HOT - ĐẤU GIÁ MỘT EM ZIPPO ĐẸP CUỐI TUẦN

o3ma

Đại Tá
có mà, đã rãi mấy quả mìn rồi đó chứ, nhưng hình như chưa bác nào dò ra đc. dù gì em cũng là người bày ra cái vụ đấu giá du kích mà, đâu phải dễ phát hiện được :D hôm nay sức khỏe tốt, có khả năng chiến đấu cao
Thời gian còn dài mà, chắc mai mới gay cấn và vui. Như hôm trước vừa đọc các comment đấu giá vừa cười khùng khục 1 mình.

Red Arc

Đại Tá
Vào bằng đt nên kg pít bác nào núp lùm không....thui thì 1680.k
Bác @hungtv2002 không trích dẫn giá đấu của người cao nhất tại thời điểm đó nên giá này được xem là chưa hợp lệ, vì vậy giá 1700.k của anh @phungducthang cũng vi phạm luôn. nếu lùi lại thì giá 1630.k của bác @o3ma là chuẩn hợp lệ cao nhất. So với giá của bác o3ma thì bác @NGUYENDUYQUY.PHUCYEN chỉ cao hơn 10k -> chưa hợp lệ.
Thực ra cái điều khoản phải QUOTE giá đấu của người trước cũng có cái lý của nó, và mình nghĩ nếu vẫn giữ lại điều này cũng không ảnh hưởng nhiều tới cuộc chơi vì thời điểm kết thúc vào gần nữa đêm, khi đó chắc hẳn những ai tham gia nếu thực sự muốn nếm trải cảm giác chiến thắng sẽ phải ngồi trước máy tính để tiện thao tác chứ gõ bằng ĐT thì cửa hơi tối, hihii.
Tuy nhiên điều này (QUOTE) cũng gây bất lợi chút xíu cho mọi người ở phút chót vì nếu phải thực hiện việc này trong thời gian vài 3 giây là rất khó thực hiện. Nhờ anh em cho ý kiến về điều này.

R.A xin đưa ra giá cao nhất hiện tại: 1630.k của bác @o3ma . Nếu không ai phát hiện ra điều gì bất hợp lý thì đây là mức giá cao nhất, làm cơ sở để anh em tiếp tục bắn bùm...

Red Arc

Đại Tá
Bác @hungtv2002 không trích dẫn giá đấu của người cao nhất tại thời điểm đó nên giá này được xem là chưa hợp lệ, vì vậy giá 1700.k của anh @phungducthang cũng vi phạm luôn. nếu lùi lại thì giá 1630.k của bác @o3ma là chuẩn hợp lệ cao nhất. So với giá của bác o3ma thì bác @NGUYENDUYQUY.PHUCYEN chỉ cao hơn 10k -> chưa hợp lệ.
Thực ra cái điều khoản phải QUOTE giá đấu của người trước cũng có cái lý của nó, và mình nghĩ nếu vẫn giữ lại điều này cũng không ảnh hưởng nhiều tới cuộc chơi vì thời điểm kết thúc vào gần nữa đêm, khi đó chắc hẳn những ai tham gia nếu thực sự muốn nếm trải cảm giác chiến thắng sẽ phải ngồi trước máy tính để tiện thao tác chứ gõ bằng ĐT thì cửa hơi tối, hihii.
Tuy nhiên điều này (QUOTE) cũng gây bất lợi chút xíu cho mọi người ở phút chót vì nếu phải thực hiện việc này trong thời gian vài 3 giây là rất khó thực hiện. Nhờ anh em cho ý kiến về điều này.

R.A xin đưa ra giá cao nhất hiện tại: 1630.k của bác @o3ma . Nếu không ai phát hiện ra điều gì bất hợp lý thì đây là mức giá cao nhất, làm cơ sở để anh em tiếp tục bắn bùm...

Rà soát lại thì bác @songphaisock có giá 1650.k hợp lệ sau bác @o3ma . Sau đó anh @phungducthang bỏ giá cao hơn 50k là 1700.k và có Quote mức giá 1680.k do chưa dò ra mìn của bác songphaisock và cũng chưa phát hiện 1680.k là chưa hợp lệ. Tuy vậy anh Thắng đã có trích dẫn và có giá chên lệch so với bác songphaishock 50k nên có thể xem là hợp lệ. vẫn còn khá nhiều kẻ hở to đùng nhưng mong anh em du di và tạm thời R.A sẽ đưa ra quyết định. Anh em nếu thấy không hợp lý thì xin ới lên một tiếng nhé.

1700.k của anh @phungducthang đang cao nhất

Red Arc

Đại Tá
acc của e có dc tham gia ko vậy ?
Chào bạn, theo như quy định thì acc của bạn không được tham gia. Nhưng nếu bạn có ai bảo lãnh và được sự đồng ý của anh em đang tham gia đấu giá thì cũng có thể. Nhờ anh em cho biểu quyết về trường hợp này.

Cảm ơn và xin hoan nghênh bạn đến với anh em bóng bàn mê zippo nhé!

phungducthang

Đại Tá
Chào bạn, theo như quy định thì acc của bạn không được tham gia. Nhưng nếu bạn có ai bảo lãnh và được sự đồng ý của anh em đang tham gia đấu giá thì cũng có thể. Nhờ anh em cho biểu quyết về trường hợp này.

Phải có 1 người bảo lãnh, tránh trường hợp... đấu ảo.

hungtv2002

Đại Tá

đồng ý....nhưng phải có bảo lãnh bác nhé...

o3ma

Đại Tá
1720.k

toàn lính bắn tỉa :confused:
A hùng Núp này dã man, chơi toàn bom tàng hình. @Red Arc ra chứng thực đây mới là giá cao nhất nè. Thảo nào có chỗ phía trên trống thế. Làng nhàng ae sai luật hết rạng sáng mai bác @songphaisock mới khui bom ra ẵm ngay giải trọng sự "bẽ bàng" của tất cả ae. Các bác dò tìm cho kỹ nha. Nói thật nha cái e zippo này nhìn cũng là lạ nhưng da em nó lại đen, "bụng" thì phệ nên e không thích, nếu bác chủ @Red Arc bán rẻ như cho với giá 1740.K thì e cũng chẳng mua.

Last edited:

phungducthang

Đại Tá
1720.k

toàn lính bắn tỉa :confused:
A hùng Núp này dã man, chơi toàn bom tàng hình. @Red Arc ra chứng thực đây mới là giá cao nhất nè. Thảo nào có chỗ phía trên trống thế. Làng nhàng ae sai luật hết rạng sáng mai bác @songphaisock mới khui bom ra ẵm ngay giải trọng sự "bẽ bàng" của tất cả ae. Các bác dò tìm cho kỹ nha. Nói thật nha cái e zippo này nhìn cũng là lạ nhưng da em nó lại đen, "bụng" thì phệ nên e không thích, nếu bác chủ @Red Arc bán rẻ như cho với giá 1740.K thì e cũng chẳng mua.
@o3ma tinh thật, công nhận 1720.k của @songphaisock
Máy dò mìn siêu hiện đại mới phát hiện được.

Red Arc

Đại Tá
vừa chém vừa đấu, trong đấu có chém ... hix. kiểu này dễ dẫn người khác vào mê cung, tư tưởng phân tán dễ bỏ sót lắm, nhưng nếu ai có kỹ thuật ngụy trang mà có thể qua mặt được bấy nhiêu cao thủ thì có rước được em này với giá cực mềm cũng xứng đáng, hehehhe

Bình luận từ Facebook