Hội Long 5 - Tất cả mọi phiên bản HL 5, W968, W997, ...

lion

Đại Tá
Tối qua trốn vợ ra ngoài đọc hết mấy chục trang nào là review, cảm nhận,
rồi hội nọ hội kia liên quan đến cái anh Long V của các bác, thấy cũng hay
nhưng cũng hơi lo lắng vì không biết hàng xịn hay lởm, cảm giác nó rư thế
lào.

Nếu là em thì cứ tìm cây Long V có cái tem chính hãng mà chơi, chả rỗi hơi
đi tìm cái phiên bản nọ kia cho mất thời giờ, có khi mang hoạ hàng vớ vẩn
vào thân. Em ngay thẳng, có gì mong các bác bỏ quá cho ợ.

haphamhd

Trung Uý
Tối qua trốn vợ ra ngoài đọc hết mấy chục trang nào là review, cảm nhận,
rồi hội nọ hội kia liên quan đến cái anh Long V của các bác, thấy cũng hay
nhưng cũng hơi lo lắng vì không biết hàng xịn hay lởm, cảm giác nó rư thế
lào.

Nếu là em thì cứ tìm cây Long V có cái tem chính hãng mà chơi, chả rỗi hơi
đi tìm cái phiên bản nọ kia cho mất thời giờ, có khi mang hoạ hàng vớ vẩn
vào thân. Em ngay thẳng, có gì mong các bác bỏ quá cho ợ.
Chơi Long 5 nói chung phải chịu khó vệ sinh và vào keo cho nó đẹp không thì nhanh bẩn và xấu lắm :))
Em chuyên từ super zhang sang Long 5 thấy đúng là hợp thật. Cốt như cái roi, có độ vọt và bắn giã man. Cốt hơi rung đánh rất cảm giác, oánh cả trái cả phải đều hay.
Hiện đang chờ một em W997 về để xúc thôi ;)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em đầu tiên là hưng phấn, thích cái mua liền, rất may là em đó, xét về font, cốt, form đều khá ngon

Em sau mua mới từ anh @lamtq , hên xui :p

Em cuối của 1 bác bán cho anh @lamtq , do có kinh nghiệm rồi, nên thấy ngon là xúc thôi ạ.:rolleyes:

Cũng đang phân vân bỏ tiền Super để mua W997 có nguồn, nhưng không chắc chắn gì cả:p

giờ em đang chơi TMB ALC, thấy cũng tạm ổn, tất nhiên là không bắn, lồng và xoáy như W997, tuy nhiên, được cái hàng ổn định, có nguồn, nên chấp nhận được. Thêm nữa, em sợ là chơi W997 rồi sẽ không đổi được cốt nữa, vì để tìm một thằng có uy lực như thế, sợ là bất khả, không khác gì chơi Blue NT, mặt mà sủi bọt thì mình cũng sùi bọt mép, nên cắn răng không lao thôi ạ

haphamhd

Trung Uý
Em đầu tiên là hưng phấn, thích cái mua liền, rất may là em đó, xét về font, cốt, form đều khá ngon

Em cuối của 1 bác bán cho anh @lamtq , do có kinh nghiệm rồi, nên thấy ngon là xúc thôi ạ.:rolleyes:

Cũng đang phân vân bỏ tiền Super để mua W997 có nguồn, nhưng không chắc chắn gì cả:p

giờ em đang chơi TMB ALC, thấy cũng tạm ổn, tất nhiên là không bắn, lồng và xoáy như W997, tuy nhiên, được cái hàng ổn định, có nguồn, nên chấp nhận được. Thêm nữa, em sợ là chơi W997 rồi sẽ không đổi được cốt nữa, vì để tìm một thằng có uy lực như thế, sợ là bất khả, không khác gì chơi Blue NT, mặt mà sủi bọt thì mình cũng sùi bọt mép, nên cắn răng không lao thôi ạ
Ý bác là W997 là cốt quá ngon rồi, sợ chơi quá lâu ko chơi được cốt khác nữa ah hehee

lamtq

Đại Tá

sợ ngon quá mất khách nên thôi đành phải chơi cốt cùi hả e;):cool:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
sợ ngon quá mất khách nên thôi đành phải chơi cốt cùi hả e;):cool:
Không phải, sợ là mình đánh phũ rồi, đến khi muốn thay đổi, lại không đổi được, vì toàn đánh đòn 1 nhát, vào điểm ra chết, thành ra đổi khó lắm

Đánh W997 mãi, sợ quen cảm giác, muốn đổi cũng khó, vì hơn nó chỉ có Sup, mà Sup thì chơi H3 khó lắm

Tính em củ chuối, chơi mà không có gì mới lạ, là hay chán, nên thường đổi vợt là vì thế

lamtq

Đại Tá
Không phải, sợ là mình đánh phũ rồi, đến khi muốn thay đổi, lại không đổi được, vì toàn đánh đòn 1 nhát, vào điểm ra chết, thành ra đổi khó lắm

Đánh W997 mãi, sợ quen cảm giác, muốn đổi cũng khó, vì hơn nó chỉ có Sup, mà Sup thì chơi H3 khó lắm

Tính em củ chuối, chơi mà không có gì mới lạ, là hay chán, nên thường đổi vợt là vì thế
Super Jun đánh H3 khá ngon e ợh

haphamhd

Trung Uý
Em thử rồi, không thích lắm, quá cứng, kiểu Jun, cảm giác cú FH không thật lắm, nên không khoái lắm
Super gì thì em thấy cốt Nhật khó mà có thể đánh mặt Tàu, như dòng innerforce có vẻ như đánh rất ngon mặt tàu nhưng thực tế cảm giác rung của nó vẫn hơi khô khô như nào đó, ko đủ mềm dẻo để chơi mặt tàu :)

Bình luận từ Facebook