Hội bóng bàn huynh đệ (BTTA)

thoatk

Thượng Tá
caykhe đánh lên tay dữ quá, chắc phải ôn luyện lại thời gian nữa mới đánh lại được. Nhưng để xác thực caykhe lên tay thực sự, chiều nay chiến tiếp một trận nữa nhé, có thể tại BTTA!

caykhewinter

Thượng Tá
caykhe đánh lên tay dữ quá, chắc phải ôn luyện lại thời gian nữa mới đánh lại được. Nhưng để xác thực caykhe lên tay thực sự, chiều nay chiến tiếp một trận nữa nhé, có thể tại BTTA!
Cả năm mới gỡ được bà chị 02 đòn mà đã bị đưa vào danh sách, kiểu này chắc ăn ngủ không yên. Nhưng thôi, vui là chính, rèn sức khỏe là quan trọng, xin tiếp bà chị tại BTTA.

drmatchetzoola

Đại Tá
Thương lắm tóc dài ơi!

caykhewinter

Thượng Tá
Rửa bàn

BTTA rửa bàn mới format đúng vào ngày lạ: trời mưa nặng hạt, lần đầu tiên có nữ cùng sinh hoạt dài ngày. Cây rượu nhân dân đang nghỉ phép, người ghẻ lạnh với rượu bia hoạt động đúng phong độ. Lần đầu tiên, chuyện phiếm không trùng với mục tiêu của Hội: chuyện bơi biển, tiểu đường.

Chỉ duy có niềm vui thì lúc nào cũng đầy. Khép lại 01 tuần là những con mưa liên tiếp và lời hẹn du đấu quanh khu vực Tam Kỳ.

Chỉ mong cường độ và thời gian sinh hoạt tăng hơn, AE có điều kiện cải thiện phong độ, kỹ thuật.

caykhewinter

Thượng Tá
Giao lưu - Tiếp khách

Tháng 11, theo dự định, BTTA có khách từ Điện Bàn và Thành phố Hồ Chí Minh. Chủ nhiệm còn thông tin thêm về nhiều đợt giao lưu với 01 số đơn vị tại khu vực Tam Kỳ.

Kính đề nghị mems BTTA chăm chỉ mài kiếm, nhiệt tình tiếp khách, giao lưu.

dadieu

Trung Sỹ
Giao lưu - Tiếp khách

Tháng 11, theo dự định, BTTA có khách từ Điện Bàn và Thành phố Hồ Chí Minh. Chủ nhiệm còn thông tin thêm về nhiều đợt giao lưu với 01 số đơn vị tại khu vực Tam Kỳ.

Kính đề nghị mems BTTA chăm chỉ mài kiếm, nhiệt tình tiếp khách, giao lưu.
Anh em thì lúc nào cũng theo lịch tập luyện 235: 5h-7h. Tới cái độ 7h thì phải về rồi (ko về bữa sau vơợ ko cho đi nữa!). Riêng @caykhe nhà ta ko vợ, ko con, làm nhà nước mà lúc nào cũng 6h mới tới sân. Lý do thì cả 1000 lý do. Ko biết anh chọn cái nào đây he. Vậy đề nghị @caykhe sắp xếp tgian tới sớm để chơi với AE nhé.

caykhewinter

Thượng Tá
Anh em thì lúc nào cũng theo lịch tập luyện 235: 5h-7h. Tới cái độ 7h thì phải về rồi (ko về bữa sau vơợ ko cho đi nữa!). Riêng @caykhe nhà ta ko vợ, ko con, làm nhà nước mà lúc nào cũng 6h mới tới sân. Lý do thì cả 1000 lý do. Ko biết anh chọn cái nào đây he. Vậy đề nghị @caykhe sắp xếp tgian tới sớm để chơi với AE nhé.
ừ, để mình thu xếp bạn nhé.

caykhewinter

Thượng Tá
Chiều nay đánh 1 trận đổ mồ hôi, tưởng có Phuoctamky làm tiền trạm khâu hậu cần, chẳng ngờ anh em "đã mòn con mắt phương trời đăm đăm". Hẹn thứ 5 tái ngộ vợt gai nhé.

Dạo này AE tập có thưa thớt, thời gian tập lại ngắn... Biết có vui trọn với các bác Suongchieu k đây.

Bình luận từ Facebook