HN, TQ- AMULTART đời J, Stiga Wood NCT

vcbshark

Đại Tá
4. Cốt Nittaku Violin. Nguồn a Trường VP, cốt rất đẹp, nguyên bản, ko hiểu ai vào keo mà tinh xảo và đều đẹp đến mức kinh ngạc! Tình trạng 98% còn nguyên cả tem Take ở cán. Cốt này là cốt mình ưng và yêu nhất trong đống này, mặc dù ko phải hay nhất. Lí do là hình thức đẹp, chất, xịn, nhẹ, mỏng, cảm giác siêu tốt và bám xoáy. Chính em nó đã giúp mình lấy lại cảm giác và sự tự tin, ổn định và định hình chính xác lại form tay của các cú đánh, giúp mình ôn lại và nắm vững hơn kĩ thuật để có thể nâng cấp lên 1 em tốc độ cao và sát thương mạnh hơn. 1 cốt lí tưởng để ổn định và khôi phục công lực trong thời loạn đao, hỗ trợ đáng kể trong việc hình thành, ổn định và nâng cao kĩ thuật cho từng cú đánh, giúp bạn lên bóng rõ rệt! Giá quá rẻ: 1tr6. (Giá mới 2tr5, nhiều bạn đang rao cốt cũ 1tr8-1tr9)
View attachment 16561

:(:(:(:eek::eek::eek::confused::confused::confused::D:D:D:D:D:D:D:D:D

9thmct

Binh Nhì
4. Cốt Nittaku Violin. Nguồn a Trường VP, cốt rất đẹp, nguyên bản, ko hiểu ai vào keo mà tinh xảo và đều đẹp đến mức kinh ngạc! Tình trạng 98% còn nguyên cả tem Take ở cán. Cốt này là cốt mình ưng và yêu nhất trong đống này, mặc dù ko phải hay nhất. Lí do là hình thức đẹp, chất, xịn, nhẹ, mỏng, cảm giác siêu tốt và bám xoáy. Chính em nó đã giúp mình lấy lại cảm giác và sự tự tin, ổn định và định hình chính xác lại form tay của các cú đánh, giúp mình ôn lại và nắm vững hơn kĩ thuật để có thể nâng cấp lên 1 em tốc độ cao và sát thương mạnh hơn. 1 cốt lí tưởng để ổn định và khôi phục công lực trong thời loạn đao, hỗ trợ đáng kể trong việc hình thành, ổn định và nâng cao kĩ thuật cho từng cú đánh, giúp bạn lên bóng rõ rệt! Giá quá rẻ: 1tr6. (Giá mới 2tr5, nhiều bạn đang rao cốt cũ 1tr8-1tr9)
View attachment 16561
.
Lâu lắm lại gặp lại em Violin của mình, phải 3-4 năm rồi ấy nhỉ. Không biết ảnh thật còn đẹp không để mình còn chuộc lại đây.... Ông @truongtxt vẫn còn chơi bóng chứ????

mattroi

Thượng Sỹ
ông em này làm mình điên mất thôi, lúc có tiền thì không giao bán, vừa mất trận bóng thì lại giao không thì anh xúc hết. nhất là 7p-2a kia là sở trường của anh đó. con 3d anh không có ý bán, nhưng chú thích thì anh để lại cho chú thôi hoa thơm mỗi người hưởng một tí gọi là.........

archer

Đại Tá
ông em này làm mình điên mất thôi, lúc có tiền thì không giao bán, vừa mất trận bóng thì lại giao không thì anh xúc hết. nhất là 7p-2a kia là sở trường của anh đó. con 3d anh không có ý bán, nhưng chú thích thì anh để lại cho chú thôi hoa thơm mỗi người hưởng một tí gọi là.........
Hí hí em tố cáo Giảng viên Đại học chơi bóng nhá nhá nhá =))))
Con 3D trước em thích nó vì đời đầu, và đã trót yêu YEO từ lâu nên yêu lây, nhưng lại ko biết nó là dòng carbon nên mới máu. Giờ xem lại hóa ra nó là carbon, e lại ko chơi đc, thôi may quá đỡ phải đi lại mất công. A cứ giữ đi khi nào trình e cao lên e lại hỏi. E cảm ơn a nhiều ạ! :)

mattroi

Thượng Sỹ
chú có giao lưu darker chữ vàng với 3d yasaka (con này không phải là carbon đâu thuần gỗ đấy nhưng được thiết kế 3d) không anh bù thêm tiền

Hinoki_Co

Trung Tá
Rượu tây à? hehe, thèm nhích thế. Chú thò chai rượu, a góp cái chân giò nào.
Cốt ngon, bổ, rẻ đấy. Khi nào Nam tiến theo @hiepga thế?
ông già làm chức gì ? để xem rượu giả hay rượu thiệt ấy mà! chức to thì chăc k dám biếu rượu ngoài phố rồi , có ai hiểu k?

xukaka

Đại Tá
Cây Mazunop ấy.....Bán kèm cả combo cho người mới tập, gồm 1 mặt đen 729, một mặt đỏ Yasaka Mark V. Lấy mặt hay ko lấy mặt giá như nhau! Giá: 800k. Vụ này hay ghê... em nó đep long linh...chep chep

Bình luận từ Facebook