Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

thanh dai ca77

Đại Tá
Những que củi khô quý giá của em dùng cho mặt DHS ngoài ra còn 1 số em không dùng cho mặt DHS lên em không đưa lên, mời các bác vào đốt nào:eek:

1. Số một là một cây củi được đốn từ các khu rừng Thuỵ Điển vào năm 2012:

Em không biết bác đánh loại H3 gì còn BH thì giống y bác và khác cái cốt!

trungsay

Thượng Sỹ
Có một chỗ rất quan trọng thì lại không có hình. Đấy là chữ DHS ở topsheet.
Em có 1 mặt loại này, mai mượn cái máy ảnh xịn chụp lên vì đằng sau hơi mờ chút. Là miếng của MLong nhưng chắc nhiều người sẽ sốc.

com1603

Thượng Tá
Có một chỗ rất quan trọng thì lại không có hình. Đấy là chữ DHS ở topsheet.
Em có 1 mặt loại này, mai mượn cái máy ảnh xịn chụp lên vì đằng sau hơi mờ chút. Là miếng của MLong nhưng chắc nhiều người sẽ sốc.
Hic, sao lấy miếng đánh giải Hàn Xẻng của tui ra đây? Vừa bị thằng Xu nó thịt miếng đó chán lắm, để giải sau vô địch hãy lấy :D

tuankhoai

Đại Tá
Mấy miếng này dán đánh chắc phải lên được 4-5 bóng đấy nhể:eek: Nhưng chắc up dài dài + tốt nhất để dùng cho nhanh, giá cắt cổ thế may ra chỉ có bác khanh_vt là thích mua thôi:cool: chưa nói đến nguồn gốc xác thực của nó thế nào, VN mua được chẳng nhẽ các nước khác không mua được, chưa kể 1 tỉ dân Tàu cũng sôi sục mấy con này hở ra là nó chén ngay chứ lại để sang VN. mà ở đâu lắm thế:(
Không phải ném đá đâu nhưng thấy sao nói vậy, bác thinhnguyen đừng ném đá em nha:)

Last edited:

thinhnguyen

Đại Tá
Mấy miếng này dán đánh chắc phải lên được 4-5 bóng đấy nhể:eek: Nhưng chắc up dài dài + tốt nhất để dùng cho nhanh, giá cắt cổ thế may ra chỉ có bác khanh_vt là thích mua thôi:cool: chưa nói đến nguồn gốc xác thực của nó thế nào, VN mua được chẳng nhẽ các nước khác không mua được, chưa kể 1 tỉ dân Tàu cũng sôi sục mấy con này hở ra là nó chén ngay chứ lại để sang VN. mà ở đâu lắm thế:(
Không phải ném đá đâu nhưng thấy sao nói vậy, bác thinhnguyen đừng ném đá em nha:)
.......
Mình bán dùm ông a thôi. Ko ai mua cũng chẳng sao. Vì ko phải của minh nên vô tư chém hehehe. Nguồn hàng thì của ổng ở belarut đem về. Nếu a e nào muốn gì lăng tăng thì vào tp hcm giao lưu vài trận với ổng thử xem trình thế nào mà mút tàu của sao?
Hơn nửa bạn là giảng viên thừa biết là trình độ kém thì ko thể học giỏi dù cho giáo viên giỏi? Mút tàu là do thích thôi chứ mua mút malong đánh như ma long là chuyện ko thể.

tuankhoai

Đại Tá
.......
Mình bán dùm ông a thôi. Ko ai mua cũng chẳng sao. Vì ko phải của minh nên vô tư chém hehehe. Nguồn hàng thì của ổng ở belarut đem về. Nếu a e nào muốn gì lăng tăng thì vào tp hcm giao lưu vài trận với ổng thử xem trình thế nào mà mút tàu của sao?
Hơn nửa bạn là giảng viên thừa biết là trình độ kém thì ko thể học giỏi dù cho giáo viên giỏi? Mút tàu là do thích thôi chứ mua mút malong đánh như ma long là chuyện ko thể.

cái chữ màu đỏ kia mình nghĩ bạn viết chưa đúng lắm mình xin được sửa lại là "nhận thức kém" trình độ là do luyện tập + nhận thức. Đồng ý là cầm mút MaLong đánh mà đánh như ML là chắc chắn không thể kể cả ZJK và XX có thể trình độ ngang nhau nhưng lối đánh khác nhau:D cái đó mình chém cho vui. Mình cũng ko biết bác belarut là ai nhưng mình cũng mơ hồ rằng Kiến Quốc và Tuấn Quỳnh cũng chưa chắc mua được:( Nhưng biết đâu bác belarut kia quan hệ rộng mua đc thì sao:)
Mình nghĩ lên dừng việc chém gió ở đây vì việc tranh luận mút tàu này diễn ra như cơm bữa và nhiều topic rùi. để tránh làm loãng topic này mình xin tiếp tục đc gửi đến các bác cây củi khô nữa của em:

dạ chưa chơi lần nào. chỉ để ngắm thôi ah:eek:
Bac nay cg chiu suu tap hang tau qua nhi rat nguong mo bac do. E me suu tap mut tau hon vot tau,n do dao nay ngheo qua nen tam ngung hihihi voi lai co o anh moi choi n rat hop nhau ma lai am hieu dg mut lan vot tau nen m ko giu suu tap nhieu nua. Mut khi nao sap hu keu a do share cho a...

tuankhoai

Đại Tá
Bac nay cg chiu suu tap hang tau qua nhi rat nguong mo bac do. E me suu tap mut tau hon vot tau,n do dao nay ngheo qua nen tam ngung hihihi voi lai co o anh moi choi n rat hop nhau ma lai am hieu dg mut lan vot tau nen m ko giu suu tap nhieu nua. Mut khi nao sap hu keu a do share cho a...

Đệ nghị bác Khánh viết có dấu đi nhé, toét hết cả mắt:(
Sưu tập cái khỉ gió gì đâu. đánh kém nên mới hay thay côt với mút chứ cũng chẳng thích thay đổi lắm tốn $$
Dạo này có quân sư chỉ bảo nên bác thay đổi suy nghĩ rồi hả:eek: có gì hay ho không tiết lộ tí thông tin cải nhỉ:cool:
Mà chữ ký của bác biến đâu mất tiêu rùi. còn chơi Long 2 ko thế:( con đó hàng thửa riêng còn gì:p

Bình luận từ Facebook