[HOT] Lào Cai: Giải giao lưu đôi nam xuất sắc các CLB toàn tỉnh Lào Cai

Duongapaco

Đại Tá
Anh ko đánh giá đôi nào yếu cả, nhưng có người đánh đơn hay nhưng đánh đôi có khi chưa hay vả lại còn chưa tập với nhau buổi nào thì cũng rất khó phối hợp được với nhau. Ý anh là nếu có chuyển thì chuyển đôi Hải Long lên bảng B, đôi Tâm Hải vẫn để ở bảng D, còn các đôi khác như em đã xếp. Còn không thì cứ để như thế cũng OK mà em

zero

Trung Sỹ
Anh ko ngại, đằng nào chả gặp vì nhất D1 gặp B2 mà. Có điều đôi Thuật + Nho và đôi Tuấn + Long cùng Bảo Thắng mà lại ở cùng bảng B như thế ko hợp lý lắm em à. Bốc thăm thì vô tư rồi, nhưng BTC thấy ko hợp lý có thể điều chỉnh lại cho phù hợp. Em ko thấy sự ko hợp lý khi cả 2 đôi BT cùng bảng B đó à?
Vâng ạ .Vậy theo em như này : Với đôi BT( Nho - Thuật) chiều nay Chú Yên cho bốc thăm lại vào 1 trong 3 bảng còn lại .Cũng vì hôm qua mọi người bốc thăm từng bảng, từng đôi vô tư bây giờ tự dung chuyển thì sẽ không hay lắm.Giải này đi giao lưu vui vẻ là chính nên cứ ngẫu nhiên thì làm thôi .Có sự sắp xếp lại sẽ khiến nhiều người lại nghĩ .

Dũng Gai

Moderator
Vâng ạ .Vậy theo em như này : Với đôi BT( Nho - Thuật) chiều nay Chú Yên cho bốc thăm lại vào 1 trong 3 bảng còn lại .Cũng vì hôm qua mọi người bốc thăm từng bảng, từng đôi vô tư bây giờ tự dung chuyển thì sẽ không hay lắm.Giải này đi giao lưu vui vẻ là chính nên cứ ngẫu nhiên thì làm thôi .Có sự sắp xếp lại sẽ khiến nhiều người lại nghĩ .
Ta đã thống nhất từ đầu là vì các huyện ít nên tránh để họ cùng 1 bảng. Vì thế mới cần điều chỉnh em à. Mình nên quyết luôn vì không còn thời gian nữa rồi. Anh chiều nay phải đi họp. Em sẽ chuyển đôi Hải + Long lên Bảng B anh nhé. Như thế phù hợp rồi.

Dũng Gai

Moderator
Danh sách chốt lại theo trao đổi cùng anh Yên:
Bảng A
1. Đỗ Thành Nam + Đỗ Mạnh Hiệp CLB APT
2. Dương Công Yên + Lê Văn Trường CLB APT
3. Vương Tiến Lừu + Trần Minh Phương CLB BBC
4. Nguyễn Quốc Chính + Hoàng Đình Song CLB Lào Cai
Bảng B
1. Phan Duy Tuấn + Nguyễn Văn Long CLB BT
2. Nguyễn Anh Vũ + Đỗ Mạnh Dũng CLB APT
3. Bùi Văn Tuấn + Nguyễn Mạnh Hà CLB BBC
4. Lê Hồng Long + Phạm Thanh Hải CLB APT
5. Hà Quốc Trung + Lê Đại Thành CLB Sa Pa
Bảng C
1. Bùi Duy Việt + Phạm Tuấn Khôi CLB APT
2. Trần Văn Khao + Nguyễn Duy Giang CLB BBC
3. Hà Hữu Khang + Nguyễn Phương Nam CLB NTĐ
4. Nguyễn Đắc Trung + Ngô Văn Hưng CLB Sa Pa
Bảng D
1. Nguyễn Đình Dũng + Lê Thanh Bình CLB BBC
2. Lê Văn Tâm + Lê Thanh Hải CLB APT
3. Lê Văn Nho + Nguyễn Chí Thuật CLB BT
4. Thái Văn Dương + Tô Văn Ký CLB Duyên Hải

Trận tứ kết 1: A1 gặp C2
Trận tứ kết 2: C1 gặp A2
Trận tứ kết 3: B1 gặp D2
Trận tứ kết 4: D1 gặp B2

Trận bán kết 1: Thắng trận TK 1 gặp thắng trận TK 2
Trận bán kết 2: Thắng trận TK 3 gặp thắng trận TK 4

Chung kết: Hai đôi thắng trong hai trận bán kết

Last edited:

mrbien

Binh Nhì
Mình thì OK rồi, nhưng để xem ý kiến của những đối tượng mà giải hướng tới đã, nếu được đa số tán thành thì tổ chức ngay thôi

Duongapaco

Đại Tá
Dũng Bình giải nhất đôi nam
Hồng Hoa tặng thưởng cũng chẳng màng
Đợi hôm trời mát khao thịt chó
Riềng thơm, sả, ớt, bún nóng chan
Hai em buồn quá hỡi anh yêu
Nụ hôn không bằng mâm thịt chó
Hỏi rằng như thế có nên không ?

Last edited:

Bình luận từ Facebook