Giải vô địch bóng bàn mở rộng tỉnh Lào Cai năm 2013

duccon_laocai

Binh Nhì
Đội APT có cả Vinh gai, Đức con + một cao thủ bổ sung, có lẽ là sẽ là một đội mạnh nhất của LC để tranh chấp ngôi đầu với các tỉnh mời. Được biết Đức con, cách đây 3 năm đã từng qua mặt Phước ĐL, bây giờ học TT, trình còn khá hơn trước nhiều! Vì Vậy khả năng "bảo vệ ngôi vương" theo tinh thần của duccon_ laocai là hoàn toàn có thể đấy!

cũng chưa biết được đâu bác ạ. cháu được biết đội YB năm nay mang lên nhiều cao thủ. cơ hội VĐ sẽ lớn nhất giải :)

Duongapaco

Đại Tá
Cháu ở dưới đấy chịu khó tập luyện đều vào để lúc vào về là vào trận luôn, giải năm nay sẽ có nhiều khó khăn vì các đội ngoài tỉnh nếu tham gia thì rất mạnh và họ rất đồng đều nữa như: Phú Thọ, Yên Bái...Đội APT cố gắng lọt vào tốp 3 trở lên là tốt rồi, cháu có gặp chị Trang ( Lưu Thùy Trang ) thì tập luôn cho chị ấy nhé

duccon_laocai

Binh Nhì
Cháu ở dưới đấy chịu khó tập luyện đều vào để lúc vào về là vào trận luôn, giải năm nay sẽ có nhiều khó khăn vì các đội ngoài tỉnh nếu tham gia thì rất mạnh và họ rất đồng đều nữa như: Phú Thọ, Yên Bái...Đội APT cố gắng lọt vào tốp 3 trở lên là tốt rồi, cháu có gặp chị Trang ( Lưu Thùy Trang ) thì tập luôn cho chị ấy nhé

cháu thấy chị Trang chăm tập lắm bác ạ. chị bảo cũng đánh cho đội mình bác ạ

LaoCai

Binh Nhất
anh có thấy ngược đời không cháu thì nhận chỉ tiêu đúng thực tế chú thì đưa chĩ tiêu thấp quá hàng nâm mà anh giao chỉ tiêu cho cơ sở như thế này thì cơ sở mừng lấm anh ạ

Duongapaco

Đại Tá
cháu thấy chị Trang chăm tập lắm bác ạ. chị bảo cũng đánh cho đội mình bác ạ
Thế à vậy là tốt rồi, đội nữ có các chị: Tú, Trang, Trang mà cháu, nếu các tỉnh không tham gia đồng đội nữ thì đội mình sẽ cố gắng dành cúp vô địch đồng đội nữ, còn đội nam thì khó hơn nhiều nếu các tỉnh cử đội hình mạnh tham gia

Duongapaco

Đại Tá
anh có thấy ngược đời không cháu thì nhận chỉ tiêu đúng thực tế chú thì đưa chĩ tiêu thấp quá hàng nâm mà anh giao chỉ tiêu cho cơ sở như thế này thì cơ sở mừng lấm anh ạ
Nếu trong nội tỉnh thì không có vấn đề gì lắm, nhưng có các tỉnh bạn tham gia với đội hình mạnh thì giải 3 trở lên đối với CLB APT là khó khăn rồi anh nhé, mình cứ đặt chỉ tiêu như vậy để các cháu không phải chịu áp lực mà anh

Duongapaco

Đại Tá
Chào cả nhà,tối nay e lên tàu đi lào cai,các bác có chương trình gì cho e tham gia giao lưu tý nhé.
Anh đang ở YB rồi, chiều nay ra sở GT làm mấy trận với anh Bình và anh em YB, em lên thì xuống CLB BBC chơi đi, ở dưới đấy bây giờ vui lắm, chiều chủ nhật anh lên LC em xuống công ty anh chơi nhé

LAMMATSAT

Thượng Sỹ
Anh đang ở YB rồi, chiều nay ra sở GT làm mấy trận với anh Bình và anh em YB, em lên thì xuống CLB BBC chơi đi, ở dưới đấy bây giờ vui lắm, chiều chủ nhật anh lên LC em xuống công ty anh chơi nhé

Tiếc quá lên lại không gặp Anh rồi.Có gì Cn A về thì em qua gập nhau nhé.

binhlo

Binh Nhất
Thế à cháu, vậy thì đội đấy mạnh đấy nhỉ ? Thế BY có đội tham gia giải không cháu
Đội cháu đánh đồng đội là mang tính chất học hỏi cọ nhưng ko sát thôi, chứ các đội bb của các tỉnh bạn mạnh lắm chú yên ạ
Cty MT ĐT Năm nay lập 2 đội chú ạ

Duongapaco

Đại Tá
Đội cháu đánh đồng đội là mang tính chất học hỏi cọ nhưng ko sát thôi, chứ các đội bb của các tỉnh bạn mạnh lắm chú yên ạ
Cty MT ĐT Năm nay lập 2 đội chú ạ
Thế các cháu không đánh cho CLB BBC à, danh sách ở BBC lại đầu quân đánh cho Môi Trường thì sao nhỉ ? Hôm nào đội Môi Trường xuống giao lưu thử với đội APT cháu nhé

Last edited:

binhyb

Moderator
Danh sách Đoàn vđv Yên Bái đăng ký dự giải VĐBB tỉnh LC mở rộng năm 2013

Hôm nay Sở Vh-TT& DL tỉnh Yên Bái đã chính thức có Danh sách đăng ký Đoàn vđv bb tỉnh YB dự giải VĐBB tỉnh LC mở rộng năm 2013 gửi Sở Vh-TT & DL tỉnh Lào Cai. Danh sách đoàn gồm 7 người trong đó có 5 vđv nam do Thanh cân làm Đội trưởng tham gia các nội dung thi đấu về đồng đội nam, đôi nam và đơn nam!

Last edited:

binhyb

Moderator

Duongapaco đưa ra chỉ tiêu thấp là để vđv chuẩn bị và thi đấu thận thoải mái, đỡ cóng nhằm đạt được chỉ tiêu cao hơn mà cháu dức_con đã nhận.

LaoCai

Binh Nhất
theo tôi anh bình không nên đánh đơn để cho các cháu có cơ hội nếu được thế thì thay mặt các cháu cám ơn anh

binhyb

Moderator
theo tôi anh bình không nên đánh đơn để cho các cháu có cơ hội nếu được thế thì thay mặt các cháu cám ơn anh

Chắc chắn là như thế rồi, vì nếu bình có cùng trong đoàn YB thì cũng chỉ đến để xem và cổ vũ cho các cháu thôi, chứ làm sao mà giám vác vợt xuống sàn đấu!

Duongapaco

Đại Tá
Đội Yên Bái ứng cử viên cho chức vô địch

Theo thông tin được biết sở VHTDTT tỉnh Yên Bái đã thành lập đoàn Bóng bàn của tỉnh lên Lào Cai thi đấu giải, thành phần đoàn gồm có
Trưởng đoàn: Anh nguyễn Quang. Hòa
HLV anh Phạm Văn Bình
5 VDV gồm:
1. Khổng Minh Hà
2. Lê Duy Thanh
3. Phạm Hồng Quân
4. Bùi Xuân Mạnh
5. Trần Ngọc Quân
Có thể nói đây là đội hình mạnh nhất của YB tham dự giải vô địch Bóng bàn tỉnh Lào Cai mở rộng năm 2013 và là ứng cử viên số 1 cho chức vô địch

Last edited:

Bình luận từ Facebook