Hội Long 5 - Tất cả mọi phiên bản HL 5, W968, W997, ...

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Đăng ký được tiêm chủng sẽ làm mấy cái mk 40 39 đánh thôi, H8 nhàn thân thì cũng nhàn tay luôn, đánh chán quá mày ơi
hi em rút kn sâu sắc nên sự kiện 2008 chỉ sảy ra 1 lần với Hà Lội thôi, bg có hiện tượng ko thoát được nước là cho vào lồi nuôn :p:p:p:p

el.nino89

Binh Nhì
Cẩn thận mắc bẫy của em, em w997 đấy bán mãi chưa trôi đáy[/QUƠTÊ]
Hi tin tChăc nó có duyên với em .con này vẫn như mới hả bác
Cẩn thận mắc bẫy của em, em w997 đấy bán mãi chưa trôi đáy[/QUOTÊ]
E tin bác mà . Chắc con này có duyên với em đây .cây này vẫn mới nguyên hả bác :d

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Long 5 oánh trái với ten 80fx có ổn không các bác nhỉ,nhà e đang dùng 05 muốn đổi gió tí :D
Cái này tùy tay, nên bác phải tự thử thôi, em thì toàn chơi Andro Hexer HD làm BH, cứng hơn cả 05 nên 80 với fx thì chắc chắn là cứng hơn rồi, chơi ổn.

Chơi mềm tức là hay ma sát, chứ không ép bóng vỗ, em sợ là hơi khó, vì mặt nó to, cốt cứng, khó làm

seven25

Trung Uý
Cái này tùy tay, nên bác phải tự thử thôi, em thì toàn chơi Andro Hexer HD làm BH, cứng hơn cả 05 nên 80 với fx thì chắc chắn là cứng hơn rồi, chơi ổn.

Chơi mềm tức là hay ma sát, chứ không ép bóng vỗ, em sợ là hơi khó, vì mặt nó to, cốt cứng, khó làm
em cần 1

HD thì cứng quá,e cần 1 mặt kê chặn tốt,thi thoẳng mới flick thôi chứ e không có biết giật trái :D

Hưng DHS

Trung Uý
Cho

Bác cho em biết W968 có hợp với gai công bên trái ko? E đánh phải h3 neo, trái gai công.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
@Trạng .... CÁ xin ý kiến bác, với cốt Long 5 thì nên chơi mặt nào bên BH, ten 05 hay ten 64 hay ten 80??
Đúng như @langngoi nói, em tầm 1 năm nay không chơi Ten rồi, chứ Long thì em chơi khá nhiều, thành ra vẫn không tư vấn được cho bác

Theo kinh nghiệm của em, đánh Long 5 thì cứ giống Long mà chơi. Chọn 1 cái vợt rất dễ, mua dễ, nhưng khi đã chọn, thì cũng phải chọn cách chơi phù hợp, vì nếu đánh như ZJK mà mua Long thì dán mặt gì cũng không hợp, đánh như XX mà chơi King, Long thì kiểu gì cũng khó. Dán mặt cũng thế

Nếu bác thích chơi Long, nên chọn ngu xi như em, 2 mặt H3, còn nếu không, ít nhất bác chuyển động tác về giống thằng Long, khi đấy thì hay hơn.

Em chơi TMB, nhưng đánh 2 mặt H3, thành ra mọi động tác, di chuyển, em cứ lấy nó làm mẫu, tự nghiên cứu mà làm theo, không học ai cả

com1603

Thượng Tá
Đúng như @langngoi nói, em tầm 1 năm nay không chơi Ten rồi, chứ Long thì em chơi khá nhiều, thành ra vẫn không tư vấn được cho bác

Theo kinh nghiệm của em, đánh Long 5 thì cứ giống Long mà chơi. Chọn 1 cái vợt rất dễ, mua dễ, nhưng khi đã chọn, thì cũng phải chọn cách chơi phù hợp, vì nếu đánh như ZJK mà mua Long thì dán mặt gì cũng không hợp, đánh như XX mà chơi King, Long thì kiểu gì cũng khó. Dán mặt cũng thế

Nếu bác thích chơi Long, nên chọn ngu xi như em, 2 mặt H3, còn nếu không, ít nhất bác chuyển động tác về giống thằng Long, khi đấy thì hay hơn.

Em chơi TMB, nhưng đánh 2 mặt H3, thành ra mọi động tác, di chuyển, em cứ lấy nó làm mẫu, tự nghiên cứu mà làm theo, không học ai cả
Em đang chơi W997 và BH TG3-60 là tuyệt vời, công thủ toàn diện!
Hôm nào kiểm tra sức khỏe bác cá cái mới được, xem TMB thế nào ;)

Bình luận từ Facebook