Hội bóng bàn huynh đệ (BTTA)

drmatchetzoola

Đại Tá
Để tri ân 32 năm ngày Nhà giáo việt Nam (1982 - 2014), anh Ánh chủ nhiệm CLB Suongchieu khối 4 thị trấn Vĩnh Điện, Điện Bàn đã dẫn đoàn gồm các cô thầy giáo và gia đình là mems CLB vào giao lưu, sinh hoạt cùng aces Hội bóng bàn Huynh Đệ Tam Kỳ. Buổi sinh hoạt để lại tình cảm ám áp trong một chiều cuối Đông gió mùa đông bắc se lạnh, mọi người đến với nhau trong nỗi niềm chân tình, duyên quê và đồng điệu trên bàn chữ nhật cũng như bàn tròn. Câu hát tạm biệt khẻ khàng mà drmatchetzoola rót vào tai cô giáo để đưa cô về lại bến sông Thu: "những hẹn hò từ nay khép lại, thân nhẹ nhàng như mây, chút nắng vàng giờ đây cũng vội, như một lời chia tay!"
Xin cảm ơn suongchieuclub đã giúp BTTA có được những phút giây để thể hiện sự trân trọng với mọi người, nhìn lại chính mình và "cuộc sống hôm nay tuy vất vả, nhưng cuộc đời ơi ta mến thương", xin hẹn gặp lại nhau nhiều hơn nữa trong vòng xoáy của cuộc đời và phản xoáy của trái bóng nhựa.

drmatchetzoola

Đại Tá
Mình đi Hà Nội trên đường về ngày mai đến nhà, thứ năm sẽ sinh hoạt như thường lệ, mems cố gắng tập trung đông đủ để cùng thống nhất một số vấn đề ... Hẹn!

caykhewinter

Thượng Tá
Trưa nay (03/12/2014), Nhanjoola ghé Tam Kỳ. AE có bữa cơm thân mật. Phong độ thì con người ăn sóng nói gió ở đảo Lý Sơn vẫn giữ được, tuy râu có dài và nhiều hơn. Chiều cùng ngày, cựu giám đốc đi Phú Ninh hoàn tất công việc còn dang dở hồi đương nhiệm rồi về cố hương. Nhan có lời mời và hẹn tái ngộ tại Lý Sơn dịp 30/4/2015. Mems BTTA chuẩn bị lần là vừa.

nhanzoola

Binh Nhì
Trưa nay (03/12/2014), Nhanjoola ghé Tam Kỳ. AE có bữa cơm thân mật. Phong độ thì con người ăn sóng nói gió ở đảo Lý Sơn vẫn giữ được, tuy râu có dài và nhiều hơn. Chiều cùng ngày, cựu giám đốc đi Phú Ninh hoàn tất công việc còn dang dở hồi đương nhiệm rồi về cố hương. Nhan có lời mời và hẹn tái ngộ tại Lý Sơn dịp 30/4/2015. Mems BTTA chuẩn bị lần là vừa.

Chào các anh chị em BTTA thân mến !
Hôm vừa rồi mình có đi công tác Quảng Nam và ghé thăm anh em BTTA ở Tam Kỳ để thăm hỏi sức khoẻ anh em và trao đổi nâng cao trình độ . Rất cảm ơn anh em đã sắp xếp và đón tiếp long trọng !
Chúc Mr Minh và các bạn sức khoẻ và hẹn sớm gặp anh em vào một ngày đẹp trời trên mảnh đất " Hùng binh Bắc Hải Hoàng Sa " .

dadieu

Trung Sỹ
Chào các anh chị em BTTA thân mến !
Hôm vừa rồi mình có đi công tác Quảng Nam và ghé thăm anh em BTTA ở Tam Kỳ để thăm hỏi sức khoẻ anh em và trao đổi nâng cao trình độ . Rất cảm ơn anh em đã sắp xếp và đón tiếp long trọng !
Chúc Mr Minh và các bạn sức khoẻ và hẹn sớm gặp anh em vào một ngày đẹp trời trên mảnh đất " Hùng binh Bắc Hải Hoàng Sa " .
Rất mong nhanzoola rãnh rỗi ghe tam kỳ chơi, thăm ae thường xuyên nhé.
Báo cáo với anh em chiều nay dadieu vắng 1 buổi, lý do: bị cảm cúm từ sáng đến chừ. Chiều nay phải xin nghỉ làm luôn. AE tới chới bình thường. Có Phuoctk và khuongchulai nghênh đón.

drmatchetzoola

Đại Tá
Rất mong nhanzoola rãnh rỗi ghe tam kỳ chơi, thăm ae thường xuyên nhé.
Báo cáo với anh em chiều nay dadieu vắng 1 buổi, lý do: bị cảm cúm từ sáng đến chừ. Chiều nay phải xin nghỉ làm luôn. AE tới chới bình thường. Có Phuoctk và khuongchulai nghênh đón.[/QUOTE

Một buổi chiều thứ hai quá tồi tệ! Ngày hôm qua đi đánh giải ĐN về say sưa về đến nhà 11g đêm, chiều nay vẫn đi sinh hoạt như thường lệ, có mặt đúng 5g, chờ đến 6g không có một ai dến cả, đà điểu thì bị ốm nặng, báo vắng mặt, còn không có một con ma nào hết. chán!

caykhewinter

Thượng Tá
Caykhe đi công tác, nghĩ là về kịp. Ai ngờ, đến Thăng Bình lại gặp sự cố không mong muốn. Về đến Tam Kỳ thì đã 18h50, không thể lên gặp AE được nữa. Đành hẹn chiều nay vậy.

drmatchetzoola

Đại Tá
Chiều nay thời tiết đẹp, các mems tập trung rèn luyện chuẩn bị giải C Tam Kỳ nhé. Hẹn! mr phong cach vắng quá nhiều có thể rút cổ phần thành viên về ĐN sinh hoạt nhé.

Bình luận từ Facebook