Giật phải - giật trái & những hiểu lầm

Status
Không mở trả lời sau này.

son_canloc

Đại Tá
hang nhai giong hang that ghe qua, ace co mua ban gi tren dien dan nen than trong
Công nhận hàng nhái giờ tinh vi thật , nguy hiểm nhất là khi người bán hàng nhái mà lại thề độc đây là hàng thật
Còn nguy hiểm hơn , người đc cho là chuyên bán hàng thật lại đưa ra 2 hàng giả nhưng lại nói 1 cái thật và 1 cái giả và sau đó tư vấn nhiệt tình cho khách hàng mua .
............... ???

szlc

Thượng Tá
Tiêu đề giống là do kỹ thuật của diễn đàn. Nên người tạo không phải care cái tiêu chuẩn này.
Đây không phải hàng giả, hàng nhái gì cả.
Em và mr table tenis đang sở hữu 02 bộ bí kíp chấn động giang hồ.
1. Cuốn "Vô lườn thiên thư"
2. Cuốn "Dụng mông tâm pháp"

Giang hồ vẫn đồn rằng, nếu lãnh hội được, dù chỉ cần 6 thành trong hai cuốn bí kíp trên có thể hàng long, phục hổ, oai chấn thiên hạ.
Chức "Minh chủ võ lâm" không nằm ngoài tầm với.
Tuy nhiên, cảnh báo đồng đạo, cuộc tranh giành khẩu chiến, động binh đao sẽ khiến máu chảy thành sông, giang hồ dậy sóng, hiếm có ngày được yên bình.
Cẩn cáo!

return

Thượng Sỹ
Em có góp chút mông lực, à chết nhầm công lực để giúp bác ấy kéo mà :)
Em nghĩ người có công dùng mông đẩy BBVN đi tới là bác kia mà, tuy bác ý không nói ra (chứ xoay vai mà không xoay lườn thì chỉ có xoay mông, như bác NTBB đã hỏi bác sĩ), hai bác chỉ cụ thể ý tưởng đó sang bên này thôi.
Mặt em hơi mỏng, bác chủ thớt đừng đuổi sớm nhé.

LHB

Binh Nhì
Công nhận hàng nhái giờ tinh vi thật , nguy hiểm nhất là khi người bán hàng nhái mà lại thề độc đây là hàng thật
Còn nguy hiểm hơn , người đc cho là chuyên bán hàng thật lại đưa ra 2 hàng giả nhưng lại nói 1 cái thật và 1 cái giả và sau đó tư vấn nhiệt tình cho khách hàng mua .
............... ???
em trinh kem cha dam phan, nhung dang theo doi cai topic kia bay h lai co cai topic nay tieu de giong het nhu nhau nen k khoi cam thay bat tien.neu chinh thong thi bac chu nen doi ten di thi hon

hermesqn

Trung Uý
Đây không phải hàng giả, hàng nhái gì cả.
Em và mr table tenis đang sở hữu 02 bộ bí kíp chấn động giang hồ.
1. Cuốn "Vô lườn thiên thư"
2. Cuốn "Dụng mông tâm pháp"

Giang hồ vẫn đồn rằng, nếu lãnh hội được, dù chỉ cần 6 thành trong hai cuốn bí kíp trên có thể hàng long, phục hổ, oai chấn thiên hạ.
Chức "Minh chủ võ lâm" không nằm ngoài tầm với.
Tuy nhiên, cảnh báo đồng đạo, cuộc tranh giành khẩu chiến, động binh đao sẽ khiến máu chảy thành sông, giang hồ dậy sóng, hiếm có ngày được yên bình.
Cẩn cáo!
đến chết cười vì 2 bí kiếp võ công của bác =))))))))))))))))), nhưng thật tiếc khi chưa được chính mắt thấy 2 cuốn bí kiếp này thi triển ngoài đời :)))))))))))))))))))

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook