bái ko tham gia được giải trung, cao tuổi, tiếc quá. Mong bác Yên liên tục cập nhật tình hình giải đấu theo giờ lên đây để em đi đường dùng iphone vào theo dõi.
Dự đoán các trận chung kết:
1. Đơn nam 36 - 45: Chung kết Việt lùn - Cường. Vô địch là Cường BBC;
2. Đơn nam 45 - 56: Chung kết Yên - Tuấn gà tre: Vô địch bác Yên.
3. Đơn nam trên 56: Chung kết Khao - Trung (BBC): Vô địch Khao BBC.
4. Đôi nam 36 - 45: Chung kết Lâm - Hải gặp Việt - Đức. Vô địch : Lâm - Hải (DH);
5. Đôi nam 45- 56: Chung kết Yên - Hà gặp Biên - Vinh. Vô địch Yên - Hà.
6. Đôi nam trên 56: Chung kết Khao - TRUNG BBC GẶP Tâm - Hải APT. Vô địch Khao +Trung BBC.
Chém gió tí cho đỡ thèm, anh Yên cập nhật giúp em.

Last edited:

binhyb

Moderator
Kính gửi anh Yên.
Vì em có việc đột xuất đi Yên Bái ko tham gia được giải trung, cao tuổi, tiếc quá. Mong bác Yên liên tục cập nhật tình hình giải đấu theo giờ lên đây để em đi đường dùng iphone vào theo dõi.
Dự đoán các trận chung kết:
1. Đơn nam 36 - 45: Chung kết Việt lùn - Cường. Vô địch là Cường BBC;
2. Đơn nam 45 - 56: Chung kết Yên - Tuấn gà tre: Vô địch bác Yên.
3. Đơn nam trên 56: Chung kết Khao - Trung (BBC): Vô địch Khao BBC.
4. Đôi nam 36 - 45: Chung kết Lâm - Hải gặp Việt - Đức. Vô địch : Lâm - Hải (DH);
5. Đôi nam 45- 56: Chung kết Yên - Hà gặp Biên - Vinh. Vô địch Yên - Hà.
6. Đôi nam trên 56: Chung kết Khao - TRUNG BBC GẶP Tâm - Hải APT. Vô địch Khao +Trung BBC.
Chém gió tí cho đỡ thèm, anh Yên cập nhật giúp em.

Dũng gai đến Yên Bái, nếu có thời gian thì tranh thủ alo cho bình để tổ chức giao lưu với ae bb Yên Bái nhé!

Duongapaco

Đại Tá
Nội dung 46-55: Đôi Biên Vinh thua hai đôi: Tâm Hải APT Vinh Mậu PH bị loại rồi em nhé, còn 4 đôi vào bán kết thì có 3 đôi của APT là: Yên Hà, Tâm Hải. Trường Hưu và 1 đôi của Pom Hán là Vinh Mậu, dự kiến Yên Hà và Tâm Hải vào chung kết đôi nam 46-55 tuổi

Duongapaco

Đại Tá
Nội dung đôi nam nữ 46-55 đôi Hà Lộc APT đã dành giải nhất, đôi Vinh Túy Duyên Hải giải nhì, đôi Trường Phương APT giải ba

Duongapaco

Đại Tá
Đôi Yên Hà Và đôi Tâm Hải APT lọt vào chung kết nôi dung đôi nam 46-55, như vậy ở nội dung này CLB APT dành cả ba giải nhất, nhì, ba

Duongapaco

Đại Tá
Ở nội dung đôi nam 36-45 đôi Hà Phương CLB BBC và đôi Dương Nhất Môi trường đã dành giải ba

Last edited:

Bình luận từ Facebook