HOT - ĐẤU GIÁ MỘT EM ZIPPO ĐẸP CUỐI TUẦN

Red Arc

Đại Tá
Sau phiên đấu giá sôi động và hết sức ngẫu hứng của anh em tham gia, vừa đấu giá vừa chém gió. Cảm giác rất thú vị khi topic nhận hơn 3000 lượt view trong vòng 3 ngày. Nhận được hưởng ứng và đề nghị của một số anh em trên diễn đàn, dự kiến cuối tuần này lại tiếp tục cho một em Zippo nữa lên sàn nhận án. Xem lại toàn bộ topic đầu giá trước, lần này sẽ có một vài thay đổi nho nhỏ trong thể lệ tham gia. Tuy vậy lần đấu giá này cũng với mục đích chủ yếu là có một nơi chém gió có tính toán và là nơi để anh em thỏa sức phát huy sự sáng tạo trong nghệ thuật chém “giá”, và anh em bóng bàn mê zippo cũng có cơ hội sở hữu một cái bật lửa ưng ý với giá mà tự mình cho là hợp lý, để hội bóng bàn mê zippo ngày càng thêm nhiều thành viên, để mình còn có cơ hội đọ hàng với anh em….

CHI TIẾT ĐẤU GIÁ

Nội dung đấu giá: Áp dụng hình thức đấu giá chuẩn, giá tăng dần

Đối tượng được tham gia đấu giá: Tất cả các thành viên của diễn đàn bongban.org có thời gian đăng kí kể từ ngày 03/03/2014 trở về trước đều có thể tham gia đấu giá

Chủ thớt không được tham gia đấu giá mà chỉ đóng vai trò theo dõi, cập nhật và cùng với các thành viên được đề nghị trong ban “tìm và bắt lỗi” đối với những người có giá đấu không hợp lệ.

Thời gian bắt đầu: 12h00’ ngày thứ bảy 07/06/2014
Thời gian Kết thúc:
23h45' ngày 08/06/2014 theo giờ trên diễn đàn

Giá khởi điểm: 1234.K

Bước giá: Nhỏ nhất là 20k và lớn nhất là 50k. Tuy nhiên Trong 5 phút cuối của phiên đấu giá thì giới hạn này được thay đổi là từ 20-100k để tăng thêm tính hấp dẫn (lưu ý: giá đấu không bao gồm phần bonus thêm như café, nước mía, yaourt…..). Chấp nhận giá đấu lẻ nhưng phải phải chia hết cho 1000đồng

Để hạn chế tối đa sự lách luật không nghệ thuật (edit và xóa giá đấu), đề nghị mỗi người khi đưa ra giá đấu phải trích dẫn giá đấu cận trên vào bài viết đấu giá của mình. Nếu quên điều này thì giá đấu xem như không hợp lệ.

Người thắng cuộc là người trả giá cao nhất và hợp lệ (phải được post lên trước hoặc ngay thời điểm kết thúc (theo giờ diễn đàn) mà không được chỉnh sửa và thỏa các điều kiện của thể lệ đấu giá). Lưu ý, nếu có hơn một người đưa ra cùng giá đấu cao nhất và cùng lúc thì người thắng cuộc sẽ là người có bài đăng nằm trước người kia.

Để tạo không khí vui vẻ và phát huy khả năng sáng tạo, mọi người tham gia đấu giá có thể dùng các “chiêu thức” để qua mặt đối thủ trong việc thể hiện giá đấu, tuy nhiên dưới bất kì hình thức ngụy trang nào thì giá đấu vẫn phải có trong phần comment dưới dạng “xyz.K” . Xin nhờ anh @phungducthang , bác @o3ma , và anh @meoluoitmb phụ với em trong việc “tìm và bắt lỗi” những giá đấu không hợp lệ.

Sau thời điểm xác nhận đã thanh toán, trong vòng 2 ngày người thắng cuộc sẽ nhận được sản phẩm đấu giá mà không phải trả thêm bất kì khoản phí nào(Free Ship).

Sau đây là chi tiết sản phẩm đấu giá:

Zippo đồng hồ, là dòng Mỹ xuất sang thị trường Nhật, đít bằng, mộc đáy XI, sản xuất năm 1995, New 100%, Full box
View attachment 13094 View attachment 13096 View attachment 13097 View attachment 13098 View attachment 13099 View attachment 13100 View attachment 13101 View attachment 13102

Last edited:

haitanqd

Thượng Tá
"tuy nhiên dưới bất kì hình thức ngụy trang nào thì giá đấu vẫn phải có trong phần comment dưới dạng “xyz.K” .
-------------------
Chủ thớt vui lòng giải thích rõ thêm chút về câu trên để anh em biết rõ hơn!

o3ma

Đại Tá
"tuy nhiên dưới bất kì hình thức ngụy trang nào thì giá đấu vẫn phải có trong phần comment dưới dạng “xyz.K” .
-------------------
Đây là số tiền và K là nghìn bác ạ: VD: 2040.K. Sorry thay mặt chủ thớt vì đang tiện cmt.

songphaisock

Trung Tá
Sau phiên đấu giá sôi động và hết sức ngẫu hứng của anh em tham gia, vừa đấu giá vừa chém gió. Cảm giác rất thú vị khi topic nhận hơn 3000 lượt view trong vòng 3 ngày. Nhận được hưởng ứng và đề nghị của một số anh em trên diễn đàn, dự kiến cuối tuần này lại tiếp tục cho một em Zippo nữa lên sàn nhận án. Xem lại toàn bộ topic đầu giá trước, lần này sẽ có một vài thay đổi nho nhỏ trong thể lệ tham gia. Tuy vậy lần đấu giá này cũng với mục đích chủ yếu là có một nơi chém gió có tính toán và là nơi để anh em thỏa sức phát huy sự sáng tạo trong nghệ thuật chém “giá”, và anh em bóng bàn mê zippo cũng có cơ hội sở hữu một cái bật lửa ưng ý với giá mà tự mình cho là hợp lý, để hội bóng bàn mê zippo ngày càng thêm nhiều thành viên, để mình còn có cơ hội đọ hàng với anh em….

CHI TIẾT ĐẤU GIÁ

Nội dung đấu giá: Áp dụng hình thức đấu giá chuẩn, giá tăng dần

Đối tượng được tham gia đấu giá: Tất cả các thành viên của diễn đàn bongban.org có thời gian đăng kí kể từ ngày 03/03/2014 trở về trước đều có thể tham gia đấu giá

Chủ thớt không được tham gia đấu giá mà chỉ đóng vai trò theo dõi, cập nhật và cùng với các thành viên được đề nghị trong ban “tìm và bắt lỗi” đối với những người có giá đấu không hợp lệ.

Thời gian bắt đầu: 12h00’ ngày thứ bảy 07/06/2014
Thời gian Kết thúc: 23h45' ngày 08/06/2014 theo giờ trên diễn đàn

Giá khởi điểm: 1234.K

Bước giá: Nhỏ nhất là 20k và lớn nhất là 50k. Tuy nhiên Trong 5 phút cuối của phiên đấu giá thì giới hạn này được thay đổi là từ 20-100k để tăng thêm tính hấp dẫn (lưu ý: giá đấu không bao gồm phần bonus thêm như café, nước mía, yaourt…..). Chấp nhận giá đấu lẻ nhưng phải phải chia hết cho 1000đồng

Người thắng cuộc là người trả giá cao nhất và hợp lệ (phải được post lên trước hoặc ngay thời điểm kết thúc (theo giờ diễn đàn) mà không được chỉnh sửa và thỏa các điều kiện của thể lệ đấu giá). Lưu ý, nếu có hơn một người đưa ra cùng giá đấu cao nhất và cùng lúc thì người thắng cuộc sẽ là người có bài đăng nằm trước người kia.

Để tạo không khí vui vẻ và phát huy khả năng sáng tạo, mọi người tham gia đấu giá có thể dùng các “chiêu thức” để qua mặt đối thủ trong việc thể hiện giá đấu, tuy nhiên dưới bất kì hình thức ngụy trang nào thì giá đấu vẫn phải có trong phần comment dưới dạng “xyz.K” . Xin nhờ anh @phungducthang , bác @o3ma , và anh @meoluoitmb phụ với em trong việc “tìm và bắt lỗi” những giá đấu không hợp lệ.

Sau thời điểm xác nhận đã thanh toán, trong vòng 2 ngày người thắng cuộc sẽ nhận được sản phẩm đấu giá mà không phải trả thêm bất kì khoản phí nào(Free Ship).

Sau đây là chi tiết sản phẩm đấu giá:

Zippo đồng hồ, là dòng Mỹ xuất sang thị trường Nhật, đít bằng, mộc đáy XI, sản xuất năm 1995, New 100%, Full box
View attachment 13094 View attachment 13096 View attachment 13097 View attachment 13098 View attachment 13099 View attachment 13100 View attachment 13101 View attachment 13102
mấy bác cố gắng chơi phải đúng luật để cuộc vui dc hoàn hảo nha
nhìn e zippo này em nghĩ ngay tới bài Mình yêu nhau đi của Bích Phương, nhìn cái zippo là yêu liền,mấy bác nghe cho vui :p
http://chiasenhac.com/mp3/vietnam/v-pop/minh-yeu-nhau-di~bich-phuong~1213579.html

Hình như anh có điều muốn nói
Cứ ngập ngừng rồi thôi
Và có lẽ anh không biết rằng em cũng đang chờ đợi.

Ở cạnh bên anh bình yên lắm
Anh hiền lành ấm áp
Cứ tiếp tục ngại ngùng thì ai sẽ là người đầu tiên nói ra?

[ĐK 1:]
Hay là mình cứ bất chấp hết yêu nhau đi
Hay để chắc chắn anh cứ lắng nghe tim muốn gì
Rồi nói cho em nghe
Một câu thôi.

1235.k anh có đánh rơi nhịp nào không?
Nếu câu trả lời là có anh hãy đến ôm em ngay đi
Em đã chờ đợi từ anh giây phút ấy cũng lâu lắm rồi
Và dẫu cho mai sau có ra sao
Thì em vẫn sẽ không hối tiếc vì ngày hôm nay đã nói yêu.

[ĐK 2:]
Cho dù ta đã mất rất rất lâu để yêu nhau
Nhưng chẳng còn gì ý nghĩa nếu như chúng ta không hiểu nhau
Mình Yêu Nhau Đi lyrics on ChiaSeNhac.com

Và muốn quan tâm nhau, phải không anh?
Và em xin hứa sẽ mãi mãi yêu một mình anh.

Cho dù ngày sau dẫu có nắng hay mưa trên đầu
Em chẳng ngại điều gì đâu chỉ cần chúng ta che chở nhau
Có anh bên em là em yên lòng
Kể từ hôm nay em sẽ chính thức được gọi anh: Anh yêu.

Red Arc

Đại Tá
-------------------
Dạ vì có lúc anh em ngụy trang kiểu "bác @o3ma hình như sinh năm 1973 phải kg?" Trong comment này có số 1973 nhưng không có chữ "K" sẽ không hợp lệ. Có thể dùng chiêu như topic trước, chữ K nhỏ xíu và mờ cũng được, nhưng nhất định phải có chữ K để lấy cơ sở xác định giá đáu hợp lệ anh.

Bình luận từ Facebook