Giải phóng mặt bằng khu vực Thạch Thất.

hữu bằng

Trung Sỹ
ok lần e sẽ ko nhường khách nữa đâu
bác LLTT chắc sẽ phải trang bị vũ khí hạng nặng vd b52 bom hạt nhân may ra chống đỡ đc!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
ok lần e sẽ ko nhường khách nữa đâu
bác LLTT chắc sẽ phải trang bị vũ khí hạng nặng vd b52 bom hạt nhân may ra chống đỡ đc!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chú cứ mài đao đi, khi nào phong độ cao nhất thì hú lên tiếng, chỗ nào còn lồi lõm lại phẳng lì ngay!

hữu bằng

Trung Sỹ
Chú cứ mài đao đi, khi nào phong độ cao nhất thì hú lên tiếng, chỗ nào còn lồi lõm lại phẳng lì ngay!

Lần sau chắc sẽ khó mà phẳng đc a ah!!!

đường sẽ toàn nhưng tảng vàng tảng kim cương to thôi rồi!! cản đường bác đấy!!!!!!!!!!!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Lần sau chắc sẽ khó mà phẳng đc a ah!!!

đường sẽ toàn nhưng tảng vàng tảng kim cương to thôi rồi!! cản đường bác đấy!!!!!!!!!!!

Quan trọng phải tìm đc vợ...t hợp với mình rồi chung thủy với e nó. Cứ thay đổi liên tùng tục vậy e rằng không ổn Long ah.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Quan trọng phải tìm đc vợ...t hợp với mình rồi chung thủy với e nó. Cứ thay đổi liên tùng tục vậy e rằng không ổn Long ah.[/QUOTE

cái tính em nó đào hoa thế đấy!!!!

nhưng e quyết tâm thủy chung son sắc với e amutat rồi!!!!!!!!

Uk.Chân dài thế mà ruồng bỏ em nó thì hơi phí :) Chung thủy rồi thì tu luyện thôi. Lần sau còn thịt a LLTT. Trâu thì vẫn thèm thịt a TS7. Tiếc là hôm đó a ấy né vụ GPMB =))

pingpong_baocham

Trung Sỹ
các bác cứ yên tâm đi. mới về lần đầu mà? cứ để đến lần thứ ba các bác về chắc sẽ toàn đồ nghề mới.....vì nếu có lần hai chắc các bác phải thay hết đồ nghề vì va phải đá tảng... mà ko phải đá thường như lần đầu đâu mà là sẽ là kim cương các bác ạ!!!!!!!!!!!!!!

hữu bằng

Trung Sỹ
các bác cứ yên tâm đi. mới về lần đầu mà? cứ để đến lần thứ ba các bác về chắc sẽ toàn đồ nghề mới.....vì nếu có lần hai chắc các bác phải thay hết đồ nghề vì va phải đá tảng... mà ko phải đá thường như lần đầu đâu mà là sẽ là kim cương các bác ạ!!!!!!!!!!!!!!

nếu bị san phẳng lần nữa í mà vứt bỏ hết kiếm mua đao!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Trau_CoDoc

Trung Uý
cây ruby.......còn tên gì thì là bí mật!
lúc nào về hb sẽ biết ngay thôi.....chắc chắn ko phải là tên con bồ rùi........

Không phải con bồ thì kiểu gì chả là tên thằng con trai. Chắc không sai đâu nhỉ? Sắp tới chắc e phải nghỉ 1 t.g để mổ ruột thừa. Chán ghê gớm :((

Trau_CoDoc

Trung Uý
mới ăn thịt dc ông anh LLTT ko mà đã đau ruột thừa ah? may mà trận đó mình thua......ko thì.....chắc phải nghỉ bb dài dài mất!!!!!!!!!!

Không phải đâu a. Trc đó e đi khám ở 103 đường giải phóng. Hôm đó đau bụng + sốt. Đi nó bảo ruột thừa. Chờ đến tháng 8 mổ cho mát :( Lại bị dạ dày nữa mà không kiêng đc gì cả. Rượu bi thì cứ tỳ tỳ mà Ớt cay thì nghiện. Không bỏ đc. Ko ăn ớt là cũng chẳng buồn ăn cơm nữa. Mãi chả khỏi nên bỏ cả thuốc :)

Bình luận từ Facebook