Ko đăng nhập được vào diễn đàn

o4ma

Hạ Sỹ
Các cụ Admin, Mod, Super Mod, bố cu tít đi ngang qua topic này dừng chân làm hộ thủ tục "trả lại tên cho e" giúp hộ cái.
Thanks

Last edited:

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Bác gọi thẳng anh @hiepasc nhờ xem bác ấy có quyền đó không ?

Anh không giải quyết được. Nhưng có một lỗi đang có thể sảy ra là lag IP. thời gian vừa rồi có quá nhiều các nick spam tự động lên diễn đàn robot , admin, mod phải xử lý nhiều quá. Các bạn có thể đăng nhập bằng thiết bị khác để dùng hoặc tắt máy, modern đi bật lại xem sao.

o4ma

Hạ Sỹ
o4ma là nick của o3ma à !
Yes, Sir. Năm mới e thêm "tuổi" mới :(
Nick o3ma 2 hôm nay không vào bằng máy tính, tối qua vào lại thì ko được trong khi vẫn vào được bằng điện thoại nhưng lại bị "cấm khẩu" kể từ sau tết. Giao diện mới không thể comment bằng điện thoại mà chỉ đọc được thôi.

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Yes, Sir. Năm mới e thêm "tuổi" mới :(
Nick o3ma 2 hôm nay không vào bằng máy tính, tối qua vào lại thì ko được trong khi vẫn vào được bằng điện thoại nhưng lại bị "cấm khẩu" kể từ sau tết. Giao diện mới không thể comment bằng điện thoại mà chỉ đọc được thôi.

Chắc nick o3ma bị khản tiếng uống thuốc vài hôm lại nói bình thường thôi. like nhiệt tình là OK

BBHTxuongcap1

Binh Nhì
Cái giọng văn thum thủm quen quen hỉ!.
Xin lỗi bác, câu giá như bác chỉ nên nói quanh quanh chỗ bác thôi! ;)
Chú chỉ đc cái nói đúng , qua mồng rồi khăn gói quả mướp vượt đèo , vượt biển ,đi hàng trăm km để kiếm trận bb mà kg đc , cũng may AE được cái nhậu nhiệt tình nên đỡ tủi , mới có mấy ngày mà đã lên gần 5kg , giá như nuôi Heo mà đc thế này nhỉ :D:D:D

o4ma

Hạ Sỹ
Chắc nick o3ma bị khản tiếng uống thuốc vài hôm lại nói bình thường thôi. like nhiệt tình là OK
Hy vọng thế, lên đây mà cứ "ú ú ớ ớ" nói không nên lời thì cũng bí bách lắm.
Năm mới chúc bác và toàn thể ace trong BQT 1 năm mạnh khỏe, sức lực dồi dào, 1 người cày bằng cả đại đội để cho dân đen bọn e có cái "siêu thị" đạt chuẩn, họp hành, mua sắm, chém gió...cho xôm.

Hoanglinh

Binh Nhì
Ko hẳn như vậy đâu bác ah! Ních cũ của e là: @Linh69 - Em vào Ipad ko được - máy đt để pass mặc định vào bình thường nhưng nghịch dại thử out ra vào lại thế là tịt cả 2 :p
Em nhấn vào quên pass nhưng chờ dài cả cổ chẳng thấy e-mail gửi về!:D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ko hẳn như vậy đâu bác ah! Ních cũ của e là: @Linh69 - Em vào Ipad ko được - máy đt để pass mặc định vào bình thường nhưng nghịch dại thử out ra vào lại thế là tịt cả 2 :p
Em nhấn vào quên pass nhưng chờ dài cả cổ chẳng thấy e-mail gửi về!:D
Chứng tỏ ngày xưa ... cổ quá ngắn, đợi nó dài đủ tiêu chuẩn anh ạ :p:p:p:p:p

BBHTxuongcap1

Binh Nhì
Thôi còn sao nào lên luôn 1 thể để nhờ các cấp lãnh đạo sửa chưa luôn 1 thể!:)
Hết thịt mỡ , hết dưa hành thì long thể lại bình thường thôi , nếu vội thì ra đầu ngõ làm vài liều Becberin là ổn thôi mà .

chaubinh

Đại Tá
A vào bằng máy tính chứ có vào bằng điện thoại đâu. Điện thoại để chế độ nhớ Pass thì vẫn vào ngon. Máy tính thì chịu. Chrome, Safari đều tèo.
may quá mình cũng để chế độ nhớ pass nên mới vào được( bằng trình duyệt Opera).còn ba trình duyệt chome, cốc cốc, firefox.đều không vào được.

Bình luận từ Facebook