Ko đăng nhập được vào diễn đàn

hiepasc

MOD Bắc Ninh
tôi thử cái , cũng muốn giới thiệu với ace dđ có ai đã dùng cái này chưa....(usb đầu thu sóng wifi cho CPU để bàn )Nhưng cũng không tải được ảnh.

Dùng USB thu wifi thì bác cần xem có bao nhiêu vạch nhé phải 3 vạch thì mới OK được 1,2 vạch sóng thì lag lắm

chaubinh

Đại Tá
Dùng USB thu wifi thì bác cần xem có bao nhiêu vạch nhé phải 3 vạch thì mới OK được 1,2 vạch sóng thì lag lắm
vơ ng! nhưng ý mình là hôm nay không thể up được ảnh lên diễn đàn , nhưng bây giờ đã đăng nhập bằng trình duyệt Google chome rồi đây này.vậy mình up thử cái xem sao dã...
thu wifi 1.jpg
thu wifi 2.jpg
ok rồi...ở đây mình muốn giới thiệu dùng cái này cho máy tính bàn,rất hay cho ae nào mà ở xung quanh nhà mình có nhiều sóng wi fi thì không mất tiền thuê bao hàng tháng.ví dụ như ở gần các quán nhà hàng. ..cũng có thể hàng xóm.hiện nay tôi đang xài miễn phí ok nên thay đổi địa chỉ IP liên tục...vậy muốn chia sẻ cùng ace...:p:p:p!

o3ma

Đại Tá
vơ ng! nhưng ý mình là hôm nay không thể up được ảnh lên diễn đàn , nhưng bây giờ đã đăng nhập bằng trình duyệt Google chome rồi đây này.vậy mình up thử cái xem sao dã...View attachment 76300 View attachment 76301 ok rồi...ở đây mình muốn giới thiệu dùng cái này cho máy tính bàn,rất hay cho ae nào mà ở xung quanh nhà mình có nhiều sóng wi fi thì không mất tiền thuê bao hàng tháng.ví dụ như ở gần các quán nhà hàng. ..cũng có thể hàng xóm.hiện nay tôi đang xài miễn phí ok nên thay đổi địa chỉ IP liên tục...vậy muốn chia sẻ cùng ace...:p:p:p!
Cái món này e dùng lâu rồi bác, mua cho phụ huynh dùng vì máy bàn của phụ huynh kéo dây nó lằng nhằng quá. Trên mạng nó còn dạy cách làm cái chảo để thu sóng khoẻ hơn.

Trainee

Đại Tá
Cái món này e dùng lâu rồi bác, mua cho phụ huynh dùng vì máy bàn của phụ huynh kéo dây nó lằng nhằng quá. Trên mạng nó còn dạy cách làm cái chảo để thu sóng khoẻ hơn.
Ui, em làm cái USB wifi chẳng cần ăng ten, gắn cho máy tính ông già, kích thước bằng 1/3 cái USB thường, sóng phà phà!

chaubinh

Đại Tá
à vậy hả,mình lại tưởng ít người biết đến chí lị.có điều mình thấy rất hay ở chỗ mỗi tháng đỡ đỡ mất tiền thuê bao hơn 2ook.mà cách đây hơn một năm về trước mình cứ phải trả.hì hì :D :D :D.

o3ma

Đại Tá
à vậy hả,mình lại tưởng ít người biết đến chí lị.có điều mình thấy rất hay ở chỗ mỗi tháng đỡ đỡ mất tiền thuê bao hơn 2ook.mà cách đây hơn một năm về trước mình cứ phải trả.hì hì :D :D :D.
Chỗ nào có nhiều quán cafe, nhiều sóng chùa thì dùng cái này ngon.

Hoa anh tuc

Thượng Tá
A cũng giống chú, chẳng hiểu tại sao, nó cứ báo sai pass. Từ khi giao diện thay đổi sau Tết a vào bằng điện thoại thì đọc được tin nhưng không comment được, click vào các thẻ thì đều ko được. Chuối.
Eo, giống em thế! 2 ngày ko onli, chiều em gõ đi gõ lại mà ko đc. Đọc mấy câu các anh viết, em tưởng phải giã từ cái nick thân iu. May mà em vẫn onli đc bằng đth

Bình luận từ Facebook