HOT - ĐẤU GIÁ MỘT EM ZIPPO ĐẸP CUỐI TUẦN

Red Arc

Đại Tá
Chơi thế này đi tìm đặc công có mà mờ mắt.
Các bác khác đâu rồi? sao ko bắn phát nào nhỉ. Đạn thoải mái mà. Hay nhường tôi e này nữa cho có cặp.
Không phát hiện điều gì khả nghi, hehehee.

Red Arc

Đại Tá
Thư giãn tí

loiphong

Đại Tá
Hai người đấu giá cùng lúc, cùng trích dẫn giá cao nhất hiện tại thì ai xong trước lại la giá cuối để trích dẫn.---) phút cuối rất khó kiêm soát.
Giả sử em và bác cùng trích dẫn giá cao nhất, nhưng bác post sau em nên sai qui định, trường hợp này tính sao ah? Edit hay làm lại bài moi?

Last edited:

Red Arc

Đại Tá
Hai người đấu giá cùng lúc cùng trích dẫn giá cao nhất hiện tại thì sao dc ah?
Giả sử em và bác cùng trích dẫn giá cao nhất, nhưng bác viết nhiều hon em nên em xong trước, khi đó giá trích dẫn của bác se la sai. Ma nếu cư edit thi lại rắc rối lăḿ ah.
nếu cùng trích dẫn giá đấu cao nhất thì bài nào được đăng trước sẽ coi là hợp lệ, đã có trong điều lệ rồi mà bác!

Red Arc

Đại Tá
nếu cùng trích dẫn giá đấu cao nhất thì bài nào được đăng trước sẽ coi là hợp lệ, đã có trong điều lệ rồi mà bác!
khi đó bài đăng sau sẽ hợp lệ khi tiếp tục từ mức giá của người đăng trước, tại thời điểm đó, nếu chưa ai post thêm giá đấu thì có edit hay xóa đi đấu lại mình nghĩ cũng không ảnh hưởng

loiphong

Đại Tá
======================================1450.k
Anh em cứ bình tĩnh mà thi thố, thời gian còn dài mà. Chúc anh em đạt được mong muốn của mình, Mèo không tham gia phiên đấu giá này nhưng cổ vũ cho o3ma.
1460.K
Nhưng mà bác tổng thống có con công rồi, có khi bác ấy ko muốn đâu ah!

Last edited:

Red Arc

Đại Tá
Ack, kiểu này mà không cập nhật thường xuyên chắc chắn sẽ rối tinh, anh em nào tham gia nhớ kiểm tra cho kĩ nhé, nếu không muốn ôm hận, hehehhe

Bình luận từ Facebook