Hội bóng bàn huynh đệ (BTTA)

caykhewinter

Thượng Tá
Da nhung em chi ve dc hai ngay thoi.thu 3 ve chieu thu 4 phai vao lai roi.co the se ghe dc dien ban
ừ. Gánh nặng áo cơm, trách nhiệm, sự phân vai, phân thân... làm tan mọi dự định. Mà dự định thì cho phép có sai số. Thành ra, cuộc sống của con người là sự mải miết kiếm tìm bản ngã. Mà bản ngã chính là cái bóng của chính mình. Nó theo mình, giống mình nhưng mình chẳng bao giờ được là mình. Đành hẹn nhau lần sau vậy.

drmatchetzoola

Đại Tá
Đội Kỳ An Quảng Nam tham gia Premiership Đà Nẵng 2014 tranh cúp Agribank, đã đạt được một số thành tích đáng khích lệ, đội có làm một buổi tổng kết để báo công và cảm ơn các cổ động viên. Nay mời đại diện Hội bóng bàn Huynh Đệ Tam Kỳ: anh Đà, anh Phước, anh Thưởng và anh Nam đại diện BTTA tham gia.

Doi Ky An.png

caykhewinter

Thượng Tá
Lâu, k thấy chủ nhiệm lên sới, AE định mua cam, sữa đến nhà. Caykhe phải can mãi, AE mới chịu tan hàng. Mùa đông, cái lạnh nối trời và đất bằng những tràng mưa dài, dấm dẳng. Nhìn ngọn gió tao tác, lại thấy tội cho mấy tay vợt lưa thưa của BTTA.

drmatchetzoola

Đại Tá
Lâu, k thấy chủ nhiệm lên sới, AE định mua cam, sữa đến nhà. Caykhe phải can mãi, AE mới chịu tan hàng. Mùa đông, cái lạnh nối trời và đất bằng những tràng mưa dài, dấm dẳng. Nhìn ngọn gió tao tác, lại thấy tội cho mấy tay vợt lưa thưa của BTTA.

Không có chủ nhiệm vẫn sinh hoạt bình thường, anh đi tham gia với Bộ đội nhân 70 năm. Chuẩn bi oánh giải Tam Kỳ mừng 2015, BTTA tham gia là OK. Hẹn!

drmatchetzoola

Đại Tá
Cho mình than gia hội với

Chà, bác tranminhdat3012 nào đây? Đọc phần chữ ký của bác đúng là siêu chạy bộ, mà có lẽ là bay chứ không phải chạy: 10:51 PM ngày hôm qua bác viết "cho mình tham gia với" ở Tam Kỳ với BTTA , thì đến 10:53 PM ngày hôm qua bác cũng đòi tham gia với ở topic "Bóng bàn Điện Bàn", đúng là bay quá chứ lị, có khi phân thân như Tề thiên mới tham gia cả 2 bên như vậy. Hẹn bác đến chơi bình thường với Hội Huynh Đệ nhé.

caykhewinter

Thượng Tá
Cho mình than gia hội với
Xin bác số di động. Được thì sáng mai xin chạy hữu nghị với bác. Đoạn đường: Trước trụ sở cảnh sát giao thông Công an tỉnh Quảng Nam (hình như là số 44 đường Trần Quý Cáp) - bùng binh Hùng Vương - Trụ sở Cục thuế Quảng Nam và ngược lại. Trước là giao lưu để được diện kiến dung nhan bác, sau mình giải nhiệt vài sét bóng bàn.

Taulai

Thiếu Uý
Thay mặt BTC GIẢI BÓNG BÀN CHÀO MỪNG NĂM MỚI 2015 thân mời các ACE Hội Bóng Bàn Huynh Đệ tranh thủ sắp xếp thời gian tham gia thi đấu và giao lưu nhằm thắt chặt tinh thần đoàn kết trong cộng đồng bóng bàn khu vực Quảng Nam. Trân trọng!

drmatchetzoola

Đại Tá
Thay mặt BTC GIẢI BÓNG BÀN CHÀO MỪNG NĂM MỚI 2015 thân mời các ACE Hội Bóng Bàn Huynh Đệ tranh thủ sắp xếp thời gian tham gia thi đấu và giao lưu nhằm thắt chặt tinh thần đoàn kết trong cộng đồng bóng bàn khu vực Quảng Nam. Trân trọng!

BTTA cảm ơn lời mời của BTC, hội chúng tôi sẽ gửi đăng ký vào topic của BTC. Hẹn!

caykhewinter

Thượng Tá
Vậy là bác chủ nhiệm đăng ký đội hình C dự giải Bóng bàn Tam Kỳ mở rộng chào năm mới 2015 rồi. BTTA tham gia 07 người, mâm bát đủ cả; AE ráng tập luyện thôi. Cứ 8h sáng chủ nhật tới, AE nhắm số 7 Tiểu La thẳng tiến. Oái ăm là bác chủ nhiệm lại đi công tác xa lúc nước sôi lửa bỏng thế này; thứ 5 mới lên sới được với AE thì gay quá. AE chỉ còn cách tăng cường độ, tăng thời gian tập luyện, tự sửa từng động tác nhỏ. Gắng lên, từng chút, từng chút...

drmatchetzoola

Đại Tá
Vậy là bác chủ nhiệm đăng ký đội hình C dự giải Bóng bàn Tam Kỳ mở rộng chào năm mới 2015 rồi. BTTA tham gia 07 người, mâm bát đủ cả; AE ráng tập luyện thôi. Cứ 8h sáng chủ nhật tới, AE nhắm số 7 Tiểu La thẳng tiến. Oái ăm là bác chủ nhiệm lại đi công tác xa lúc nước sôi lửa bỏng thế này; thứ 5 mới lên sới được với AE thì gay quá. AE chỉ còn cách tăng cường độ, tăng thời gian tập luyện, tự sửa từng động tác nhỏ. Gắng lên, từng chút, từng chút...

Mình đi Nha Trang đám cưới, thứ năm có mặt tại hội, anh em cố gắng luyện tập, vòng bảng có khả năng gặp 2 người cùng bảng. Hẹn!

dadieu

Trung Sỹ
Báo cáo với Chủ nhiệm, mấy bữa vừa rồi, ko có anh ko khí trầm quá. Tuần này có ý định rủ anh em tập luyện cả tuần, tăng cường thứ 4,6 nữa. AE cố gắng thu xếp công việc+ thời gian tập luyện. Nhìn chung đánh giải C, trong BTTA chỉ có caykhewinter+mrphongcach mới có cơ hội. Thôi kệ, đánh đại hết, giao lưu học hỏi, AE cố lên nhé.

drmatchetzoola

Đại Tá
Báo cáo với Chủ nhiệm, mấy bữa vừa rồi, ko có anh ko khí trầm quá. Tuần này có ý định rủ anh em tập luyện cả tuần, tăng cường thứ 4,6 nữa. AE cố gắng thu xếp công việc+ thời gian tập luyện. Nhìn chung đánh giải C, trong BTTA chỉ có caykhewinter+mrphongcach mới có cơ hội. Thôi kệ, đánh đại hết, giao lưu học hỏi, AE cố lên nhé.

Ok, trưa mai anh về, BTTA sinh hoạt và tập luyện luôn cả tuần không bỏ ngày nào, mục tiêu là oánh hết mình vì BTTA. Hẹn!

drmatchetzoola

Đại Tá
Chiều nay 25-12, mems Huynh Đệ sinh hoạt đầy đủ, có thầy Bôn dắt 4 quân đến tập huấn trước khi oánh giải. Đến 19g cùng nhau xuống CLB để bốc thăm (vì ngày mai và mốt anh Sang BTC đi công tác ở Quảng Ngãi). Tập trung xuống còn làm quen sân bãi và nộp phí (nếu tham gia liên hoan).

Bình luận từ Facebook