gưi Huydas

Status
Không mở trả lời sau này.

zhang là vis

Đại Uý
Có phải lần trước e đến Cứu hỏa gặp và đánh với Xelu phải k? Hôm đấy a phải đi làm

Dạ hình như thế ạ :) em cũng không nhớ nữa nhưng chắc đúng ạ. đợt này em vừa tốt nghiệp nên còn phải đi xin việc nên không bám càng xuống Hạ Long chơi được :(

huydas

Đại Tá
Huy nó làm Cảnh sát cơ động đấy ^^, oách lắm, tối đến là cứ lượn xe vo ve ngoài đường, gặp chú nào ngáo là bổ ngay:zingme52:

Thôi ngay nhé...về quê đê...về ae mình làm trận lượt về đê..vẫn còn ấm ức lắm đấy..hehe

huydas

Đại Tá
Dạ hình như thế ạ :) em cũng không nhớ nữa nhưng chắc đúng ạ. đợt này em vừa tốt nghiệp nên còn phải đi xin việc nên không bám càng xuống Hạ Long chơi được :(

Thôi..tốt nghiệp rồi..cứ xuống đây gặp bọn a đi..oánh vài chục trận cho vui chứ ít nưã đi làm là không có time đi đâu đâu.

huydas

Đại Tá
chủ thớt bị chém mạnh quá chạy mất dép roài......................

E có vướng gì đâu mà phải chạy mất dép hả bác? Nói thật là e rất thích đánh độ..còn trình cao mà ăn độ của trình thấp mà nuốt đc trôi thì cứ nuốt thôi..từ trc đến giờ e mà độ với trình thấp hơn thì lúc nào cũng phải chấp bóng...ăn nó đỡ nghẹn :zingme14:

hungtv2002

Đại Tá
Mình nói là chú vodich ấy....lên diễn đàn mình cũng ghét nhất là ngựa "lon" háu đá.....hehe
E có vướng gì đâu mà phải chạy mất dép hả bác? Nói thật là e rất thích đánh độ..còn trình cao mà ăn độ của trình thấp mà nuốt đc trôi thì cứ nuốt thôi..từ trc đến giờ e mà độ với trình thấp hơn thì lúc nào cũng phải chấp bóng...ăn nó đỡ nghẹn :zingme14:

LMC

Trung Tá
mấy cái ông này vớ thật muốn thách đấu gì gì đó thì ngó mặt ra xem nào, đúng là loại tiểu nhân. nếu tự xưng mình giỏi thì ra mặt xem nào

huydas

Đại Tá
Anh biẾt chú rỒi , chú Đánh ra cái gì , chú Ở cẨm phẢ cùng chỖ xelu ,nghe xelu3b@nh còn tẠm tẠm . Chú cŨng nên gĂp anh vodich mà hỌc hỎi , tiẾn ĐẠt qĐ là hỌc trò cỦa anh Ấy ĐẤy:zingme76:

Lại đến cái ông tướng này nữa..vớ vẩn..nếu muốn gặp nhau thì thò mặt ra,còn nếu muốn đánh độ thì sách vợt đến nhé..a mày ngày xưa còn tập bóng cho Malong đây :zingme14:

tranvietanh

Trung Tá
Lại đến cái ông tướng này nữa..vớ vẩn..nếu muốn gặp nhau thì thò mặt ra,còn nếu muốn đánh độ thì sách vợt đến nhé..a mày ngày xưa còn tập bóng cho Malong đây :zingme14:

Bác quả là người có trí khí. 1 like.........................=))
Chắc các bác kia không ra mặt đâu bác ạ

XeLu3b@nh

Đại Tá
Bác quả là người có trí khí. 1 like.........................=))
Chắc các bác kia không ra mặt đâu bác ạ

Huydas mà lị,,,khí thế ngút trời :)) mấy ông trẻ có mà dám lộ mặt,,,các chú vodich và hanhngoac về QN đê ,,,anh bao tiền đi lại ăn ở cho,,,việc của các chú chỉ duy nhất là chiến đấu:)) khi về anh sẽ thuê hẳn xe của 115 đưa các chú về cho nó nhanh

hocnghe

Thượng Sỹ
Huydas mà lị,,,khí thế ngút trời :)) mấy ông trẻ có mà dám lộ mặt,,,các chú vodich và hanhngoac về QN đê ,,,anh bao tiền đi lại ăn ở cho,,,việc của các chú chỉ duy nhất là chiến đấu:)) khi về anh sẽ thuê hẳn xe của 115 đưa các chú về cho nó nhanh
kết câu nè của bác ...............:D

vinhhnhb

Đại Uý

khỏi cần 115 anh ạ ..! nhờ anh huydas mượn tạm mấy chiếc 113 hoặc vài xe trại giam đưa về cho máu ......:)) ...........!

huydas

Đại Tá
khỏi cần 115 anh ạ ..! nhờ anh huydas mượn tạm mấy chiếc 113 hoặc vài xe trại giam đưa về cho máu ......:)) ...........!

Cần nhiều xe thế e..a nghĩ là làm con xe thùng chở phạm 12 chỗ là ok rồi. :zingme69:

bbmc

Binh Nhì
mấy nick trên lập ra để đùa cợt ,chọc thối rồi chạy chứ làm cái giề ,mong ban quản trị dọn bớt rác cho box sạch sẽ....!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook