HN, TQ- AMULTART đời J, Stiga Wood NCT

xukaka

Đại Tá
" Qua một thời gian khủng hoảng loạn đao đi tìm bảo kiếm, mình lại dư ra một đống kiếm mua về để thử cảm giác chưa ưng nay lại dâng xả cốt hay cho anh em trải nghiệm với chi phí rẻ bèo, có chán mà bán thì cũng lo lỗ. Còn gì toẹt vời hơn với các anh em đa tình háo sắc, cả thèm chóng chán, với căn bệnh nghiện đổi, đam mê trải nghiệm cái mới lạ (như mềnh)! :D :)"

Bác giống em ùi...cuối cùng về cây SONG NGƯ...

archer

Đại Tá
ông già làm chức gì ? để xem rượu giả hay rượu thiệt ấy mà! chức to thì chăc k dám biếu rượu ngoài phố rồi , có ai hiểu k?
Dạ ko dám giấu gì bác, cụ nhà em làm Chủ tịch hội đồng quản trị tập đoàn GĐ, Bộ Trưởng bộ Văn hóa thông tin, còn Mama em làm Thủ tướng kiêm Tổng bí thư và thống lĩnh quân đội ạ :) Các bác đừng nói về chủ đề này nữa được ko ạ, em bán cốt vợt cơ mà :( :( :(

archer

Đại Tá
ông già núp váy vợ rồi , sry lói hơi thẳng, tính e ló thế
Kính vợ đắc thọ, cái này là tôn chỉ rồi, bác nói vừa hay vừa thông minh và có duyên thế, chắc cũng ko còn là trẻ con nữa, trưởng thành và có cái đầu biết thực hiện chức năng của nó rồi, thì phải tự hào chứ có gì mà sorry ;)

Last edited:

archer

Đại Tá
Không nên mang phụ huynh nhau ra bông đùa như thế bạn ạ.
Anh ơi anh giúp em vụ offline đi, anh chủ trì cho em cái chứ em chưa quen mấy việc này thành thử sợ làm mọi người mất vui ấy. Nên họp ở đâu anh nhỉ? :)

vcbshark

Đại Tá
Anh em đùa nhưng cố gắng tránh một số vấn đề: vùng miền, bố mẹ, con cái (vợ đùa vô tư, vì vợ mình là con người ta:p:p:p:p), tôn giáo và ..... TRÌNH ĐỘ BÓNG BÀN :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

o3ma

Đại Tá
Kính vợ đắc thọ, cái này là tôn chỉ rồi, bác nói vừa hay vừa thông minh và có duyên thế, chắc cũng ko còn là trẻ con nữa, trưởng thành và có cái đầu biết thực hiện chức năng của nó rồi, thì phải tự hào chứ có gì mà sorry ;)
Tu nghiệp ở Khựa về có khác. Đen như Tàu. :D

o3ma

Đại Tá
Ủa ngày mai có vụ gì thế hả anh???
Ko, ý anh là nghĩ nốt ngày mai nữa đi xem chỗ nào thuận tiện vì bác @hungtv2002@truongtxt cũng muốn tới cho vui thì nên ở chỗ nào cho thuận tiên. Chú biết nhiều, tài cao thử tìm hiểu thêm 1 ngày nữa rồi thống nhất địa điểm, thời gian và báo lên đây cho các bác ấy biết. Nên làm vào chiều T7 là tốt nhất.

archer

Đại Tá
Ko, ý anh là nghĩ nốt ngày mai nữa đi xem chỗ nào thuận tiện vì bác @hungtv2002@truongtxt cũng muốn tới cho vui thì nên ở chỗ nào cho thuận tiên. Chú biết nhiều, tài cao thử tìm hiểu thêm 1 ngày nữa rồi thống nhất địa điểm, thời gian và báo lên đây cho các bác ấy biết. Nên làm vào chiều T7 là tốt nhất.
Vãi bác 3, cho em xin 1 lạng bình yên đi, bác gán cho em 2 cái tính từ ấy thể nào cũng có thêm 1 tá thằng mặt lợn đầu tôm thích tỏ ra nguy hiểm vào vặn vẹo gia cảnh, bố làm đâu, mẹ bao tuổi cho mà xem, em hãi quá rầu... :confused::confused::confused:

o3ma

Đại Tá
Vãi bác 3, cho em xin 1 lạng bình yên đi, bác gán cho em 2 cái tính từ ấy thể nào cũng có thêm 1 tá thằng mặt lợn đầu tôm thích tỏ ra nguy hiểm vào vặn vẹo gia cảnh, bố làm đâu, mẹ bao tuổi cho mà xem, em hãi quá rầu... :confused::confused::confused:
Thôi, để ý chuyện sân bãi đi. Mai có ý tưởng nào hay thì up lên. Ok thì ra thông báo chính thức và coi như làm cuộc chia tay chú @hiepga luôn.

Bình luận từ Facebook