Hội Andro Treiber

o3ma

Đại Tá
mả bố nó,đến Timo boll còn phải sach sach ép đầu bóng mà cái loại trẻ trâu này đi đối giật đánh vào đít bóng thì chết
nếu có em nào mông trắng,tròn,chổng mông lên để mình dùng dùi cui nhà tù đanhs vào đít thì còn ok,chứ kiểu kia thì phải thịt của nó cả tỷ cho nó chết
Thôi, bỏ đi.

đảm béo đâu,anh đang gạ thằng kia đối giật,bắt nó tạo ra bóng xoáy xuống,chú chơi ko,xèng anh bỏ,thắng anh em ăn chia 3:7,cho chú 7, anh 3 đeer chú lên đời xe mới,ok

Thôi, bỏ đi.
ko bỏ được,cơ hội kiếm xèng,có phải lúc nào cũng có thèng hấp hấp lên đâu,phải kích vào cái hấp của nó,thì mới ra xèng.cả thế giới này có thèng nào làm được,thằng đấy mà làm đuowcj thì bố nhà vô đichj thế giới cũng chết với nó

backhand-ghost

Đại Tá
Mấy h.nay thử cây treiber q thấy rất bất ngờ, vì chất lượng rất tốt.cảm giác bóng trong trẻo ko khô như nhiều cây carbon khác, chặn đẩy cực dễ vào bàn, ko hiểu ud carbon nó làm kiểu j mà dc như vậy.e xin phép dc nhập hội treiber q, mai sẽ thử với tg3 nội địa nhật xem sao.ko bít B nào đã thử với mút tàu chưa nhỉ? Cho e xin chút cảm nhận.tks các bác...
Q dán thì dán cái gì vào mà chẳng phang được, kể cả bro dán lốp ô tô vào vẫn giật được hee2

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Mấy h.nay thử cây treiber q thấy rất bất ngờ, vì chất lượng rất tốt.cảm giác bóng trong trẻo ko khô như nhiều cây carbon khác, chặn đẩy cực dễ vào bàn, ko hiểu ud carbon nó làm kiểu j mà dc như vậy.e xin phép dc nhập hội treiber q, mai sẽ thử với tg3 nội địa nhật xem sao.ko bít B nào đã thử với mút tàu chưa nhỉ? Cho e xin chút cảm nhận.tks các bác...
Hi a chơi mặt tầu và bh gì thế ??? ^_^

đánh dòng rasan cho nó hợp combo cho nó lành,hỏi @dambeo,@Dũng Cửu SHOP ,.....mấy anh em chơi lâu thì họ phân tích cho tuỳ từng dơ đánh.mặt vợt,cốt vợt tuỳ dơ đánh nữa
đã chọn cốt vừa ý thì nên chọn mặt cho phù hợp với mình
gút lắc

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
1 ngày bất bại mà thiếu mỗi sát thủ hạng B @DambeoHD ko nộp bia còn lại tất cả hạng B & A nộp cả áo lẫn quần ^_^ tim đập - chân run :)) từ Đăng Ngựa - Công Mắm - Hưng tự kỷ đến sát thủ mới nổi Tuấn Gấu đã nộp bia nhanh như điện với cây supper K 92 gam - 1 sát thủ

backhand-ghost

Đại Tá
1 ngày bất bại mà thiếu mỗi sát thủ hạng B @DambeoHD ko nộp bia còn lại tất cả hạng B & A nộp cả áo lẫn quần ^_^ tim đập - chân run :)) từ Đăng Ngựa - Công Mắm - Hưng tự kỷ đến sát thủ mới nổi Tuấn Gấu đã nộp bia nhanh như điện với cây supper K 92 gam - 1 sát thủ
View attachment 60404
Mày chơi cây K hay thật đấy em.
Mấy cây khác mang đi làm hàng trưng bày thôi, cứ K 02 mút là chuẩn nhất.

QuangHung

Đại Tá
View attachment 60404
A trai Quang toàn cạ với các cao thủ thế kia..bảo sao càng ngày mình càng đi nhanh không có cửa gì đỡ được :D

DambeoHD

Thượng Tá
View attachment 60404
bia bắt đầu chảy, các cháu hạng A+B nay bị D9 tàn sát thảm quá, người may mắn được 1 sec
đảm béo đâu dồi,dư lày ko đuowcj dồi
e làm 2 trận với 2 cao thủ Tuấn gấu+ đăng ngựa thôi, ko đụng hàng D9 hôm nay sung mãn và có phần vui vẻ- e ko muốn phá vỡ niềm vui đó- bia lại chảy :p:p:p

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
bia bắt đầu chảy, các cháu hạng A+B nay bị D9 tàn sát thảm quá, người may mắn được 1 sec

e làm 2 trận với 2 cao thủ Tuấn gấu+ đăng ngựa thôi, ko đụng hàng D9 hôm nay sung mãn và có phần vui vẻ- e ko muốn phá vỡ niềm vui đó- bia lại chảy :p:p:p
Hê hê hôm qua hưng phấn quá làm chục cốc , time tới quyết tâm ngày uống 1 đến 2 cốc đi đối giật thôi :)

Bình luận từ Facebook