GiẢi bóng bàn hẠng e duy hƯng tranh cúp nhà giáo viỆt nam lẦn thỨ 1

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Tiếc rằng hôm đấy em lại thi đấu giải E Duy Hưng rồi, nếu không kiểu gì cũng gặp bác 1 trân tâm điểm (+4) (và em rất muốn xung phong làm trọng tài cho Chym cú), tiếc quá, tiếc quá!!!

Khả năng hoãn sang tuần sau nữa vì trùng giải, có thể là 23/11, chờ anh bàn với BTC đã.

shinichi_86

Trung Uý
BTC đề nghị các đội, nhanh chóng hoàn tất hồ sơ đăng ký và nộp lệ phí, chúng ta còn 8 ngày nữa để chuẩn bị. Các công tác tổ chức giải đang được dần hoàn tất, Rất mong có sự hỗ trợ nhiệt tình của các nhà tài trợ và các đội về tham dự giải, để chúng tôi có thể tổ chức thành công giải đấu này!

shinichi_86

Trung Uý
Mình có ý kiến là mọi người không nên upload CMT lên nơi công cộng như thế. Nên gửi riêng cho BTC thôi.
Thực ra bên em chỉ cho ảnh của chứng minh thư lên thôi, nhưng chụp gần nó ko dc nét lắm. Em sẽ rút KN anh ạ. Cảm ơn những đóng góp tích cực của anh.

Mhquang

Trung Uý
Hi Hưng. Theo mình hiểu thì đánh đơn không cần đăng ký đội trưởng phải không? Nếu đăng ký thì tiền phải đến trực tiếp club đóng à?

Tuancoi

Thượng Sỹ
DANH SÁCH ĐỘI HUẤN LUYỆN VIÊN PHÚC ANH đã hòan thành hồ sơ nộp cmt cho btc :

1. NGUYỄN PHÚC KHÁNH
2. TRỊNH GIA KHÁNH
3. TRỊNH XUÂN CƯỜNG
4. LÊ QUANG ĐẠO
5. ĐỖ DUY MINH

shinichi_86

Trung Uý
Hi Hưng. Theo mình hiểu thì đánh đơn không cần đăng ký đội trưởng phải không? Nếu đăng ký thì tiền phải đến trực tiếp club đóng à?
Dạ nếu đánh đơn thì ko cần đăng ký đội trưởng nhưng vẫn phải có HLV đi kèm anh ạ. A đưa anh lên làm HLV cũng dc nhưng phải có, vì giải có ý nghĩa cho các Thầy Giáo.

khong_le_huy_cn

Trung Uý
Danh sách vđv đội học sinh 9x (thầy hà)

Đội học sinh duy hưng ( thầy hà )

Sobat

Trung Uý
Để giải mang đúng ý nghĩa của nó và để cho các trận đấu thực sự căng thẳng hấp dẫn. Đề nghị BTC kiểm tra và đánh giá đúng trình độ các VĐV tham gia. bởi vì có nhiều VĐV lần đầu đi thi đấu nếu mà bị thua sâu quá có thể chột mất tài năng.
@ Nghe giang hồ đồn thổi đã có một số VĐV đăng ký thi đấu trình ngang ngửa D trung bình Diễn đàn?????

Tuancoi

Thượng Sỹ
Hình ảnh đội hòa say tham gia giải E mở rộng :) (Những VĐV đánh đơn bôi đỏ )

1. Hoa San Cương
2. Hoàng Thành Trung
3. Nguyễn Thanh Sơn
4. Trần Thanh Tú
5. Lê Văn Bình

shinichi_86

Trung Uý
Để giải mang đúng ý nghĩa của nó và để cho các trận đấu thực sự căng thẳng hấp dẫn. Đề nghị BTC kiểm tra và đánh giá đúng trình độ các VĐV tham gia. bởi vì có nhiều VĐV lần đầu đi thi đấu nếu mà bị thua sâu quá có thể chột mất tài năng.
@ Nghe giang hồ đồn thổi đã có một số VĐV đăng ký thi đấu trình ngang ngửa D trung bình Diễn đàn?????
Trường hợp này hơi nhạy cảm anh ạ. Chính vì thế mà em đã để hết danh sách và hình ảnh cho các đội biết về mặt đối thủ mình, nếu trường hợp đánh cao quá btc sẽ xem xét và đề nghị vdv đó dừng thi đấu, hoặc chỉ cho đánh đồng đội. Các đội để ý các vdv được đăng ảnh lên, nếu trường hợp nào đánh quá cao nên cho ý kiến.
Theo em nhìn qua đây thì chưa có đối tượng nào đánh tầm D cả :D

cuongmd

Thượng Sỹ
Trường hợp này hơi nhạy cảm anh ạ. Chính vì thế mà em đã để hết danh sách và hình ảnh cho các đội biết về mặt đối thủ mình, nếu trường hợp đánh cao quá btc sẽ xem xét và đề nghị vdv đó dừng thi đấu, hoặc chỉ cho đánh đồng đội. Các đội để ý các vdv được đăng ảnh lên, nếu trường hợp nào đánh quá cao nên cho ý kiến.
Theo em nhìn qua đây thì chưa có đối tượng nào đánh tầm D cả :D
Hôm nào ra đăng ký thì nộp CMT PTo được ko e? Up ảnh lên đây thấy bất tiện lắm

LMC

Trung Tá
bạn nói đúng rồi đấy không phải là D trung bình đâu bạn ah, thậm chí còn là C cứng nữa là khác. đánh tầm gần ngang với chú khỉ đột

Bình luận từ Facebook