Giao lưu bóng bàn giữa CLB Cứu Hỏa Cẩm Phả - CLB Thanh Sơn ( Phú Thọ)

tuankhoai

Đại Tá
híc........hôm trước cũng biết tin có chém giết ở Thanh Sơn mà ko thấy ai mời mình mới đau chứ:zingme6: mà cũng may đúng hôm chủ nhật vợ sinh em bé, chứ ko đang xem chém giết mà vỡ đê thì:zingme28:

hndepvedem

Binh Nhì
Mấy anh em Thanh Sơn bị Cứu Hỏa cày nát xới, bị thương gần hết, như anh Phungducthang gãy luôn 2 tay và một cái răng , giờ này vẫn chưa thể đăng đàn được đó em :))
Hẹn gặp các bác Cứu Hỏa tai đất Mỏ. hôm giao lưu vừa rồi e ko về đc nên cũng hơi tiếc. e sở trường đánh sân khách nên các bác dưới đó cứ cbi tinh thần nhé!!!:zingme73:

XeLu3b@nh

Đại Tá
Hẹn gặp các bác Cứu Hỏa tai đất Mỏ. hôm giao lưu vừa rồi e ko về đc nên cũng hơi tiếc. e sở trường đánh sân khách nên các bác dưới đó cứ cbi tinh thần nhé!!!:zingme73:

Bạn này hình như tên là Tuấn phải không????

XeLu3b@nh

Đại Tá
híc........hôm trước cũng biết tin có chém giết ở Thanh Sơn mà ko thấy ai mời mình mới đau chứ:zingme6: mà cũng may đúng hôm chủ nhật vợ sinh em bé, chứ ko đang xem chém giết mà vỡ đê thì:zingme28:

he he,,,,,may mà không đến đêý,,,đến là nát hàng :))

XeLu3b@nh

Đại Tá
:))=))) a ạ .... cũng may cho a e k về thôi chứ.... Quảng Ninh xa mà để các anh vất vả thì e cũng có lỗi .. 1 mình đơn phương độc mã mới hay a ạ... thê bàn tròn thế nào a

Bàn tròn thì còn cân cửa :)) nhưng mà chú xem anh Thắng làm sao mà cứ vuốt bụng sau khi uống rượu thế :D

hndepvedem

Binh Nhì
he he,,,,,may mà không đến đêý,,,đến là nát hàng :))

hx chưa biết mặt nhau ma bác đã biết tên e rồi,nói vui vậy thôi chứ e cung ko máu ăn thua đâu,chủ yếu la ae minh giao lưu học hỏi lẫn nhau thôi chứ nát hàng thì e cũng ko ngại,vì hàng đã nát lâu lắm rồi a ơi. Hẹn gặp các anh tại sân nhà ò CLB Cứu Hỏa nha!!! Thân...

meoluoitmb

Đại Tá
Từ hôm đi giao lưu về mình bận quá nên chưa có thời gian up ảnh buổi giao lưu lên cho 2 CLB theo dõi. Giờ mới có thời gian đây:

meoluoitmb

Đại Tá
Khởi hành từ hơn 12h30' với 2 xe quân dụng là ford everest và parado GX470.
Đến xế chiều đã có mặt tại bờ đê chống lũ khi qua cầu Việt Trì.

meoluoitmb

Đại Tá

Sau đó là sự cố tắc đường tại Cầu Phong Châu do người dân di tản quá đông, họ như cảm nhận được độ sát thương và tàn khốc của cuộc truy quét này...

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Người đầu tiên đón đoàn bên phía Thanh Sơn, không ai khác chính là nhà sưu tập vợt Phùng Đức Thắng, anh đưa mọi người vào nhà nghỉ tắm táp rồi cũng nhau đi đến quán của 1 người anh quen thuộc rồi cùng thưởng thức món Dê núi.

meoluoitmb

Đại Tá
Từ sáng sớm thì Hà Trưởng Bản (đệ tử của Nhà Sưu tập Phùng Đức Thắng) đã đến đưa toàn đội Cứu Hỏa đi ăn sáng + phong bì cùng lời rỉ tai: Các anh làm gì thì làm, riêng em thì em mong các anh cho em có cửa sống và làm ăn ở đất này với các anh nhé. Sau khi nhận được cái gật đầu cùng nụ cười thu hoạch của anh Lý Hùng thì có vẻ như Hà Trưởng bản đã trở nên tự tin hơn.

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Ngay từ sáng sớm, hệ thống xe Cứu Thương đã được chuẩn bị từ rất sớm., có vẻ như, người dân Thanh Sơn đã mường tượng ra những gì khó khăn đang đến rất gần.........

Bình luận từ Facebook