GiẢi bóng bàn hẠng e duy hƯng tranh cúp nhà giáo viỆt nam lẦn thỨ 1

Thao_Từ Sơn

Thượng Sỹ
BTC đang chuẩn bị hoàn tất khâu chuẩn bị và tổ chức giải - Mong các đội đăng ký tham gia đánh giải sớm nộp danh sách và hình ảnh cho BTC, xin cảm ơn !

Danh sách và hình ảnh Đội E của Thầy Thao từ sơn :

1.Đỗ thiên cung
2. Đỗ Quang Lục
3 . Nguyễn Tuấn Tú

Bạn ơi đội mình có Đỗ thiên Cung Và Đỗ Quang LỤC đánh đơn nhé !

cuongmd

Thượng Sỹ
CMT thừ hôm nào ra bốc thăm thì gủi cũng dc, nhưng ảnh thì anh phải gủi cho em vì có ảnh để mọi người nhận biết trình độ anh ạ.
Đội anh có chú cao tuổi không muốn đưa ảnh lên. Chỗ bọn anh phong trào mới có nên chưa có cao thủ, lần này đi là đẻ cọ sát thôi, Nếu phải up ảnh thì bọn anh thiếu người.

dangcapnhatthoi

Trung Sỹ
Đã công bố hình ảnh nhớ là phải đồng đêu nhé như ở trên nhiếu người nói đúng đây. Thi Thoảng m đi đánh ơ khu Câu giây có mấy a nhiều tuổi chấp mình đên 04 bóng mà vẫn chết như thường nậy phải ngang D cứng hoặc C non rồi .mình nghe mong manh bảo lần này cúng tham gia giải. Qua giao luu mây bác y bảo chơi muoi mấy năm rôi gần bằng tuoi minh thì đánh gì ?

Tuancoi

Thượng Sỹ
bạn nói đúng rồi đấy không phải là D trung bình đâu bạn ah, thậm chí còn là C cứng nữa là khác. đánh tầm gần ngang với chú khỉ đột

Anh cho em ví dụ cụ thể được không ? nếu đúng như vậy BTC có thể đưa ra hình thức xem xét ạ

Tuancoi

Thượng Sỹ
DANH SÁCH các cháu nhi đồng quân đội tham gia giải E (ĐỘI DŨNG CƯ)
Thầy Dũng Cư 1 Nguyễn đức hiếu
Hà Hữu Khang
Dương Quốc Khánh
Nguyễn Văn Hiệp
Thầy Dũng Cư 2 Hà Đào Tuấn Nam
Nguyễn Minh Đức
Bùi Lương Dũng
Vũ Văn Hiếu

Mabumap2k6

Đại Uý
Có trường hợp của anh Quản Trọng Hiếu đã từng tham gia giải Báo Hà Nội mới! Huấn Luyện viên Duy Của đội lưu ý trường hợp này ko dc thi đấu giải E nhé.

Hưng ơi mình mới tập chơi dc hơn 1 năm thôi, trình còn gà hơn cả E. Giải báo HNM đi cùng cơ quan cho vui thôi. Mà bạn cũng xem mình đánh rồi đấy.

hung_kts

Binh Nhì
Hưng ơi mình mới tập chơi dc hơn 1 năm thôi, trình còn gà hơn cả E. Giải báo HNM đi cùng cơ quan cho vui thôi. Mà bạn cũng xem mình đánh rồi đấy.

Hieu tham gia giai bao HNM la di cung co quan cho vui, con trinh do thi nhieu ng biet ma, a mong BTC xem xet truong hop nay cua doi HLV Duy nhe!

shinichi_86

Trung Uý
Hieu tham gia giai bao HNM la di cung co quan cho vui, con trinh do thi nhieu ng biet ma, a mong BTC xem xet truong hop nay cua doi HLV Duy nhe!
Khúc mắc đã được giải tỏa, trường hợp anh Hiếu btc vẫn cho tham gia thi đấu... A e trên diễn đàn xem tên tuổi và mặt những người đã đăng ký xem, nếu có trường hợp nào khai man btc sẽ loại ngay từ vòng gủi xe :D

Mabumap2k6

Đại Uý
Khúc mắc đã được giải tỏa, trường hợp anh Hiếu btc vẫn cho tham gia thi đấu... A e trên diễn đàn xem tên tuổi và mặt những người đã đăng ký xem, nếu có trường hợp nào khai man btc sẽ loại ngay từ vòng gủi xe :D

Rất cảm ơn BTC đã tạo điều kiện, rất vui được giao lưu và học hỏi các anh em :D

Bình luận từ Facebook