HẾT HÀNG!

archer

Đại Tá
Thích cây darker mà cuối năm kẹt tiền quá..up dùm chú em
Em cảm ơn anh, anh giờ chơi cây gì rồi? E vừa tậu Ai Fukuhara Pro cấu tạo giống Inner ZLF của anh đó, cốt dày hơn và nhỏ bản hơn Inner chút, công nhận dòng đó đánh thích quá anh ạ, cảm giác bám xoáy sướng tê người :)

huydas

Đại Tá
Em cảm ơn anh, anh giờ chơi cây gì rồi? E vừa tậu Ai Fukuhara Pro cấu tạo giống Inner ZLF của anh đó, cốt dày hơn và nhỏ bản hơn Inner chút, công nhận dòng đó đánh thích quá anh ạ, cảm giác bám xoáy sướng tê người :)

Dòng zlf đánh hay mà...êm và bán xoáy...mỗi tội cây inner zlf là cán FL nên a ko thích..a đang chơi cây zlc cán ST

nam_tuson

Trung Uý
@archer này thì hiếm này :D:D:D

nam_tuson

Trung Uý
VN này mỗi a cả chú có chả hiếm, nhể, 03/01 đi Việt Trì với bọn anh đi :D :D :D
Hề hề, sang Nhật xách cái là có ngay mà. Em cũng muốn đi lắm mà tiếc đây, e sắp thi rùi, còn chả có thời gian chơi bb, 2 tuần chơi đc 1 buổi. Thèm bóng bàn quá :D

com1603

Thượng Tá
Cuối năm nó thế bác ạ, NA Carbon bay chưa anh? Vẫn chưa gặp đc anh cơ chán quá, hôm tới đi Việt Trì chơi đi :)
Bay lâu rồi, toàn đồ bán hộ thì bay nhanh thế ko biết.
Mọi người lại off Việt Trì cơ à? A lại mới có thêm 1 cu 3 tháng nên ko tham gia được lần này rồi :(

o3ma

Đại Tá
Bay lâu rồi, toàn đồ bán hộ thì bay nhanh thế ko biết.
Mọi người lại off Việt Trì cơ à? A lại mới có thêm 1 cu 3 tháng nên ko tham gia được lần này rồi :(
Sáng đi, chiều về chứ có đi lâu đâu. Coi như 1 ngày đi làm. Xin vợ rồi nịnh bảo đống tã cứ để đấy tối về a giặt là được đi ngay mà. :)

Bình luận từ Facebook