Hội Andro Treiber

VR46

Đại Tá
Con Razka 10 anh chưa nhìn thấy nhưng thấy nói là xoáy hơn Ten nhưng chậm hơn chút thôi. Đang muốn chỉnh lại thước ngắm bên trái một tẹo, nếu nó xoáy và chậm đi một tẹo thì ổn (dễ giật và đấm chắc tay hơn). Phải thử xem thế nào, có anh em nào đã chơi và cho ý kiến chút thì tốt quá.
Anh em trong hội lại chuẩn bị đổi mút hàng loạt theo THT thoai

Trainee

Đại Tá
Nếu nhắn đến TG thì phải hỏi @Trainee mới được. Có con nào đánh trái hay ko bro ? xoáy một chút, ko cần nhanh như Ten nhưng dễ đấm trái, chặn đè với tốc độ tàm tạm.
Anh Phan nói đấy là mặt Tàu chứ không phải Target. Mặt TG3-60 đánh trái thì hay rồi, mình cũng đánh mặt này ít buổi. Khéo mình là tên đầu tiên ở diễn đàn này đánh mất :D, do lấy ủng hộ lão teo cu. Mặt này nhẹ lắm, xoáy hơn Ten một chút, cũng bọt khí nên vả, bạt OK hết, lại chẳng phải tune gì cả, rất hợp cho dân mới chuyển đánh chơi mút Tàu, hoặc dùng để đánh trái, nhưng đẩy trái lại phải tăng xoáy chứ không đấm bình thường, kẻo tụt.
Về mặt Target như BHG nói nhầm thì nhiều dòng mặt đánh trái hay, mỗi mặt có môt ưu điểm nổi trội: Kiểm soát tốt (Sound, 42.5), xoáy + êm (Pro 39), Xoáy + lực (Pro 43, 47, 51). Tuy nhiên về cảm giác đánh sướng tay, cứ chạm bóng là vào thì không mặt này được bằng Tenergy 64 đâu (đánh giá số đông). Hội anh em mình ngoài đó thì có bác @o3ma hơi hơi nghiện dòng này.
P/s: gửi bác Toản! :)

Attachments

944.8 KB · Đọc: 0

backhand-ghost

Đại Tá
Anh em trong hội lại chuẩn bị đổi mút hàng loạt theo THT thoai
Sắp tới em sẽ đánh phải Dawei tune dầu (hoặc một loại mặt nào đó 250-300k), đang tìm xem bên trái đánh mặt gì. Đang phân vân cái mặt Rasant thường, Razka 10 hay TG gì đó. Quan trọng nhất là lần này em sẽ chỉ chơi hàng rẻ và thử tạm biệt Ten để xem Treiber nó thích ứng được ko.

Trainee

Đại Tá
Sắp tới em sẽ đánh phải Dawei tune dầu (hoặc một loại mặt nào đó 250-300k), đang tìm xem bên trái đánh mặt gì. Đang phân vân cái mặt Rasant thường, Razka 10 hay TG gì đó. Quan trọng nhất là lần này em sẽ chỉ chơi hàng rẻ và thử tạm biệt Ten để xem Treiber nó thích ứng được ko.
Target Pro thì giá ban đầu không rẻ rồi. Nhưng đánh trái chắc 6 tháng không xi nhê gì, tính chia chi phí hàng tháng có lẽ là chấp nhận được.
Theo tiêu chí "xoáy một chút, ko cần nhanh như Ten nhưng dễ đấm trái, chặn đè với tốc độ tàm tạm", có lẽ Target Pro S39 và M43 là đạt yêu cầu. Về xoáy và lực thì thừa yêu cầu vì chắc chắn nó xoáy hơn Ten 64, nhưng về đấm thì không chắc lắm, do mặt này lớp cao su mặt dai bền, do đó nó không dịu như Ten 64, đè bóng, bắt ngắn, bỏ nhỏ thì ổn.
Hiện giờ trong tay bác @o3ma đang có 39, 47, 2 ngày nữa sẽ có thêm 43, nếu BHG muốn thử, có thể hỏi ông ấy! :)

Last edited:

backhand-ghost

Đại Tá
Target Pro thì giá ban đầu không rẻ rồi. Nhưng đánh trái thì chắc 6 tháng không xi nhê gì, tính chia chi phí hàng tháng có lẽ là chấp nhận được.
Theo tiêu chí "xoáy một chút, ko cần nhanh như Ten nhưng dễ đấm trái, chặn đè với tốc độ tàm tạm" thì có lẽ Target Pro S39 và M43 là đạt yêu cầu. Về xoáy và lực thì thừa yêu cầu vì chắc chắn nó xoáy hơn Ten 64, nhưng về đấm thì không chắc lắm, do mặt này lớp cao xu mặt dai bền, do đó nó không dịu như Ten 64.
Hiện giờ trong tay bác @o3ma đang có 39, 47, 2 ngày nữa sẽ có thêm 43, nếu BHG muốn thử thì có thể hỏi ông ấy! :)
Sao @docmaorg bảo là rẻ mà, có 500 thôi.
Tôi ko cần loại pro preo gì đâu, cứ hàng rẻ mà phang.

backhand-ghost

Đại Tá
Nếu ko nhầm sấp sỉ 1 củ gì đó, rẻ chắc cũng phải 790k đoán thế chứ chưa để ý giá bao giờ.
Thế thì ko được rồi, lần này em sẽ chỉ bỏ ra 750-800k để thử nghiệm, 500 cho bên trái và ,250-300 cho bên phải.
Refresh lại cảm hứng chơi bóng thôi mà anh.
Dạo này, ít chơi quá.

Trainee

Đại Tá
Sao @docmaorg bảo là rẻ mà, có 500 thôi.
Tôi ko cần loại pro preo gì đâu, cứ hàng rẻ mà phang.
500K chắc là TG3-60 giá xách về tới HN, chứ giá bán phân phối cũng phải ~7-800K, mặt Trung Quốc.
Còn hàng Cornilleau là của Pháp, SX tại Đức. Giá rẻ nhất là dòng Pilot (các tuyển trẻ trong này dùng để tập) thì giá cũng hơn mức 500 một chút rồi.

docmaorg

Đại Tá
500K chắc là TG3-60 giá xách về tới HN, chứ giá bán phân phối cũng phải ~7-800K, mặt Trung Quốc.
Còn hàng Cornilleau là của Pháp, SX tại Đức. Giá rẻ nhất là dòng Pilot (các tuyển trẻ trong này dùng để tập) thì giá cũng hơn mức 500 một chút rồi.
Nguyễn thái học phân phôi 500k mà. có phải hàng xách đâu. Hôm qua vừa mua xong.

backhand-ghost

Đại Tá
@docmaorg ơi, em đến chỗ anh bảo, quá 500 là anh bù tiền đấy nhé.

Bình luận từ Facebook