Giải phóng mặt bằng khu vực Thạch Thất.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Anh Chung Viễn thông. Hơi thiếu may mắn đều thua sát nút trước đội GPMB...

Giang (Cong_Thu_Nhunhau) áo vàng. Hôm nay chưa ra tay, phóng viên, chiến thuật viên kiêm trọng tài. Tràng trai trẻ tuổi nhất CLB rất sôi nổi và vui vẻ...

Last edited:

Trau_CoDoc

Trung Uý
Kết quả của đội GPMB và đội chống đối :)

Sau đây là 1 kết quả 1 số trận mà e nhớ:
Đầu tiên là bác Spy:
Spy vs Thắng HB: 3-1
Spy vs Trâu cô độc: 3-1
Spy vs Trường văn: 3-1
Spy vs Ngô Linh: 1-3
Spy vs Long (Hữu Bằng) 3-1
Spy vs Đức(pingpong_baocham) 3-1
Spy vs chú gì quên mất tên: 3-0
Tiếp theo là chú Trung:
Trung vs Chung viễn thông: 3-2
Trung vs Quang báo: 3-0
Trung vs Sơn HB: 3-2
....còn lại ko nhớ. Nhớ 2 trận hay
Cuối cùng là đội trưởng đội thi công LLTT:
LLTT vs Long (Hữu Bằng): 3-1
LLTT vs Trường văn: 3-1
LLTT vs Đức (pingpong_baocham): 3-2
LLTT vs Nam (e a Hùng) phải tên này k nhỉ?: 3-0
LLTT vs Trâu cô độc: 2-3
LLTT vs Quang báo: 1-2 (đánh 3 set)
LLTT vs Chung viễn thông: 3-2
Còn 1 số trận ngoài lề:
Ngô Linh vs Chung viễn thông: 2-3
Long(Hữu Bằng) vs Quang báo : 3-2
Ngô Linh vs Quang Báo: 0-3
(Như vậy sau vụ GPMB chỉ có bác Trung việt xô là toàn vẹn trở về :))

Last edited:

Trau_CoDoc

Trung Uý
Cảm ơn Ae Hữu Bằng cùng đội GPMB và các anh các bác đã nhiệt tình tham gia buổi giao lưu đã thành công tốt đẹp.
Bác TS7 và bác HR né vụ này vẫn là chưa đc nhé. Hẹn 2 bác lần sau...
Giờ e phải đi ngủ thôi. Ngáp............................:(

Trau_CoDoc

Trung Uý
1 vài ảnh vui...............:)
Anh Thắng LLTT: Khuân mặt rất cool...:) Híc...híc...Hôm nạy bị thịt mất 2 trận liền =))

Trâu và chú Quang (Báo) => Trâu vs Báo
Chú Quang Báo: Nhìn thịt chú mày ngon quá...
Trâu: Ôi không...Chú cho cháu xin...:(

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Ảnh sao mới up lại die nhiều vậy nhỉ? 1 bài lại mất 1 chiếc. Mất công quá lại phải up lại :(

Chú Trau_CoDoc ác quá, số má gì mà dám thịt đội trưởng Vitas Shop B có tên LLTT lừng lẫy của diễn đàn ;) khi anh đã mang một đống vũ khí hạng nặng có thể sang phẳng cả một xã!!! Như thế chú là khó xơi đó, tiếc là hôm đó mình bận về quê nên không tham gia được, chẹp chẹp!!!
Hôm nọ vô tình gặp bác Quang Báo ở quán bia Hoàng Cầu, bác đó mời đội côn đồ đòi nợ thuê kiêm giải phóng mặt bằng đến giao lưu với đội các cụ, chỉ nhớ tên mỗi bác đạo diễn Khắc Huề, bác GS tiếng Anh, bác bên ngành CA thôi...

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Chú Trau_CoDoc ác quá, số má gì mà dám thịt đội trưởng Vitas Shop B có tên LLTT lừng lẫy của diễn đàn ;) khi anh đã mang một đống vũ khí hạng nặng có thể sang phẳng cả một xã!!! Như thế chú là khó xơi đó, tiếc là hôm đó mình bận về quê nên không tham gia được, chẹp chẹp!!!
..

TRận hôm đó đối với Trâu thì coi như chính sách thôi bác!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hôm nọ vô tình gặp bác Quang Báo ở quán bia Hoàng Cầu, bác đó mời đội côn đồ đòi nợ thuê kiêm giải phóng mặt bằng đến giao lưu với đội các cụ, chỉ nhớ tên mỗi bác đạo diễn Khắc Huề, bác GS tiếng Anh, bác bên ngành CA thôi...
Tại hôm đó e bị bác Spy thịt rồi. Quay sang chú Trung Talibang mệt rồi không còn sức nữa. Nên không còn cách nào khác đành phải đưa a LLTT vào tầm ngắm bác ạ. Cũng đinh để a LLTT nhâm nhi những trận toàn thắng thêm 1 lúc nữa. :)
Gặp e rồi vỡ trận. Quay ra gặp chú Quang báo lại bị thịt nữa, quay sang lại tý bị anh Trung viễn thông hạ bệ. Đội trưởng GPMB về mà không bị khiển trách thì hơi phí bác nhỉ? :)
Hôm đó thiếu bác với a TS7 tiếc quá đi ^^!

hữu bằng

Trung Sỹ
hôm đó thua bác LLTT và bác spy nản quá đành phải mang bác quang báo ra thịt 3/1!!!

hôm nay lại đc đi giao lưu lại gặp bác quang và lại đc 1 bữa thịt báo 3 món nữa hehe.

dạo toàn ăn thịt bão thôi lần sẽ thịt bác LLTT đấy nhé!!!!!!!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Long làm thế cũng phải đạo thôi. Chứ khách đến nhà mà vùi dập ngay trận đầu thì mất vui =)) Nhưng mà 8-1 rồi thua lại có vẻ hơi thô nhỉ? :)

Drhongson

Đại Tá
Các chiến binh trẻ của Hữu Bằng có kỹ thuật và tinh thần thi đấu rất tốt, rất có triển vọng trong tương lai. Nhưng một điều đáng quí hơn là tính hiếu khách thể hiện rõ nhất ở trận Long gặp LLTT. Nếu có cơ hội gặp lại chú sẽ đứng ở cửa Long ngay.
Hôm nào đẹp trời chú sẽ mang cả Hangruoi và TS7 lên để các cháu thịt nhé.

hữu bằng

Trung Sỹ
Các chiến binh trẻ của Hữu Bằng có kỹ thuật và tinh thần thi đấu rất tốt, rất có triển vọng trong tương lai. Nhưng một điều đáng quí hơn là tính hiếu khách thể hiện rõ nhất ở trận Long gặp LLTT. Nếu có cơ hội gặp lại chú sẽ đứng ở cửa Long ngay.

cám ơn chú Huy nhé!!!

đc thế còn gì bắng hả chú

cháu sẽ ko để chú thất vọng đâu cháu sẽ thịt luốc tất!!!!!!!!!!

Trường.văn

Trung Sỹ

chú Huy đánh zã Man................................:D

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
hôm đó thua bác LLTT và bác spy nản quá đành phải mang bác quang báo ra thịt 3/1!!!

hôm nay lại đc đi giao lưu lại gặp bác quang và lại đc 1 bữa thịt báo 3 món nữa hehe.

dạo toàn ăn thịt bão thôi lần sẽ thịt bác LLTT đấy nhé!!!!!!!

Tương lai sáng hơn cả là em,em ko vượt qua anh thì ko có thế lực nào chịu nổi sức ép của đô hộ.

Bình luận từ Facebook