Giao lưu bóng bàn giữa CLB Cứu Hỏa Cẩm Phả - CLB Thanh Sơn ( Phú Thọ)

Red Arc

Đại Tá
Hihi, anh phungducthang sưu tầm vợt cũng trình "B cứng", còn trình bóng thì em chưa được biết, không biết có toàn mạng trước lực lượng hùng hậu của clb Cứu Hỏa không? Chúc anh "bình yên" anh nhé!

meoluoitmb

Đại Tá
Hihi, anh phungducthang sưu tầm vợt cũng trình "B cứng", còn trình bóng thì em chưa được biết, không biết có toàn mạng trước lực lượng hùng hậu của clb Cứu Hỏa không? Chúc anh "bình yên" anh nhé!

Riêng anh phungđức thắng sưu tầm vợt thì ở một đẳng cấp khác hẳn. đó là một phungducthang rất riêng, khác và lạ.

Red Arc

Đại Tá
Anh Thắng sưu tầm tuy số lượng chưa nhiều nhưng toàn hàng độc, em cũng hay trao đổi với anh Thắng về vụ này, hihi

phungducthang

Đại Tá
e lính đánh thuê a nhé !:))) hôm đó mọi người tới mấy giờ nhỉ !

hí ! Em tưởng thằng đầu hói ấy đi tây nguyên rồi chứ anh
Ối! Binh hùng tướng mạnh, vũ khí siêu hiện đại mà phải tuyển lính đánh thuê tận Tây Nguyên cơ à? Có gì mà căng thẳng thế, Thanh Sơn mến khách nên sẽ nương tay hữu nghị thôi mà, ít nhiều sẽ để tí vốn cho anh em đem về đất Quảng.

XeLu3b@nh

Đại Tá
Ối! Binh hùng tướng mạnh, vũ khí siêu hiện đại mà phải tuyển lính đánh thuê tận Tây Nguyên cơ à? Có gì mà căng thẳng thế, Thanh Sơn mến khách nên sẽ nương tay hữu nghị thôi mà, ít nhiều sẽ để tí vốn cho anh em đem về đất Quảng.

Thằng e vinh lính đánh thuê cho đội a đó,,đội e sao phải thuê ai...toan hàng xịn luôn

XeLu3b@nh

Đại Tá
Sắp tới ngày lên đường chinh phạt khu tự trị thanh sơn rồi mà tình hình có vẻ im ắng nhỉ :) Phungducthang đang ủ mưu rì đây????

teachermaths

Binh Nhất
Mình cŨng không hiỂu thanh sƠn nhà mỀnh có mỖi chú phùng ĐỨc thẮng Đánh hay nhát nhát rỒi mà cŨng trình d non diỄn Đàn . CỨu hoẢ ĐỊnh mang xe cỨu hoẢ lên thang sƠn làm báo nhân tẠo trĂng.!hi

vinhhnhb

Đại Uý
Sắp tới ngày lên đường chinh phạt khu tự trị thanh sơn rồi mà tình hình có vẻ im ắng nhỉ :) Phungducthang đang ủ mưu rì đây????

chủ nhật e còn phải từ hòa bình mò về tiếp chiến các a nữa :)) mai luyện lại 1 hôm để lấy phong độ cao nhất thôi ! e vẫn có hộ khẩu thanh sơn chứ a ..... gọi lính đánh thuê thì cho oai tí thôi :) e thì sẽ chiến đấu đến cùng trong trận và ngoài lề...........

vinhhnhb

Đại Uý
Các bác cứu hỏa xếp cho e đánh vs bác nào B,C non non QN thôi nhé ! chứ e dạo này cũng sức yếu lắm...! các bác nương tay ... số phận lính đánh thuê sẽ đi về đâu

phungducthang

Đại Tá
Các bác cứu hỏa xếp cho e đánh vs bác nào B,C non non QN thôi nhé ! chứ e dạo này cũng sức yếu lắm...! các bác nương tay ... số phận lính đánh thuê sẽ đi về đâu
Chu Vinh đâu phai linh đanh thuê, ngươi Thanh Sơn co vê đươc thi gop vui thôi

vinhhnhb

Đại Uý
Chu Vinh đâu phai linh đanh thuê, ngươi Thanh Sơn co vê đươc thi gop vui thôi

cháu đang trêu tí mà chú .... :)) nghe lính đánh thuê mới dã man chú ạ ....... :)) Cháu thấy thông tin thì chưa thấy mấy cao thủ để truy lùng đâu cả ... nên vẫn còn lai rai được chú ạ .....:))

huydas

Đại Tá
cháu đang trêu tí mà chú .... :)) nghe lính đánh thuê mới dã man chú ạ ....... :)) Cháu thấy thông tin thì chưa thấy mấy cao thủ để truy lùng đâu cả ... nên vẫn còn lai rai được chú ạ .....:))

Lần này lỡ hẹn với Vinh rồi...hẹn gặp e ở lần sau nhé..!

vinhhnhb

Đại Uý
Lần này lỡ hẹn với Vinh rồi...hẹn gặp e ở lần sau nhé..!

e cũng lỡ hẹn vs CLB a ! sẽ có dịp e đơn phương độc mà về QN :)) chủ nhật e về hòa bình thì lại có mấy CLB giao lưu mời đi đánh ... :)) e k đi được .. phí qá

XeLu3b@nh

Đại Tá
e cũng lỡ hẹn vs CLB a ! sẽ có dịp e đơn phương độc mà về QN :)) chủ nhật e về hòa bình thì lại có mấy CLB giao lưu mời đi đánh ... :)) e k đi được .. phí qá

Cũng may chú không đi được chứ hôm đó mà đi thì chắc chả về được hòa bình đâu :))

XeLu3b@nh

Đại Tá
Mấy anh em Thanh Sơn bị Cứu Hỏa cày nát xới, bị thương gần hết, như anh Phungducthang gãy luôn 2 tay và một cái răng , giờ này vẫn chưa thể đăng đàn được đó em :))

vinhhnhb

Đại Uý
Mấy anh em Thanh Sơn bị Cứu Hỏa cày nát xới, bị thương gần hết, như anh Phungducthang gãy luôn 2 tay và một cái răng , giờ này vẫn chưa thể đăng đàn được đó em :))

:))=))) a ạ .... cũng may cho a e k về thôi chứ.... Quảng Ninh xa mà để các anh vất vả thì e cũng có lỗi .. 1 mình đơn phương độc mã mới hay a ạ... thê bàn tròn thế nào a

phungducthang

Đại Tá
Thay mặt cho những người yêu bóng bàn Thanh Sơn và CLB, tôi xin được gửi lời cảm ơn đến các anh, các bạn trong CLB bb Cứu Hỏa Cẩm Phả - QN đã không ngại đường xá xa xôi đến thăm thị trấn Thanh Sơn nhỏ bé, các bạn đã cống hiến những pha bóng đẹp, những trận đấu rất hay với tinh thần thể thao, cởi mở và thân thiện.... Chúng tôi đã học hỏi được các bạn rất nhiều.
Hẹn các bạn lượt về trên đất Mỏ.

(Hôm đó mải xem quá làm quên mất chụp ảnh, meoluoi chịu khó up ảnh lên giúp nhé)

Last edited:

Bình luận từ Facebook