Hùng ca - Bóng bàn đơn giản là một niềm đam mê

o3ma

Đại Tá
Chỗ mình có chị có cây Hùng Ca, nhưng chắc lâu rồi.
Cầm nặng trịch, đánh cứ như cả miếng gỗ cục mịch, ngoại hình thì cũng không bắt mắt !
Cây đó chắc cách đây cỡ 10 năm rồi. Cốt Hùng Ca bây giờ rất đẹp và nhẹ. Bạn nhìn ảnh xem.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chỗ mình có chị có cây Hùng Ca, nhưng chắc lâu rồi.
Cầm nặng trịch, đánh cứ như cả miếng gỗ cục mịch, ngoại hình thì cũng không bắt mắt !

Ra đây đúng đợt em đánh bằng cái bảng cục mịch đấy với bác, xem chất nó thế nào, hay dở bác biết liền mà :p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Không giống Cẩu đạo tí nào, giống Ten05 nhiều hơn anh ạ. Đánh trái ngon hơn đánh phải. Tiền đấy bỏ ra mua ten 05 1.9 thì được cái thương hiệu:D:D:D:D:DChức năng tương đương

lamtq

Đại Tá
Không giống Cẩu đạo tí nào, giống Ten05 nhiều hơn anh ạ. Đánh trái ngon hơn đánh phải. Tiền đấy bỏ ra mua ten 05 1.9 thì được cái thương hiệu:D:D:D:D:DChức năng tương đương
tương cái tương vào đầu. 05 lồng xoáy hơn, Spin A chuội, bay thấp hơn, lực bắn ko =
Đánh thử chưa? Cảm giác thế nào?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
tương cái tương vào đầu. 05 lồng xoáy hơn, Spin A chuội, bay thấp hơn, lực bắn ko =

Tưởng thế nào chứ chỉ có thế thì ..... bây giờ em biết rồi:p.
Mới đánh hôm qua một chút trên vợt mới nên không cảm nhận hết, toàn Ten 05 1.9 nhưng lâu không được sờ vợ ... t rồi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cá lặn đâu rồi, nổi lên xem nào. Hôm nay chiến cốt Hungca thấy thế nào?

Để tối nay test cốt Hùng Ca anh ạ, mấy hôm nay ôm được em VIS, đang thử nghiệm cách đánh mới phù hợp với VIS xem thế nào đã.

Dự đêm nay sẽ có kết quả cho bác. Nhưng đánh thử ban đầu cho thấy cốt của em chỉ tương đương KLHS thôi vì cùng là hinoki, cốt đánh khá tốt, lưu nhưng không cắn xoáy, cảm giác gần giống với KLHS, tiếng chạm bóng có khác nhiều, nghe thích hơn tiếng cạch cạch nhỏ khô của KLHS.

Bình luận từ Facebook