Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

toantrang01088189

Đại Uý
Hàng của mềnh
[IMG]http://i967.photobucket.com/albums/ae155/dodungtediport/IMG_1394.jpg[/IMG]
[IMG]http://i967.photobucket.com/albums/ae155/dodungtediport/IMG_1396.jpg[/IMG]
[IMG]http://i967.photobucket.com/albums/ae155/dodungtediport/IMG_1395.jpg[/IMG]
Hàng ngon thế A? nhiều mặt ngon thế để thằng em giá rẻ đi. K chơi hơi phí A Dũng? :D

lamtq

Đại Tá
Lamtq bây giờ chắc chuối cả buồng thôi, a e mút Tàu HN tha hồ thịt...hehehe
oh.em yeu may bac nhju rau lam.bac Ho chang han. Ma thoi g co bac
Thangrau thi an tam cung dc vay.
The e voi bac "nhieu rau" lam tran luot ve luon nhe.
@anhnt; vo an dan di choi mang it tien thoi nen chac a fai uong bia chua cua chu roi.tks thang e nhe!

Last edited:

lamtq

Đại Tá
Lâm ra alo ae nhóm "giờ oái oăm" đại hội trước nhể? ;) quỹ nhóm này còn hơn 1 củ đập phá nốt thôi ;) Bia

Dạo này bận xin nghỉ phép chơi mấy hôm cho thỏa mới được ;) Bia
e ra nhất định sẽ báo mấy ae.
bác H nhận chủ trì vụ này bác nhéBiaBia
tks bác trc ạ!heheh
@ ae hội mặt Tàu HN: e ra kỳ này thay mặt hội Tàu trong SG xin giao lưu ae mặt Tàu HN mỗi người 1 trận
ae vui lòng xếp hàng e cho xuyên táo nhé
tks all!

Last edited:

tuankhoai

Đại Tá
Tình hình là em có cây củi khô mang tên Long 2, đang kết hợt với H3 nhưng có vẻ không hợp (cảm thấy hơi cứng). Nay em muốn chuyển qua TG3 Blue (cắt 4 góc lót xanh) xem thế nào. các bác nào đã chơi em TG3 này cho em xin ít tư vấn khi kết hợp với Long 2.
Thanks các bác trước:eek:

docmaorg

Đại Tá
Tình hình là em có cây củi khô mang tên Long 2, đang kết hợt với H3 nhưng có vẻ không hợp (cảm thấy hơi cứng). Nay em muốn chuyển qua TG3 Blue (cắt 4 góc lót xanh) xem thế nào. các bác nào đã chơi em TG3 này cho em xin ít tư vấn khi kết hợp với Long 2.
Đánh H3 mà kêu nữa thì bó tay đấy, tuned nó ra chút là ngon.

tuankhoai

Đại Tá
Bác Phan nói phải đấy:eek: nẩy quá có khi lại không kiểm soát được:D

Dạo này ít hàng khủng đăng lên ở mục này cho anh em tàu đạo chiêm ngưỡng quá nhỉ:D

tuankhoai

Đại Tá
Ý bác Phan theo em hiểu là: có thể đánh hay hơn hoặc cũng có thể dở hơn đấy mà, ai cũng muốn tuned vào chơi hay hơn nhưng đôi khi không như ý muốn thì => thất vọng:eek:

CUONG.84

Thượng Sỹ

bạn mà dùng TG3 còn cứng và khô hơn. cây long ll này lúc đầu đánh cảm giác vậy đấy. hơi khó thuần phục. cứ từ từ bạn sẽ thấy. đừng nản,

tuankhoai

Đại Tá
bạn mà dùng TG3 còn cứng và khô hơn. cây long ll này lúc đầu đánh cảm giác vậy đấy. hơi khó thuần phục. cứ từ từ bạn sẽ thấy. đừng nản,

hì....cậu nói chuẩn đới, mình cầm cây này đánh lúc đầu tụt mấy bóng (mất quả phải do không kiểm soát được) đánh mấy hôm quen cảm giác hoặc mặt H3 mới tuned xong cần phải wamup mấy ngày lên giờ quả giật trở lại + thêm nhiều nước thơm không mất $$:eek: Nhưng vẫn thất vọng vì không chém sắt như bùn được (đối phương đơ quả giật không bị gãy vợt hay cháy mút:( chỉ không đỡ được vào bàn là chưa đủ) hic hic............................:p

Piing poong

Thiếu Uý
e ra nhất định sẽ báo mấy ae.
bác H nhận chủ trì vụ này bác nhéBiaBia
tks bác trc ạ!heheh
@ ae hội mặt Tàu HN: e ra kỳ này thay mặt hội Tàu trong SG xin giao lưu ae mặt Tàu HN mỗi người 1 trận
ae vui lòng xếp hàng e cho xuyên táo nhé
tks all!

Lâm có kế hoạch trước đi (Chơi được những hôm nào, giờ giấc cụ thể nữa thì càng tốt), môi giới thì đơn giản thôi ae sẽ tiếp đón chu đáo ;) Bia

lamtq

Đại Tá
Lâm có kế hoạch trước đi (Chơi được những hôm nào, giờ giấc cụ thể nữa thì càng tốt), môi giới thì đơn giản thôi ae sẽ tiếp đón chu đáo ;) Bia
Theo ke hoach thi 24 e da co mat HN va ranh den cuôi tuan lun nen a cu bao ae thu xep time a nhe
Tks a!

Bình luận từ Facebook