Giải vô địch bóng bàn mở rộng tỉnh Lào Cai năm 2013

HoaDB

Trung Sỹ
Tất cả chỉ là dự kiến thôi mà anh, chưa biết các tỉnh mời có tham gia đủ không ? và nếu có tham gia thì họ chưa chắc đã có đủ đội hình mạnh nhất của tỉnh mình. Trong mọi vấn đề người ta đều có dự kiến để khi có thật thì đỡ hụt hẫng anh ah. Thời tiết sang hè rồi nhiều gió bão lắm anh ơi

Nhận được thông tin về giải Bóng bàn Lào Cai mở rộng năm 2013. ACE Điện Biên rất cảm kích và xin có vài dòng tự kỷ như sau: Biết là mình trình còi tham gia chắc cũng chỉ xếp chót vòng bảng thôi, điều đó không quan trọng cơ bản AE muốn được mở rộng tầm mắt, được giao lưu, học hỏi, chiêm ngưỡng những VĐV mình ngưỡng mộ.

Hôm qua có trao đổi với AE BB ĐBiên có điều khó thế này: Dù LC có thiện ý mời thì chắc chắn Sở VH-TTDL cũng không triệu tập thành lập đội. AE đam mê bàn định tự tổ chức thành lập đội để tham gia nhưng thật khó lý do như sau:
AE đam mê B.Bàn ĐB cơ bản là CC,VC Nhà nước dịp đó được nghỉ 3 ngày, trong khi để tham dự giải phải có ít nhất 4 ngày (chỉ tính đến hết vòng loại - Nếu tham gia đủ ngày qui định + ngày đi, ngày về là 6 ngày), nên chắc không tham gia được thật tiếc đã bỏ lỡ cơ hội hiếm hoi này

Thay mặt AE yêu thích bóng bàn ĐB trân trọng cảm ơn thiện ý của BTC giải.
Kính chúc AE và BB Lào Cai ngày càng phát triển mong có dịp được giao lưu học hỏi. Thanks

Last edited:

LaoCai

Binh Nhất
cám on bạn đã quan tâm đến giải cũa chúng tôi thế cũng là niềm vinh hạnh cũa nhũng nhà tỗ chúc chúng tôi lấm rồi đây là trang thông tin chính của giãi mong bạn thuong xuyên truy câp đễ biết thông tin về quá trình chuản bị cũa các đội tham dụ giãi và diễn biến cũng nhu kết quã của giải nhé hẹn gạp ỏ nhũng giã sau nhé

LaoCai

Binh Nhất
theo thông tin moi nhận được lào cai đã hình thành được thế chân vạc ở giải vô địch bong bàn mở rộng năm nay

tlccuong

Binh Nhất
theo thông tin moi nhận được lào cai đã hình thành được thế chân vạc ở giải vô địch bong bàn mở rộng năm nay

Thế "chân vạc" gồm những đội nào ạ? nhân sự ra sao? anh LaoCai có lập đội đánh không cho em xin 1 chân phục vụ? lúc rỗi làm vài ván ...cờ tướng?

Duongapaco

Đại Tá
Nhận được thông tin về giải Bóng bàn Lào Cai mở rộng năm 2013. ACE Điện Biên rất cảm kích và xin có vài dòng tự kỷ như sau: Biết là mình trình còi tham gia chắc cũng chỉ xếp chót vòng bảng thôi, điều đó không quan trọng cơ bản AE muốn được mở rộng tầm mắt, được giao lưu, học hỏi, chiêm ngưỡng những VĐV mình ngưỡng mộ.

Hôm qua có trao đổi với AE BB ĐBiên có điều khó thế này: Dù LC có thiện ý mời thì chắc chắn Sở VH-TTDL cũng không triệu tập thành lập đội. AE đam mê bàn định tự tổ chức thành lập đội để tham gia nhưng thật khó lý do như sau:
AE đam mê B.Bàn ĐB cơ bản là CC,VC Nhà nước dịp đó được nghỉ 3 ngày, trong khi để tham dự giải phải có ít nhất 4 ngày (chỉ tính đến hết vòng loại - Nếu tham gia đủ ngày qui định + ngày đi, ngày về là 6 ngày), nên chắc không tham gia được thật tiếc đã bỏ lỡ cơ hội hiếm hoi này

Kính chúc AE và BB Lào Cai ngày càng phát triển mong có dịp được giao lưu học hỏi. Thanks
Mình biết bộ môn Bóng bàn ở tỉnh nào cũng chưa được ngành thể thao đầu tư và quan tâm nhiều đâu vì thế mình rất thông cảm với tỉnh bạn nếu sở VHTT&DT tỉnh không cử đội Bóng bàn sang Lào Cai tham gia giải, còn nếu tự tổ chức đi cũng nhiều vấn đề khó cho ACE như: Kinh phí, thời gian.... Xin cảm ơn bạn đã quan tâm đến bóng bàn Lào Cai nhé

LaoCai

Binh Nhất
Thế "chân vạc" gồm những đội nào ạ? nhân sự ra sao? anh LaoCai có lập đội đánh không cho em xin 1 chân phục vụ? lúc rỗi làm vài ván ...cờ tướng?

luong thảo anh chưa đủ nên chưa dựng cờ khỡi ngĩa được binh lính anh vẫn đêm ngày luyện tập không quãn nắng mưa chò thời cơ mà sông ra tiêu diệt địch anh vẫn đang rèn quân ỏ chỗ đó nhưng thằng măng sặt nó nhòm ngó nhiều quá không biết có ý gì đây chú mặt báo cho anh vói nhé

ManhDung007

Binh Nhì
Giải vô địch tỉnh năm nay mạnh quá! toàn cao thủ, hạng gà như em không biết có tham gia được không anh anh Dũng nhỉ! toàn các cao thủ hơn mình 5, 6 bóng. Giá như giải năm nay chia ra làm 2 hạng nâng cao và phong trào thì tốt! ai cũng có cơ hội làm lên lịch sử!

Duongapaco

Đại Tá
Dự kiến Lào Cai sẽ có 3 đội tuyển cấp CLB mạnh ( chứ không phải đội tuyển tỉnh Lào Cai ) đó là các đội: CLB Duyên Hải, CLB BBC, CLB APT, các tỉnh khác thì chưa biết có tham gia không, nếu tham gia thì lực lượng chắc cũng đầy đủ đâu các anh nhỉ

Duongapaco

Đại Tá
Anh Lào Cai ơi theo một số ý kiến của các đội muốn hỏi BTC như sau;
1. Các đội ngoài tỉnh tham gia giải có được bổ sung thêm cầu thủ ngoài tỉnh của họ không ?
2. Đội chúng Tôi có một người TQ hiện đang làm tư vấn cho công ty liên doanh thép Việt Trung có được đánh không và đánh thì tính là diện bổ sung hay người trong tỉnh ( trình người này khá cao có thể cho Vinh béo đi trước 5- 6 quả )
Rất mong anh có ý kiến sớm. Thanks anh

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá

Kính gửi anh Hoa DB
Tỉnh Lào Cai tổ chức giải từ ngày 19 đến ngày 22.4.2013 như vậy có 3 ngày nghỉ theo quy định rồi ( ngày 19.4 là ngày Giỗ tổ Hùng Vương, còn ngày 20,22.4 là thứ 7 và chủ nhật ) còn thứ 2 ngày 22.4 thì chủ yếu các trận chung kết đơn, đôi và tổng kết thôi, nếu Điện Biên tham gia thì có thể lựa chọn tham gia giải đồng đội nam, nữ còn các nội dung khác thì không tham gia cũng được mà anh, như vậy các anh sẽ không ảnh hưởng gì dến ngày đi làm của mình nếu tự tổ chức thành lập đội để sang Lào Cai đấu giải và giao lưu cho vui

Dũng Gai

Moderator
Có bạn Trung Quốc đánh thì còn gì bằng bác Yên nhỉ. Học hỏi, khiêm tốn, tiến bộ, phát triển đi lên chứ ko như củ mài ăn xuống.

LaoCai

Binh Nhất
Các đội ngoài tỉnh nếu có bổ xung các VĐV ngoài tỉnh mình thì trên tinh thần điều lệ giải là không được.Chắc các đội sẽ tự giác thực hiện vấn đề này, tránh trường hợp như năm 2005 thi đấu giải mở rộng tại Yên Bái, đội Tuyên Quang nhân sự không đúng cho nên BTC đã không cho thi đấu, điều này BTC rất mong muốn các đội tự giác thực hiện.Còn về vấn đề VĐV nước ngoài, điều này BTC cũng chưa tính đến nhưng theo điều lệ thì có lẽ cũng không được.Qua giải này những vướng mắc trên cũng cần được nêu ra để công tác soạn thảo điều lệ những năm sau càng được hoàn thiện và chặt chẽ hơn nữa.Cám ơn anh rất nhiều về những câu hỏi trên

Duongapaco

Đại Tá
Kính gửi anh Lào Cai

Không biết các tỉnh đã nhận được Điều lệ giải chưa mà không thấy tin tức gì trên diễn đàn cả, đề nghị anh gọi điện hỏi các tỉnh được mời tham gia xem họ đã nhận được Điều lệ giải chưa, nếu nhận được rồi thì có tham gia không ? Các đội trong tỉnh công tác chuẩn bị tham gia giải thế nào mà thấy trầm trầm ấy

Last edited:

phucanh_viettri

Đại Uý
Em muốn lập một đội của tỉnh Phú thọ tạm lấy tên là Phú thọ 1 bao gồm
1. Nguyễn Phúc Anh -0988944997- đội trưởng
2. Hoàng Hải Đăng- đăng ngựa
3. Thao khỉ
4...
Mong ban tổ chức sớm xác nhận cho em với ạ

QuynhDawei

Trung Sỹ
Kính gửi anh Lào Cai

Không biết các tỉnh đã nhận được Điều lệ giải chưa mà không thấy tin tức gì trên diễn đàn cả, đề nghị anh gọi điện hỏi các tỉnh được mời tham gia xem họ đã nhận được Điều lệ giải chưa, nếu nhận được rồi thì có tham gia không ? Các đội trong tỉnh công tác chuẩn bị tham gia giải thế nào mà thấy trầm trầm ấy
Còn sớm mà bác đội em đang chuẩn bị giải phường xã.nên chắc sang tháng mới gửi danh sách được

binhyb

Moderator
Em muốn lập một đội của tỉnh Phú thọ tạm lấy tên là Phú thọ 1 bao gồm
1. Nguyễn Phúc Anh -0988944997- đội trưởng
2. Hoàng Hải Đăng- đăng ngựa
3. Thao khỉ
4...
Mong ban tổ chức sớm xác nhận cho em với ạ

Có đội pt1, chắc sẽ có đội pt2! nghe nói Pt còn có đội hình bao gồm các cây vợt của CA PT cũng tham gia giải này thì phải?

Bình luận từ Facebook