Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

tuankhoai

Đại Tá
Chưa thuần hóa được thì khi nào ko thể thuần hóa được ới anh nhé, anh thuần hóa nó thay em.

vâng, nếu khó cưỡng em nó quá, em sẽ ới bác đầu tiên:D

Nhân tiện các bác cho em hỏi tí: Mặt TG3 mềm hơn hay cứng hơn H3 vậy, em tưởng TG3 mềm hơn H3 và dễ đánh hơn chứ nhỉ:(

Cốt Long 2 là cốt cứng vì vậy kết hợp TG3 có vẻ hay đấy chú (cu Long người tàu vẫn đánh với TG3 mà)

Last edited:

Ttfan2012

Đại Tá

Nhân tiện các bác cho em hỏi tí: Mặt TG3 mềm hơn hay cứng hơn H3 vậy, em tưởng TG3 mềm hơn H3 và dễ đánh hơn chứ nhỉ:(

Cốt Long 2 là cốt cứng vì vậy kết hợp TG3 có vẻ hay đấy chú (cu Long người tàu vẫn đánh với TG3 mà)

Hiện nay, ML chuyển sang đánh FH: H3Neo NT Blue Sponge rồi Tuấn ơi.

CUONG.84

Thượng Sỹ

Là cao thủ mới đánh được mặt cứng. mình nghe nói chuyên nghiệp TQ toàn đánh 41d trở lên đấy.

Tuned xong nhớ gọi anh để tặng cho anh nhé!!!!!!!:D:D:D:D:D:D
Đã tuned xong đánh rất ngon có vấn đề gì đâu các bác, e h đánh cảm nhận thấy đánh miếng nt blue mình tuned đánh có vẻ ngon hơn miếng neo nt blue thì phải các bác à.
Không biết có bác nào đã chơi cả 2 miếng e nó chưa chia sẻ kinh nghiệm cho e với hihihihihi

thanh dai ca77

Đại Tá
Đã tuned xong đánh rất ngon có vấn đề gì đâu các bác, e h đánh cảm nhận thấy đánh miếng nt blue mình tuned đánh có vẻ ngon hơn miếng neo nt blue thì phải các bác à.
Không biết có bác nào đã chơi cả 2 miếng e nó chưa chia sẻ kinh nghiệm cho e với hihihihihi

Mình chưa có điều kiện chơi hàng Blue cũng như hàng NT, nhưng với hàng Pro và Neo Pro thì mình chơi rồi và mình thấy là hàng Pro tuned lên sẽ hay hơn Neo Pro nhưng độ ổn định thì vẫn không bằng Neo Pro

kodematem

Trung Sỹ
Tình hình là em có cây củi khô mang tên Long 2, đang kết hợt với H3 nhưng có vẻ không hợp (cảm thấy hơi cứng). Nay em muốn chuyển qua TG3 Blue (cắt 4 góc lót xanh) xem thế nào. các bác nào đã chơi em TG3 này cho em xin ít tư vấn khi kết hợp với Long 2.
Thanks các bác trước:eek:

thấy mấy ngươi đánh long 2 cung bảo hợp tg3 hơn

tuankhoai

Đại Tá
Những que củi khô quý giá của em dùng cho mặt DHS ngoài ra còn 1 số em không dùng cho mặt DHS lên em không đưa lên, mời các bác vào đốt nào:eek:

1. Số một là một cây củi được đốn từ các khu rừng Thuỵ Điển vào năm 2012:

2. Cây củi được các chị em china thích cầm vụt nhau nhất:

3. Cặp xong củi đến từ anh Tài: 1 Rỗng , 1 đặc ruột thơm bơ

4. Và cuối cùng là một trong những cây củi hót nhất trên các topic tàu khựa mấy tháng gần đây được một trong nhưng tên lâm tặc khét tiếng là DHS vót thành. xin trân trọng gửi đến hình ảnh của nó:eek:

Last edited:

CUONG.84

Thượng Sỹ
taymonkhanh_vt . bác cứ chém em. e biết bác có nhiều hàng khủng lắm.kakakak..............

kodematem . cây của e 90 KG .kakakaakk...............

tuankhoai. mình ko vào keo. cây này gỗ già và rất đẹp.

docmaorg

Đại Tá
Cây Long 2 này cấu trúc không khác stiga pro và china version không biết tốc độ thế nào mà thấy là off+?
Nói chung đánh mút tầu bác ko thể so sánh được các dòng cốt vợt khác với các dòng DHS cùng giá tiền được, stigar pro gì đó chỉ tương đương với cốt vợt TG7 thôi bác ko thể so với các dòng Long và King được.

Bình luận từ Facebook