Toàn quốc Giao lưu

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em nhớ sang nhà thằng lính ở VCB, nó nuôi cá rồng, hai con to như hai con chép to, lượn trong bể, em chả biết gì về cá, phán: Hai con chép này om dưa cả phòng mình ăn không hết, thấy cu em mặt xị ra, còn bọn mấy đứa cười rung cả rốn :p

meoluoitmb

Đại Tá
Em nhớ sang nhà thằng lính ở VCB, nó nuôi cá rồng, hai con to như hai con chép to, lượn trong bể, em chả biết gì về cá, phán: Hai con chép này om dưa cả phòng mình ăn không hết, thấy cu em mặt xị ra, còn bọn mấy đứa cười rung cả rốn :p
Bảo nó gửi hình cho anh xem tí, mà nó là lính chú. hấp diêm nó cho anh đi.

anhthinh098

Thượng Tá
Huyết cùi của e có đc không bác?

Attachments

191.4 KB · Đọc: 0

potay_87

Đại Tá
Có thằng em nó chuyên nghiên cứu về Gen để tạo màu cho giống cá hình như có tên là Fancy thì phải. Nói chuyện vợi nó một hồi đâm mê mẩn luôn.
Vài hình ảnh về thành quả của thằng em
View attachment 51007 View attachment 51008 View attachment 51009 View attachment 51010 View attachment 51011 View attachment 51012 View attachment 51013 View attachment 51014 View attachment 51015
hix. cá này e tưởng cá chọi chứ? nhưng nhìn mầu sắc đẹp quá. e mệnh hỏa nên muốn nuôi cá lắm nhưng không được.

meoluoitmb

Đại Tá
Có thằng em nó chuyên nghiên cứu về Gen để tạo màu cho giống cá hình như có tên là Fancy thì phải. Nói chuyện vợi nó một hồi đâm mê mẩn luôn.
Vài hình ảnh về thành quả của thằng em
View attachment 51007 View attachment 51008 View attachment 51009 View attachment 51010 View attachment 51011 View attachment 51012 View attachment 51013 View attachment 51014 View attachment 51015
========
Cá này còn gọi là cá tạp, cá sục. Đang cá rồng mày đưa mấy con ấm ớ này vào làm gì hả? Chơi anh à.

Bình luận từ Facebook